ผู้เขียน หัวข้อ: ฝากตัวด้วยนะครับ Impreza เหยี่ยว GDB STI ครับ  (อ่าน 2753 ครั้ง)

ออฟไลน์ Outlet Half

• ถ้าจะทำ ทำให้จริง
  • *
  • Popular Vote : 1
  • ข้อความส่วนบุคคลนะจ๊ะ
    • www.OutletHalf.com
ฝากตัวด้วยนะครับ Impreza เหยี่ยว GDB STI ครับ
« เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2014, 04:59:49 PM »
ฝากตัวด้วยนะครับ

พอดีพึ่งได้ im เหยี่ยว GDB sti มานะครับ

แต่เคย มี และ ใช้  im ทั้ง GF และ GC อยู่ 4 คัน ก่อนหน้านี้

ก่อนหน้า im ก็เคยขับ evo 4 / evo 7 มาก่อน

เคยไปลงสนามครั้งแรกตอนที่มีการจัดระหว่าง  imp กับ evo ตอนที่มีการจัดครั้งแรก และ ครั้งเดียว

ตั้งแต่นั้นมาไม่เคยเลยที่จะไปร่วมกับแก๊งค์ไหนอีกเลย

ตอนนี้ได้มาใหม่ ก็ขออนุญาตฝากเนื้อฝากตัว กับ siamsubaru ด้วยนะครับ

ที่ผ่านมาก็เคยสิ่งสถิตอยู่แต่ไม่ค่อยออกเนื้อออกตัว ยังไงขออนุญาตเป็นสมาชิกด้วย user นี้เลยนะครับ

ถ้ามีโอกาศจะขอไปร่วม meeting ด้วยคน  ครับ   

อยากรู้จักพี่พี่น้องน้องในบอร์ดนี้ทุกทุกท่านครับ 

ที่ผ่านมารู้สึกว่าที่นี่อบอุ่มกว่าที่อื่นมากเลยครับ

ขอบคุณครับ :bbbear_19:
www.OutletHalf.com ขายส่งอุปกรณ์ก่อสร้าง เหล็ก อิฐ ปูนซีเมนต์ ราคาถูก

ออฟไลน์ piak indy

• *
  • Popular Vote : 10
Re: ฝากตัวด้วยนะครับ Impreza เหยี่ยว GDB STI ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2014, 06:48:46 PM »
 :bbbear_16: :bbbear_16:  สวัสดีครับ

ออฟไลน์ watsorn

• *
  • Popular Vote : 4
Re: ฝากตัวด้วยนะครับ Impreza เหยี่ยว GDB STI ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2014, 12:20:45 PM »
 :bbbear_9: :bbbear_34:

ออฟไลน์ needs

• *
  • Popular Vote : 8
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2014, 01:41:11 AM »
 :bbbear_19: