ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเคยกลับตัว จากเพลย์บอยเป็นผู้ชายที่ดีบ้างครับบบบ!  (อ่าน 11685 ครั้ง)

ออฟไลน์ sandzaza

• *
  • Popular Vote : 4
ขอเล่าสั้นๆ ว่าผม จนถึงปัจจุบัน ตั้งแต่เข้าช่วงวัยรุ่นมา จนตอนนี้20 ใช้ชีวิตแบบลัลล้ามาตลอดเลยยย แต่ตอนนี้ผมกลับไปชอบเพื่อนเก่าคนนึงซึ่งเป็นเด็กดี ไม่เที่ยว เรียนเก่ง ไม่แรด ผมจึงไม่รู้จะเข้าไปจีบยังไง เพราะไลฟ์ไสตล์มันต่างกันสิ้นเชิงอะครับ
พี่ๆ น้องๆช่วยแนะนำ และช่วยแชร์ประสบการ์ณส่วนตัวให้ฟังหน่อยครับ เพราะผมคิดไม่ออกจิงๆ  :bbbear_27:

ออฟไลน์ walkaway

• *
  • Popular Vote : 6
นานๆทีจะมี เรื่องความรัก มาในบอร์ดบ้าง
ชอบๆๆ ขอติดตาม
เอาใจช่วยนะครับ

ว่าแต่เรียนที่เดียวกันรึป่าวครับ

• *
เค้าเรียนจุฬา ผมมันเด็ก ศาลายาครับ :bbbear_3:

ออฟไลน์ jeedz

• ยามฝั่ง ณ. SSS
  • Administrator
  • Popular Vote : 29
  • Green ( เกรียน ) Monster
    • Online Network Co., Ltd.
ไม่ยังไงเลย ก็เพื่อนเก่านิ ก็เข้าไปทักดื้อๆ . . . . .
Tel. 089-4272257
บริการ Hosting, รับฝาก server Co-location, IDS, Firewall, Web

ออฟไลน์ CaptaiN

• "อย่าจี้ตูด เดี๋ยวปู๊ดให้ดม กร๊ากกก"
  • *
  • Popular Vote : 23
  • I BELIEVE. I CAN FLY.
เอาใจช่วยครับ สู้ๆครับ
ถ้าคุณแน่.....อย่าแพ้ขับ4

• *
ก็ทักแล้วครับ แต่ไม่รู้จะ สานต่อยังไง ดี ผมซื้อ ชอคโกแลตไปให้ดื้อๆเลย บอกแวะมาหาเพื่อนเฉยๆ แต่คิดถึงพอดี

ออฟไลน์ kanzzaa

• ยกก็แพ้ แช่ก็พัง
  • *
  • Popular Vote : 62
  • Symmetrical All-Wheel Drive
เชื่อแบบไหน อะไรที่ดีๆ ทำไปเถอะครับ ก่อนที่จะสายเกินไป
ชิวิตคนเรามันไม่ยาวนานนะครับ เอาใจช่วยครับ

ออฟไลน์ Ozvvan13

• *
  • Popular Vote : 8
กระทู้เข้ากะเทศกาลเลยนะครับ แบบนี้ต้องใช้ใจเข้าสู้ครับ สู้ๆ :bbbear_7: :bbbear_23:

ออฟไลน์ walkaway

• *
  • Popular Vote : 6
ตอนนี้ ผมก็อยุ่ ฬ คนะ วิดวะ โหะๆๆๆ

ออฟไลน์ monster@tack

• *
  • Popular Vote : 13
  • Synapse enigeering
    • Ohmmotorsport product
เด็กเรียนก็ลองแกล้งไปปรึกษาเรื่องเรียนดูสิครับ 55
Install'n Tuned🆙By ♎motorsport
Join to our world www.facebook.com/ohmmotorsport

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
กลับจากplayboyเปนFhm คับ555 :bbbear_46:
เด็กเรียนก็ลองแกล้งไปปรึกษาเรื่องเรียนดูสิครับ 55
เนียนอย่างนี้ทุกมหาลัยรึเปล่าน้อง :bbbear_35: เผื่อให้บ้างเน้อ :bbbear_24:
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ ---น้ำตาเสือดำ---

• .....ตัวฉันทุกวันแสนตรม.....
  • *
  • Popular Vote : 79
  • ถึงจะชั่วก็ชั่วแต่ตัวยักษ์ ...สุริวงศ์พงษ์ศักดิ์หาชั่วไม่
กลับจากplayboyเปนFhm คับ555 :bbbear_46:เนียนอย่างนี้ทุกมหาลัยรึเปล่าน้อง :bbbear_35: เผื่อให้บ้างเน้อ :bbbear_24:

ทันที ทันที    ไวมากๆๆ  :bbbear_17:  เดี๋ยว พี่ขะบด อีกคน     :bbbear_44:
 :bbbear_24:

ออฟไลน์ name_joker

• *
  • Popular Vote : 24
ไม่ยังไงเลย ก็เพื่อนเก่านิ ก็เข้าไปทักดื้อๆ . . . . .

พี่จี้ดเด็ดมากอะ 555555+ มีเหตุผลๆ

ออฟไลน์ saran_1st

• CU Intania
  • *
  • Popular Vote : 48
  • . . Rumble . .
เปลี่ยนท่อเงียบๆ ใส่หางหลังหน้าตาเรียบร้อยๆหน่อย  :bbbear_46:

ล้อเล่นนะคร้าบบบ

จริงๆคือ ต้องไม่ขับซูไปจีบครับ ขับบีเอ็มไปแทน

ไม่ใช่ละ 55

คนชอบกัน ไม่จำเป็นต้องมีไลฟ์สไตล์เหมือนกันนะครับ เริ่มจากเทคแคร์เรื่องเล็กๆ น้อยๆ ก่อนก็ได้ครับ
ไม่จำเป็นต้องไปเที่ยวด้วยกัน อ่านหนังสือด้วยกัน ก็เวิร์คนะ

ออฟไลน์ pick

• Life is Short
  • *
  • Popular Vote : 47
  • GC Doluck
    • http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php/topic,88992.0.html
ถ้าคิดว่าใช่ก็จีบเลยครับ....บางทีผู้ชายลั่นล้า...ก็อยากได้ผู้หญิงที่เรียบร้อยมาคอยดูแลเรา

ผมก็เหมือนคุณละครับ ชอบเค้าตั้งแต่เรียน ม.3 จนตอนนี้อายุ36แล้ว พึ่งจะได้แต่งงานกันเมื่อปีที่แล้ว
เมื่อก่อนก็ลั่นล้าไปเรื่อย...ไม่ได้อยู่ใกล้กันด้วยเพราะผมไปอยูต่างประเทศหลายปี...จนได้กลับมาพบกันใหม่
เพราะเราคิดว่าเค้าคือคนที่เราเลือกเป็นคู่ชีวิตด้วย