ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้เจอพี่ใจดีบนทางด่วนครับ  (อ่าน 5973 ครั้ง)

ออฟไลน์ mali

• *
  • Popular Vote : 9
วันนี้เจอพี่ใจดีบนทางด่วนครับ
« เมื่อ: ธันวาคม 31, 2011, 01:59:51 AM »
 ตามหัวข้อครับ ที่ทางด่วนมุ่งหน้าไปเกษตรนวมินทร์ เห็นมาแต่ไกล รถสวยมากกกกกกกครับ ชอบมากกก เป็นอิม(ตากลมหรือเปล่าไม่แน่ใจ) วิ่งมาทางขวา(พอดีแมวผมอืดได้ใจเลยวิ่งเลาะซ้าย) แล้วพี่เค้าเปิดกระจกทักทายด้วย อยากจะบอกว่า ขอโทษครับที่เปิดกระจกทักทายไม่ทัน(รถพี่แรง)แต่ยกมือทักทายไม่รู้พี่เห็นป่าว และยินดีที่ได้รู้จักครับ
   ซูบารุอบอุ่นจัง
    ขอบคุณครับ  emo64o

ออฟไลน์ POP_EMS

• *
  • Popular Vote : 13
  • www.facebook.com/liquimolymotorsportthailand
    • liquimolymotorsportthailand
Re: วันนี้เจอพี่ใจดีบนทางด่วนครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2011, 02:53:03 AM »
 emo65o emo65o เป็นวัฒนธรรมที่ต้องช่วยกันรักษาไว้สำหรับบ้านหลังนี้ครับ

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
Re: วันนี้เจอพี่ใจดีบนทางด่วนครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2011, 01:36:36 PM »

emo65o emo65o เป็นวัฒนธรรมที่ต้องช่วยกันรักษาไว้สำหรับบ้านหลังนี้ครับ
emo65o
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ kenny_eak

• *
  • Popular Vote : 12
  • meaww
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2011, 02:25:14 PM »
 emo65o emo65o

ออฟไลน์ BMX มองแต่เธอ

• Global Moderator
  • Popular Vote : 57
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2011, 05:07:03 PM »
SUBARU  mush19
ขายอะไหล่ นำเข้าจากญี่ปุ่นโดยตรง หัวตัด ฯลฯ

ออฟไลน์ biggy_big

• *
  • Popular Vote : 6
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2011, 06:24:17 PM »
ยิ่งทำให้รักซูมากขึ้นอีกครับ  emo73o

ออฟไลน์ Kmitl@Ku

• Boxer's Farmer. เกษตรกรไทยหัวใจบ็อคเซอร์
  • *
  • Popular Vote : 26
  • Gc OTOP
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2011, 09:16:39 PM »
 emo65o

ออฟไลน์ CaptaiN

• "อย่าจี้ตูด เดี๋ยวปู๊ดให้ดม กร๊ากกก"
  • *
  • Popular Vote : 23
  • I BELIEVE. I CAN FLY.
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2011, 09:27:40 PM »
เมื่อวานเจอเหยี่ยวขาวทะเบียน xx-203 เปิดไฟฉุกเฉินอยู่ ไอ้เราลงไปถามนึกว่ารถเสียเห็นเปิดกระจกอยู่ด้วย ได้รับคำตอบว่ารถไม่เป็นไรครับ หน้าแตกเลยเรา กร๊ากกกกกก.   mush17 mush17 mush17
ถ้าคุณแน่.....อย่าแพ้ขับ4

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2011, 09:55:08 PM »

ยิ่งทำให้รักซูมากขึ้นอีกครับ  emo73o

จิงครับ รู้สึกดีจริงๆครับ  emo65o

ออฟไลน์ PaoPao

• *
  • Popular Vote : 5
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2011, 09:59:17 PM »
 emo65o emo65o emo65o

ออฟไลน์ Micky NEW'LE

• *
  • ♥ BD ♥
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มกราคม 01, 2012, 02:45:16 AM »
ผมก็ลองทักหลายรอบนะครับ

แต่แทบจะไม่มีใครสนใจผมเลย mush30 mush30

ออฟไลน์ james

• *
  • Popular Vote : 3
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มกราคม 01, 2012, 08:36:38 PM »
ตามหัวข้อครับ ที่ทางด่วนมุ่งหน้าไปเกษตรนวมินทร์ เห็นมาแต่ไกล รถสวยมากกกกกกกครับ ชอบมากกก เป็นอิม(ตากลมหรือเปล่าไม่แน่ใจ) วิ่งมาทางขวา(พอดีแมวผมอืดได้ใจเลยวิ่งเลาะซ้าย) แล้วพี่เค้าเปิดกระจกทักทายด้วย อยากจะบอกว่า ขอโทษครับที่เปิดกระจกทักทายไม่ทัน(รถพี่แรง)แต่ยกมือทักทายไม่รู้พี่เห็นป่าว และยินดีที่ได้รู้จักครับ
   ซูบารุอบอุ่นจัง
    ขอบคุณครับ  emo64o
สวัสดีครับ คุณ mali  ผมเองครับ ที่ เปิดกระจก ทัก  เป็น อิมตากลม สีน้ำเงิน 555 มี สติ๊กเกอร์ 555 ข้างรถด้วย ครับ (คงใช่นะครับ) 
ผมขับ ประกบ ด้านขวา แล้ว เปิดกระจก ด้านซ้ายของผม เพื่อ โบกมือทักทาย ผมเห็น คุณโบกตอบแล้วครับ  แล้วผมก็ ลง ทางลง เกษตรนวมินทร์ เพื่อ ไปล้างรถ ที่ล้างละมุน
ก่อน ที่จะเดินทางไป หัวหิน ใน ค่ำวันศุกร์   ยินดีที่ได้รู้จัก เช่นกัน ครับ
emo65o           emo65o           emo65o
ผมก็ลองทักหลายรอบนะครับ

แต่แทบจะไม่มีใครสนใจผมเลย mush30 mush30
เอาแบบ ผมก็ ได้นะครับ  ทักแบบว่า ตั้งใจ มาก ๆ เช่น ประกบ แล้ว เปิด กระจก ทัก  ถ้าเพื่อนเห็น ความตั้งใจ ซะขนาดนั้น น้อยคนครับ ที่จะ ไม่ทักตอบ
ผมขับ  SUBARU มา 7 ปี  ไม่เคย ที่ จะ ไม่ทักใคร เลยครับ (เวลาเจอบนท้องถนน)  มีบ้างครับ ที่ ไม่ทักตอบ แต่ก็ ไม่เคย ท้อ ครับ ทักกันต่อไปนะครับ

emo64o           emo65o           mush25
สวัสดีปีใหม่ ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 01, 2012, 08:37:46 PM โดย james »
"Feel Good อิ่มท้อง ร้องเพลง"   "ทำดีเพื่อพ่อ"

ออฟไลน์ CHUND

• *
  • Popular Vote : 27
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มกราคม 01, 2012, 11:53:36 PM »
ช่วงหลังๆ แปลกครับ   โบกมือทักทายแบบ  บ๊ายบาย

คันที่โบกให้นึกว่าท้าแข่ง   เบิ้ลเครื่อง  2-3 ที   แล้วกดหายไปเลยครับ

เหวอเลย

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มกราคม 02, 2012, 09:34:23 AM »
อ้างถึง
สวัสดีครับ คุณ mali  ผมเองครับ ที่ เปิดกระจก ทัก  เป็น อิมตากลม สีน้ำเงิน 555 มี สติ๊กเกอร์ 555 ข้างรถด้วย ครับ (คงใช่นะครับ) 
ผมขับ ประกบ ด้านขวา แล้ว เปิดกระจก ด้านซ้ายของผม เพื่อ โบกมือทักทาย ผมเห็น คุณโบกตอบแล้วครับ  แล้วผมก็ ลง ทางลง เกษตรนวมินทร์ เพื่อ ไปล้างรถ ที่ล้างละมุน
ก่อน ที่จะเดินทางไป หัวหิน ใน ค่ำวันศุกร์   ยินดีที่ได้รู้จัก เช่นกัน ครับ
พี่ใจดีคนนี้ีนี่เอง ตอนแรกผมกลัวว่าพี่ไม่เห็นว่าผมยกมือทักทายกลับครับ เลยมาลงถามในนี้ 5555 และอีกประเด็นนึงคือ ผมชอบรถพี่มากกก ชอบรุ่นตากลมครับ ล้อทองสวยงามอีกต่างหาก สุดยอดครับ ยังไงยินดีที่ได้รู้จักครับพี่ james

ออฟไลน์ TAKUMI_RPS13

• *
  • Popular Vote : 16
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มกราคม 02, 2012, 11:36:43 AM »
ก่อน ที่จะเดินทางไป หัวหิน ใน ค่ำวันศุกร์   ยินดีที่ได้รู้จัก เช่นกัน ครับ emo65o           emo65o           emo65oเอาแบบ ผมก็ ได้นะครับ  ทักแบบว่า ตั้งใจ มาก ๆ เช่น ประกบ แล้ว เปิด กระจก ทัก  ถ้าเพื่อนเห็น ความตั้งใจ ซะขนาดนั้น น้อยคนครับ ที่จะ ไม่ทักตอบ
ผมขับ  SUBARU มา 7 ปี  ไม่เคย ที่ จะ ไม่ทักใคร เลยครับ (เวลาเจอบนท้องถนน)  มีบ้างครับ ที่ ไม่ทักตอบ แต่ก็ ไม่เคย ท้อ ครับ ทักกันต่อไปนะครับ

emo64o           emo65o           mush25
สวัสดีปีใหม่ ครับ

ชอบความคิดพี่มากเลยเวลาผมเจอรถซิงด้วยกันก็อยากจะทักอะแต่ไม่กล้าแสดงออกกลัวเดี่ยวเขาหาว่าผมไปท้าเขาแข่ง  emo76o
OTTO SHOP & พี่แดงUnion & TOON ENGIN
Chan inter & Prechar HT พี่1Hai & สนามเป้า