ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วงนี้อากาศร้อนกันหรือยังงัยครับ ถึงได้ใจร้อนกันจัง  (อ่าน 5784 ครั้ง)

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
จากเรื่องร้อนๆที่เกิดขึ้นในคลับรู้สึกว่าเหมือนทำให้บรรยากาศในเว็บ sss ดูร้อนระอุเหลือเกิน จากโพสและคอมเม้นท์ต่างๆ อยากจะบอกให้ใจเย็นๆกันนิดนึงนะครับ อาจจะมีบ้างที่มีใครตอบอะไรไม่ถูกใจเรา ก็อยากจะให้ค่อยๆคุยกัน การสื่อสารบนโลกไซเบอร์ก็เป็นอย่างงี้แหล่ะครับ มีโอกาสเข้าใจผิดกันได้ ส่วนผู้ที่โพสก็อยากจะให้คิดก่อนโพสซักนิดนึงว่าสิ่งที่เราโพสไปจะไปทำให้ใครไม่พอใจรึเปล่า สิ่งที่สำคัญที่สุดคือต้องรู้จักให้เกียรติซึ่งกันและกัน แต่ก่อนเมื่อหลายๆปีที่แล้วตอนที่ผมเริ่มเล่นเว็บนี้ใหม่ๆไม่มีบรรยากาศแบบนี้เลย คิดถึงบรรยากาศแบบนั้นจัง

ใจเย็นๆครับ ใจเย็นๆ  mush17

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...
จากเรื่องร้อนๆที่เกิดขึ้นในคลับรู้สึกว่าเหมือนทำให้บรรยากาศในเว็บ sss ดูร้อนระอุเหลือเกิน จากโพสและคอมเม้นท์ต่างๆ อยากจะบอกให้ใจเย็นๆกันนิดนึงนะครับ อาจจะมีบ้างที่มีใครตอบอะไรไม่ถูกใจเรา ก็อยากจะให้ค่อยๆคุยกัน การสื่อสารบนโลกไซเบอร์ก็เป็นอย่างงี้แหล่ะครับ มีโอกาสเข้าใจผิดกันได้ ส่วนผู้ที่โพสก็อยากจะให้คิดก่อนโพสซักนิดนึงว่าสิ่งที่เราโพสไปจะไปทำให้ใครไม่พอใจรึเปล่า สิ่งที่สำคัญที่สุดคือต้องรู้จักให้เกียรติซึ่งกันและกัน แต่ก่อนเมื่อหลายๆปีที่แล้วตอนที่ผมเริ่มเล่นเว็บนี้ใหม่ๆไม่มีบรรยากาศแบบนี้เลย คิดถึงบรรยากาศแบบนั้นจัง

ใจเย็นๆครับ ใจเย็นๆ  mush17
พี่รู้สึกเหมือนกันเหรอคับ ?   mush30

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
นั่นซินะใจร้อนจังเลยโน๊ะเคนโน๊ะ mush21 mush21 mush21 mush21

ออฟไลน์ Aof..พรรคกระยาจก...

• *
  • Popular Vote : 1
  • คิดจะสุด..ดใจต้องถึง
ถูกใจเลยครับเคน mush19รถแรง-รถสวยหรือแฟนจะแก่ขี่บนหรือเมียน้อยคนที่7ไม่ถูกกับเมียหลวง ก็ขอให้ใจจจจจเย็นๆๆๆนะครับบบบบบ.... mush15.ชาวsubaru....  mush2
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 24, 2012, 10:21:25 PM โดย Aof..พรรคกระยาจก... »

ออฟไลน์ PaoPao

• *
  • Popular Vote : 5
ไปทำบุญ ไหว้พระ ให้จิตใจสงบๆกันดีกว่าเน้อ...

ออฟไลน์ ---น้ำตาเสือดำ---

• .....ตัวฉันทุกวันแสนตรม.....
  • *
  • Popular Vote : 79
  • ถึงจะชั่วก็ชั่วแต่ตัวยักษ์ ...สุริวงศ์พงษ์ศักดิ์หาชั่วไม่
พี่เคนเปิด ผมตามแล้วกันคันมานานแล้ว

ออฟไลน์ Maew-Rx

• Maew-Rx
  • *
  • Popular Vote : 22
  • Honda Impreza
ร้อนมากใช่มั้ย  มาเชียงใหม่เลย ตื่นเช้ามา 12-16 องศาตลอด mush21
Garage Rx for Serious Car Lovers
http://www.facebook.com/GarageRx.WorkShop

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
ใจร่มๆๆ
"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ kenny_eak

• *
  • Popular Vote : 12
  • meaww

ออฟไลน์ CHUND

• *
  • Popular Vote : 27
+1 Like   เห็นด้วยครับ

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
ร้อนมากใช่มั้ย  มาเชียงใหม่เลย ตื่นเช้ามา 12-16 องศาตลอด mush21
เช้าๆหนาวแต่กลางคืนร้อนรุ่มใช่ป่าวครับ mush32
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ kanzzaa

• ยกก็แพ้ แช่ก็พัง
  • *
  • Popular Vote : 62
  • Symmetrical All-Wheel Drive
ใจเยนๆครับผม

ออฟไลน์ ที

• *
  • Popular Vote : 1

ออฟไลน์ Maew-Rx

• Maew-Rx
  • *
  • Popular Vote : 22
  • Honda Impreza
เช้าๆหนาวแต่กลางคืนร้อนรุ่มใช่ป่าวครับ mush32

ร้อนเพราะอยู่ Warm up  mush22
Garage Rx for Serious Car Lovers
http://www.facebook.com/GarageRx.WorkShop

ออฟไลน์ POP_EMS

• *
  • Popular Vote : 13
  • www.facebook.com/liquimolymotorsportthailand
    • liquimolymotorsportthailand
ขับ SUBARU ต้องมีสติ (STI) นะครับ