ผู้เขียน หัวข้อ: พรุ่งนี้ช่วยกันเชียร์อดีตประธานเคน ไปแข่งรถ 24h ที่ดูไบกันครับ  (อ่าน 5328 ครั้ง)

ออฟไลน์ dxbwarp

• *
  • Popular Vote : 0
ขอบคุณมากๆครับที่อุตส่าห์เอาไก่ย่างตั้ง 2 ตัว กล้วย 2 หวี และขนมเพียบ มาฝากพวกเราถึงที่พิทอีกครั้งในวันแข่ง พวกเราซาบซึ้งในน้ำใจของน้องๆมากครับ อาหารที่ให้มาช่วยพวกเราได้มากเลยครับ ผมขับผลัดกลางคืนลงมาหิวประมาณตีสองก็ได้ไก่ย่างช่วยเอาไว้ ต้องขอโทษด้วยที่ไม่ได้เจอคุยด้วยพอดีถึงคิวผมขับพอดี มีโอกาสต้องขอเลี้ยงข้าวคืนนะครับ emo72o

ด้วยความยินดีเลยครับพี่... ก่อนอื่นเลยยินดีด้วยนะครับพี่ ผมอัพเดทในเว็บตลอด ลุ้นตลอดเลย อย่างน้อยก็ขอให้รถวิ่งครบ 24 ชม.. อึดมากคับพี่

เพื่อนๆ พี่น้อง ถ้ามีโอกาศแวะเวียนผ่านมาที่ดูไบอยากได้คำแนะนำ เรื่องที่เที่ยว ที่กิน ก็ส่งเมลมาหาผมได้เลยนะครับ.. cm4020a@gmail.com, dxbwarp@cathaypacific.com คับ

ออฟไลน์ TAKUMI_RPS13

• *
  • Popular Vote : 16
ขอบคุณสำหรับรูปด้วยครับ
OTTO SHOP & พี่แดงUnion & TOON ENGIN
Chan inter & Prechar HT พี่1Hai & สนามเป้า