Gallery > Car Member Gallery

++ Silver GC อารมณ์ดีๆ ++ (update เปลี่ยนทั้งคัน)

<< < (5/9) > >>

saran_1st:
@Legacy Mania ไมล์ดำ ไฟแดง จัดคอนโซล GD เลยป้ะล่ะ 55

@Chaiwatinov ขอบคุนคร้าบ ^^

@imsirocco คล้ายๆ prodrive p1 เหมือนกันนะครับ แต่ต่างกันที่ตรงกลาง

sandie1212:
อยู่ใกล้ๆกันเลย ผมวิ่งร่มเกล้า ลาดกระบัง ใช้ GC วัน อาทิตย์ เจอทักกันได้  GC แดง โรล์บาร์ ขาว รถสวยเรียบร้อยดีจัง อยากได้ GC แบบนี้อีกคันเลย ปล.เหนรถคุณอาจทำให้ผมเสียตังนะเนี่ย :bbbear_28:

saran_1st:

--- อ้างจาก: sandie1212 ที่ กุมภาพันธ์ 21, 2012, 05:08:27 PM ---อยู่ใกล้ๆกันเลย ผมวิ่งร่มเกล้า ลาดกระบัง ใช้ GC วัน อาทิตย์ เจอทักกันได้  GC แดง โรล์บาร์ ขาว รถสวยเรียบร้อยดีจัง อยากได้ GC แบบนี้อีกคันเลย ปล.เหนรถคุณอาจทำให้ผมเสียตังนะเนี่ย :bbbear_28:

--- End quote ---

ถ้าเจอจะทักนะคร้าบบ เดี๋ยวสังเกตโรลบาร์  :bbbear_16:
ผมว่าลาดกระบังก็มีซูหลายคันนะ สังเกต วันอาทิตย์ล้างรถในบ้าน ได้ยินเสียงเครื่องบอกเซอร์ผ่านไปผ่านมาตลอด

TAKUMI_RPS13:
งามมากๆครับสี Silver ด้วยไม่ค่อยได้เห็น :bbbear_2:

saran_1st:

--- อ้างจาก: TAKUMI_RPS13 ที่ กุมภาพันธ์ 22, 2012, 09:33:46 PM ---งามมากๆครับสี Silver ด้วยไม่ค่อยได้เห็น :bbbear_2:

--- End quote ---

ขอบคุณครับ  :bbbear_19:
แต่บางทีก็แอบอยากขาวบ้าง 555

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version