ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเคยกลับตัว จากเพลย์บอยเป็นผู้ชายที่ดีบ้างครับบบบ!  (อ่าน 11687 ครั้ง)

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
ถ้าคิดว่าใช่ก็จีบเลยครับ....บางทีผู้ชายลั่นล้า...ก็อยากได้ผู้หญิงที่เรียบร้อยมาคอยดูแลเรา

ผมก็เหมือนคุณละครับ ชอบเค้าตั้งแต่เรียน ม.3 จนตอนนี้อายุ36แล้ว พึ่งจะได้แต่งงานกันเมื่อปีที่แล้ว
เมื่อก่อนก็ลั่นล้าไปเรื่อย...ไม่ได้อยู่ใกล้กันด้วยเพราะผมไปอยูต่างประเทศหลายปี...จนได้กลับมาพบกันใหม่
เพราะเราคิดว่าเค้าคือคนที่เราเลือกเป็นคู่ชีวิตด้วย
:bbbear_34: :bbbear_34:

85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ jeedz

• ยามฝั่ง ณ. SSS
  • Administrator
  • Popular Vote : 29
  • Green ( เกรียน ) Monster
    • Online Network Co., Ltd.
พี่จี้ดเด็ดมากอะ 555555+ มีเหตุผลๆ

55555 ไม่ก็เดินเข้าไปแล้วบอกสั้นๆว่า   "เพื่อน . . . . . กูรักมึงว่ะ" หุๆ อ่ะล้อเล่น น น น น น

เค้าเป็นแบบนั้น เราก็เป็นของเรา ถ้าเราสร้างภาพมากๆ สาวเค้าจะมองออก มันจะไม่แลเอา

เป็นอย่างที่เราเป็น แค่ลดความ ถ่อย เถื่อน ลงมา

ตื้อเข้า ไปหาทุกวักวัน ( ถ้าสามารถ ) เทียวรับเทียวส่ง ชวนไปกินข้าวเย็นหลังเลิกเรียน แล้วไปส่งบ้าน บลาๆ ๆ ๆ ๆ

มันต้องสะเทือนกันมั่งล่ะน่า

แต่ถ้ารุกเข้ามากไป ระวังสาวเจ้ากลัวนะ เหอๆ

ขับอิมไปรับก็หล่อได้นะจ๊ะ  ขับเข้าไปไม่เด่น คนไม่มอง ให้มันรู้ไป
Tel. 089-4272257
บริการ Hosting, รับฝาก server Co-location, IDS, Firewall, Web

ออฟไลน์ TAKUMI_RPS13

• *
  • Popular Vote : 16
แอบอ่านขอให้สมหวังนะครับ :bbbear_31:
OTTO SHOP & พี่แดงUnion & TOON ENGIN
Chan inter & Prechar HT พี่1Hai & สนามเป้า

ออฟไลน์ sandzaza

• *
  • Popular Vote : 4
55555แต่ละคนตอบได้ถูกใจจิงๆๆครับบบบบ เพราะผมเชื่อว่า พี่ๆก็น่าจะเคยผ่านช่วงชีวิตแบบผมมาก่อนน

ออฟไลน์ kenny_eak

• *
  • Popular Vote : 12
  • meaww
เข้ามาเชียร์ให้สมหวังครับ ลุย!!!!  :bbbear_26:

ออฟไลน์ da7000

• *
  • Popular Vote : 9
 :bbbear_16:ถ้าชอบจริงก็ลุยเลยครับเอาใจช่วยถ้าจะแค่ลั้นลาก็อย่าดีกว่าครับเดี๋ยวจเสียเพื่อน

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
เรื่องแบบนี้ถ้าถามผมก็ยาวเลยครับ. ยิ่งกว่านิยายอีก :bbbear_8:

ออฟไลน์ pongpolh

• *
  • Popular Vote : 20
เชื่อแบบไหน อะไรที่ดีๆ ทำไปเถอะครับ ก่อนที่จะสายเกินไป
ชิวิตคนเรามันไม่ยาวนานนะครับ เอาใจช่วยครับ

เห็นด้วยกับน้อง kanzzaa ... :bbbear_34:

ชอบเค้ามาก รักเค้ามาก ก็ต้องดีกับเค้ามากๆ และสม่ำเสมอ ...ทุกอย่างมันจะดีเองครับ  :bbbear_25:

ออฟไลน์ kazama

• *
  • Popular Vote : 6
  • I AM KAZAMA
เป็นตัวเราเองอะดีสุดแล้วครับ ไม่ต้องเปลี่ยนตัวเองหรอก ถึงคุณเปลี่ยนสุดท้ายคุณก้อกลับมาเป็นเหมือนเดิมอีก ให้เค้ารู้ไปเลยว่า นี่แหละตัวเรา รับได้ก็คบรับไม่ได้ก็ไม่ต้องคบ

Think Feel Drive

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
เป็นตัวเราเองอะดีสุดแล้วครับ ไม่ต้องเปลี่ยนตัวเองหรอก ถึงคุณเปลี่ยนสุดท้ายคุณก้อกลับมาเป็นเหมือนเดิมอีก ให้เค้ารู้ไปเลยว่า นี่แหละตัวเรา รับได้ก็คบรับไม่ได้ก็ไม่ต้องคบ
เก่งโน๊ะท่าน  :bbbear_24:

ออฟไลน์ kazama

• *
  • Popular Vote : 6
  • I AM KAZAMA
เก่งโน๊ะท่าน  :bbbear_24:

ประสบการณ์ตรงครับท่าน 555
Think Feel Drive

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
ตอนนี้ยังสดชื่น :bbbear_23: พอยกระดับเปนเมียละก็....อยากรุถามเสือดำครับ555 :bbbear_44:
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ GEMINI_IMPREZA

• *
  • Popular Vote : 9
ผมว่าถ้าเราชอบเค้าจริงนะครับ ลุยเลยครับ ผมเชื่อว่าความรักเปลี่ยนได้หมดครับ จะ playboy ขนาดไหน

เมื่อเจอคนที่คุณคิดว่า "ใช่" คนนั้นละที่จะหยุดคุณ ให้คุณเลิกได้ทุกอย่าง ยกเว้นเลิกกับเธอคนนั้น นอกจากคุณหมดรักไปแล้วววว

ปล. บ้านอยู่ศาลายาหรอครับ

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...
อยากเริ่มคบใครเป็นแฟน เหมือนเริ่มคบเพื่อนคับ
" ใจแลกใจ" คับ
ไม่ให้ใจเค้า ก็อย่าหวังว่าเค้าจะให้ใจ...อย่างอื่นไม่สำคัญ
โชคดีคับ

...ดินดาน  :bbbear_32:

ออฟไลน์ vteclover

• *
  • Popular Vote : 1
ก่อนอื่นอย่าลืมเช๊คนะครับว่าเค้ามีแฟนหรือยัง ฮ่าๆๆ ล้อเล่นน่ะครับ
เรื่องแบบนี้ ต้องใช้เวลาน่ะครับ เราเป็นตัวของเราอย่างที่หลายๆ ท่านบอกไว้น่ะดีที่สุดครับ แต่มันก็จะดีมากหากว่าเราสามารถปรับเปลี่ยนหรือแก้ไขพฤติกรรมบางอย่างที่ไม่ดีของเรา เพื่อความรัก หรือเพื่อคนที่เรารักนะครับ ขอแนะนำว่า พยายามหาเวลา take care เค้าไว้เรื่อยๆ นะครับ เช่นหากว่าแวะไปหา ถึงไม่ได้ไปรับ-ส่ง ก็มีขนมติดไม้ติดมือไปฝากครับ ทำไปเรื่อยๆ ผู้หญิงจะชอบครับ ผมใช้มุกนี้ประจำ อิอิ ถ้าถึงขั้นได้ไปรับส่งแล้ว ก็แนะนำให้เอา Subaru คันเก่งไปด้วยก็จะดีครับ แต่อย่าไปซัดหรือขับให้มันน่าหวาดเสียวนักนะครับ สาวๆ บางคนจะมองว่าเราโชว์ออฟ แค่ขับเบาๆ กินลมๆ ครับ ที่บอกให้เอารถแต่งซิ่งไปเนี่ยเพราะ สาวๆ มักจะถามครับ ว่านี่อะไร นั่นอะไร เสียงอะไร ทำให้มีเรื่องคุยมากขึ้น ฮ่าๆๆ ลองดูครับ เอาใจช่วย  :bbbear_25: