ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่า old impreza นี่มันมี(ลง)ลิ้น..หน้าขายมั้ยอะครับ"เรียนพี่น้องลงลิ้นพักยกไปลงแขกคุณวินัยก่  (อ่าน 61062 ครั้ง)

ออฟไลน์ Pj_yo

• OMAC 125
  • *
  • Popular Vote : 89
  • Subaru in blood
    • http://www.facebook.com/pjac125

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146

ออฟไลน์ ---น้ำตาเสือดำ---

• .....ตัวฉันทุกวันแสนตรม.....
  • *
  • Popular Vote : 79
  • ถึงจะชั่วก็ชั่วแต่ตัวยักษ์ ...สุริวงศ์พงษ์ศักดิ์หาชั่วไม่

ออฟไลน์ PingPuB

• *
  • Popular Vote : 1
ฝนตกมะ พี่ ขะบด :bbbear_30:
อยู่แถวไหนของนครสวรรค์ครับ
ผมก็คนเมื่องสี่แคว จะได้กลับไปก็ช่วงวันหยุดยาว  mush17

• ???
  • *
ฝนตกมะ พี่ ขะบด :bbbear_30:
ม่ายยยยตก.  บรรยากาศกำลังร้อนใด้ใจ. ต้องขลุกอยู่กับแอรตามร้านดื่มชิวๆหรือม่านรูด :bbbear_2:
อยู่แถวไหนของนครสวรรค์ครับ
ผมก็คนเมื่องสี่แคว จะได้กลับไปก็ช่วงวันหยุดยาว  mush17
อยู่เขาขาดจ้า. แต่กลางคืนชอบสถิตแถวบ้านศิราหรือก็บอนบอนหรือบารล๊อบหรืออังกอร์หรือหลังป้าย. mush21

• .....ตัวฉันทุกวันแสนตรม.....
  • *
  • ถึงจะชั่วก็ชั่วแต่ตัวยักษ์ ...สุริวงศ์พงษ์ศักดิ์หาชั่วไม่
ม่ายยยยตก.  บรรยากาศกำลังร้อนใด้ใจ. ต้องขลุกอยู่กับแอรตามร้านดื่มชิวๆหรือม่านรูด :bbbear_2:อยู่เขาขาดจ้า. แต่กลางคืนชอบสถิตแถวบ้านศิราหรือก็บอนบอนหรือบารล๊อบหรืออังกอร์หรือหลังป้าย. mush21

ท่านพี่ ขะบด กลับวันไหนเนี้ยครับ :bbbear_33:

• ???
  • *

ท่านพี่ ขะบด กลับวันไหนเนี้ยครับ :bbbear_33:
กลีบมาตั้งแต่เที่ยงแล้ว พอมาถึงก็รีบไปเช๊คตัวปรับบูชทันที. สรุปท่อยางหลุด  :bbbear_38:
คุนลุงอยากไปด้วยหรอ. ไปครหวันแต่ล่ะครั้งทำให้รู้สึกว่าตัวเองเพิ่ง20เองอ่ะ emo72o

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
น้าป่วยหรอ หายไวๆ น๊า

:bbbear_48:
"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ PingPuB

• *
  • Popular Vote : 1
ม่ายยยยตก.  บรรยากาศกำลังร้อนใด้ใจ. ต้องขลุกอยู่กับแอรตามร้านดื่มชิวๆหรือม่านรูด :bbbear_2:อยู่เขาขาดจ้า. แต่กลางคืนชอบสถิตแถวบ้านศิราหรือก็บอนบอนหรือบารล๊อบหรืออังกอร์หรือหลังป้าย. mush21
กลางคืนสิงอยู่แหล่งเดียวเลยนะครับ หรือว่าเมืองมันแคบ 555  ขาดร้านนายเจืออีกร้าน
ตอนกลางวันผมชอบไปนั่งกินกาแฟที่ Samba Coffee กับ Sweet By Nan
มาดรูด ปีกาสัด หรือเปล่าครับ    emo64o 

• ???
  • *
กลางคืนสิงอยู่แหล่งเดียวเลยนะครับ หรือว่าเมืองมันแคบ 555  ขาดร้านนายเจืออีกร้าน
ตอนกลางวันผมชอบไปนั่งกินกาแฟที่ Samba Coffee กับ Sweet By Nan
มาดรูด ปีกาสัด หรือเปล่าครับ    emo64o
สร้างวีกรรมไว้เยอะมาก. จนต้องขยันย้ายร้านไปเรื่อยๆ :mush3:
บอกได้คำเดียวว่า บารลอฟเด็ดสุดๆ โดยเฉพาะน้องพีอา mush21
ปิกาซัดแพงไป. ผมมีมีที่ใหม่ถูกและเวิร์คสุดๆ ไม่มีหน้าร้านจะเป็นประมาณสันจรทั่วไทย สนใจหลังไมค์เลยครับ.  mush21 mush21

• *
สร้างวีกรรมไว้เยอะมาก. จนต้องขยันย้ายร้านไปเรื่อยๆ :mush3:
บอกได้คำเดียวว่า บารลอฟเด็ดสุดๆ โดยเฉพาะน้องพีอา mush21
ปิกาซัดแพงไป. ผมมีมีที่ใหม่ถูกและเวิร์คสุดๆ ไม่มีหน้าร้านจะเป็นประมาณสันจรทั่วไทย สนใจหลังไมค์เลยครับ.  mush21 mush21

หน้าไมค์ไปเล้ย พี่ขะบด  จะได้รู้โดยทั่วกัน :bbbear_34:

ออฟไลน์ Kmitl@Ku

• Boxer's Farmer. เกษตรกรไทยหัวใจบ็อคเซอร์
  • *
  • Popular Vote : 26
  • Gc OTOP
พี่ กะบด ครับ ปิกาสัด ยังมีอยู่อีกเหรอ คับ 55555  :bbbear_42:

• ???
  • *
พี่ กะบด ครับ ปิกาสัด ยังมีอยู่อีกเหรอ คับ 55555  :bbbear_42:
มีแต่ชื่อครับ หน้าร้านไม่แน่ใจว่ายังอยู่มั้ย แต่ผมก็ไม่เคยไปดูหน้าร้านเค้าซะที โทรอย่างเดียว mush19
สมาชิกเขตนั้นก็เยอะนะนี่ mush1

• *
มีแต่ชื่อครับ หน้าร้านไม่แน่ใจว่ายังอยู่มั้ย แต่ผมก็ไม่เคยไปดูหน้าร้านเค้าซะที โทรอย่างเดียว mush19
สมาชิกเขตนั้นก็เยอะนะนี่ mush1

อ๊ะโห  ตื่นเช้านะนี้ พี่เรา    อ๊ะ  หรือยังไม่ได้นอนหว่า :bbbear_10:

• ???
  • *
 :bbbear_36:

อ๊ะโห  ตื่นเช้านะนี้ พี่เรา    อ๊ะ  หรือยังไม่ได้นอนหว่า :bbbear_10:
หน้าที่ทำให้ต้องตื่น :bbbear_41:
แล้วลุงเสือตื่นเช้าแบบนี้แสดงว่าเมียจ๋าใช้ไปซื้อของอีกใช่มั้ย :bbbear_43: