ผู้เขียน หัวข้อ: เคยเห็นแว้บๆว่าด้วยกระทู้ ตำนานของเลกาซี่ มีใครเห็นบ้างมั๊ยครับ  (อ่าน 2123 ครั้ง)

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
จำได้ว่าเคยเห็นคนโพสเอาไว้เกี่ยวกับเรื่องราวของ New Legacy BG ผมหาเท่าไหร่ไม่เจอซักที ใครรู้ว่าอยู่ตรงไหนรบกวนขอลิ๊งค์ด้วยครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
ช่ายเลยยยย ขอบคุณครับ emo64o

ออฟไลน์ yoa

• *
  • Popular Vote : 0
copy + save ลงเป็น document file ของ microsoft word แล้ว ขอบคุณ ครับ

ออฟไลน์ LowLe

• *
  • Popular Vote : 5
สำหรับผม ไม่ใช่กระทู้ตำนานนะครับ เป็นกระทู้ที่เป็นแรงบันดานใจโดยแท้ เคยคิดกลับไปเวียนมาจนฉี่เหลือง พอได้อ่านบทความนี้โดนทันทีเลยครับ ขอบคุณจริงๆ ถ้าไม่มีบทความนี้คงไม่มี "ขาวผ่อง" emo74o

ออฟไลน์ สาหร่าย05

• *
  • Popular Vote : 32
 emo72o

จะว่าไปก็เสียดายครับ กระทู้ดีๆ ได้ความรู้ โดยเฉพาะในห้อง Article หายไปไม่น้อยช่วงเว็บล่ม
บ้าพลัง คลั่งอำนาจ  เชิญใส่กระโปรง แล้วออกไป๊!!!

ออฟไลน์ Pong_naja

• *
  • Popular Vote : 7
ไม่ว่าจะอ่านกี่ครั้งก็ภูมิใจเจ้า เลกาซี่ รุ่นนี้จริงๆ ขอบคุณครับที่หามาข้อมูลดีๆ มาให้อ่านอีกครั้ง  emo65o

ออฟไลน์ T Oh N G

• *
  • Popular Vote : 10
อ่านแล้วภูมิใจ emo65o

ออฟไลน์ ReTRO RACER

• เขาเรียกผมว่า "เด็กเชียร์ซู"
  • *
  • Popular Vote : 52
คนเขียนเข้ามาดูดีใจตายเลย mush32
เกลียดจริงๆพวก "มือถือสาก ปากถือศีล ชอบสร้างภาพ เก่งแต่ปาก"

ออฟไลน์ NaBrice

• ❤ Long Live The KING ❤
  • *
  • Popular Vote : 3
  • "ง่าย" ที่จะหา แต่ "ยาก" ที่จะรักษาให้คงอยู่ตลอดไป
    • TJMN Pomeranian (dog)