Gallery > Car Member Gallery

++ Silver GC อารมณ์ดีๆ ++ (update เปลี่ยนทั้งคัน)

<< < (7/9) > >>

peter:

--- อ้างจาก: saran_1st ที่ กุมภาพันธ์ 29, 2012, 03:55:26 PM --- :bbbear_23:

ขอบคุณคร้าบบบ ลิ้นเตี้ย ชอบเลียดิน แตกไปรอบ ซ่อมไปรอบ ละ 55

--- End quote ---
เลียดินยังพอทน ไปเจอโคกถนนที่แมร่งชอบปูดมาล่ะก้อ งานงอกแน่ๆเลย ราวางหน่อยน๊าาาาา เด๊วจิเปงอีเหยิ่นหรืออีห้อย คิคิคิ :bbbear_36:

saran_1st:

--- อ้างจาก: peter ที่ มีนาคม 01, 2012, 09:22:57 AM ---เลียดินยังพอทน ไปเจอโคกถนนที่แมร่งชอบปูดมาล่ะก้อ งานงอกแน่ๆเลย ราวางหน่อยน๊าาาาา เด๊วจิเปงอีเหยิ่นหรืออีห้อย คิคิคิ :bbbear_36:

จัดไป แบบนี้เลย ไม่ห้อยแน่ ไม่กลัวน้ำด้วย  :bbbear_23:

peter:

--- อ้างจาก: saran_1st ที่ มีนาคม 01, 2012, 09:50:34 AM ---จัดไป แบบนี้เลย ไม่ห้อยแน่ ไม่กลัวน้ำด้วย  :bbbear_23:

กร๊ากกกก ทามปายด้ายยยยยยยย :bbbear_42:

saran_1st:
Roll bar

สิ่งที่ให้มาด้วยนะครับ เพลทประกอบใต้ท้องรถ 6 แผ่น แล้วก็น็อตยึดพื้นรถ 22 ตัว
(เสาหลัง ข้างละ4, เสากลางข้างละ4, เสาหน้าข้างละ3)

แล้วก็น็อตยึด joint ครับ ด้านนึงหัวมนๆ ให้หันไว้ด้านในนะครับ

saran_1st:
ไว้จะมา Update รูปภายในอีกทีนะครับ แสงหมดละ ไม่ทันถ่าย
ใครทราบแหล่งนวมหุ้มโรลบาร์ ช่วยชี้เป้าทีครับ อยากได้สีอื่นๆที่ไม่ใช่ดำ

ขอบคุณที่รับชมครับ  :bbbear_19:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version