ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนๆชาวซูใช้บริการจูนเนอร์ท่านใดช่วยแนะนำด้วยน้าคราบ  (อ่าน 1581 ครั้ง)

ออฟไลน์ Performante

• *
  • Popular Vote : 0
ตอนนี้กำลังทำรถอยู่ใกล้จะเสร็จแล้วครับใช้กล่อง FCON แต่ยังหาจูนเนอร์ไม่ได้เลยครับ รบกวนพี่ๆเพื่อนๆที่มีประสบการณ์มาแชร์และแนะนำผู้น้อยที่ครับ  mush23

ออฟไลน์ Kmitl@Ku

• Boxer's Farmer. เกษตรกรไทยหัวใจบ็อคเซอร์
  • *
  • Popular Vote : 26
  • Gc OTOP
ไม่ทราบว่าใช้กล่องตัวไหนของ f con คับ และใช้กับเครื่องตัวไหนคับ

ออฟไลน์ Performante

• *
  • Popular Vote : 0
ไม่ทราบว่าใช้กล่องตัวไหนของ f con คับ และใช้กับเครื่องตัวไหนคับ

VPRO 3.3 ครับ เครื่อง EJ20 Ver 6 ครับ mush14