ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วงนี้ระวังแก๊งค์กระตุกสร้อยด้วยนะครับ  (อ่าน 1693 ครั้ง)

ออฟไลน์ PaoPao

• *
  • Popular Vote : 5
ช่วงนี้ระวังแก๊งค์กระตุกสร้อยด้วยนะครับ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2012, 08:30:58 PM »
เพิ่งโดนกะตัวตอนกลางวันแสกๆ แถวปากซอยอุดมเดช7 (แถวๆปากน้ำ)
ระวังตัวกันด้วยนะครับ

ออฟไลน์ keith

• *
  • Popular Vote : 0
Re: ช่วงนี้ระวังแก๊งค์กระตุกสร้อยด้วยนะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2012, 08:42:22 PM »

ถ้าเจอตอนมีปืนจาสอยให้ร่วงเร้ย :bbbear_14:

ออฟไลน์ kanzzaa

• ยกก็แพ้ แช่ก็พัง
  • *
  • Popular Vote : 62
  • Symmetrical All-Wheel Drive
Re: ช่วงนี้ระวังแก๊งค์กระตุกสร้อยด้วยนะครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2012, 08:42:48 PM »
แล้วได้รับบาดเจบอะไรหรือเปล่าครับ ระวังๆด้วยนะครับ

ออฟไลน์ PaoPao

• *
  • Popular Vote : 5
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2012, 09:47:10 PM »
ไม่เป็นอะไรมากครับ
แค่รอยเล็บขูด...ขอบคุณครับ

เพื่อนๆระมัดระวังตัวด้วยนะครับ
อย่าคิดมันไม่กล้าทำกับผู้ชาย
เพราะถ้าเราเผลอเมื่อไหร่มันจ้องเล่นงานตลอดครับ

ออฟไลน์ Aof..พรรคกระยาจก...

• *
  • Popular Vote : 1
  • คิดจะสุด..ดใจต้องถึง
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2012, 01:29:46 AM »
แฟนผมโดนไปประมาณทอง4บาท+เงิน(ดันเก็บทั้งหมดไว้ในกระเป๋าด้วย) :bbbear_38:ที่ปากซอยเฉลิมพระเกียร์ ร.9 24ตอนตี5 ประมาณเดือน11ปีที่แล้ว วันนั้นรถแฟนผมเข้าศููยน์พอดี มันมากัน4คนรถ จ.ยย 2คัน คันแลกดึงกระเป๋ากันอยู่ประมาณ3นาทีน้องเขาไม่ยอมใจถึงสุดๆเครื่องช็อตไฟฟ้าก็เสีย ร้องให้คนช่วยแต่ไม่มีใครมีน้ำใจเลยวินมอไซย์ก็อยู่ห่าง50เมตรเห็นแต่มันนึกว่าเป็นแฟนกันมันคิดได้ไงใจตุดจริงๆ :bbbear_29:รถผ่านมา1คันมองแล้วผ่านไป :bbbear_18: จนพวกมันอีกคันเห็นถ้าไม่ดีเลยมาล้อคตัวแฟนผมไว้แล้วทุ่มลงถนนแล้วก็ไป ถ้าผมอยู่มันโดนลูกทั้ง6 ผมแน่ :bbbear_39: มีดก็มีดซิ ติดรถติดตัว บางเวลา ส่งลูกไปเล่นต่ำกว่าเอวให้เป็นหนอนเลย จะได้รู้ว่าที่ซ้อมๆมาผลจะเป็นยังไง มันได้ไปประมาณ90000กว่าแจ้งความส.น ประเวศเดือนกว่าไม่คืบหน้า :bbbear_21: แต่ กำมีจริงเดือนต่อมามันลงมืออีกแถวอุดมสุขก่อเหตุแบบเดียวกันแต่มีสืบส.นบางนาอยู่แถวนั้นพอดีเลยเขาไปช่วยแต่โดนมันฟันหลายแผลตำรวจไทยยังมีดีและใจถึงอยู่ครับ :bbbear_19:แล้วมันหนีไปได้แต่อีกวันเขาก็จับมันได้หมดทั้ง4คนมันอยู่ไกลจากจุดเกิดเหตุคนละมุมของกรุงเทพ เลยครับ ออกข่าวด้วย เพื่อนที่เป็นตำรวจส.น บางนาโทรมาบอกให้เข้าไปดูตัวใช่เลยโดนหนักๆแต่เงิน+ทองศูยน์ครับ...ขอยกนิ้วให้สืบ+ส.น บางนาครับ :bbbear_34: ส.น นี้สารวัตร ก็ขับsubaru gc8 สีเทา แถมไปซิ่งบางนาตราดบ่อยๆอีกครับ..... :bbbear_17:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 12, 2012, 01:41:20 AM โดย Aof..พรรคกระยาจก... »