ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเคยกลับตัว จากเพลย์บอยเป็นผู้ชายที่ดีบ้างครับบบบ!  (อ่าน 11686 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoMoTaRoZ

• *
  • Popular Vote : 1
เรื่องแบบนี้ถ้าถามผมก็ยาวเลยครับ. ยิ่งกว่านิยายอีก :bbbear_8:

อยากฟังเรื่องของพี่ กะ-บด จัง  :bbbear_20:

ออฟไลน์ NOp76

• Still Chill Chill ^ ^~
  • *
  • Popular Vote : 73
  • Proud of Boxer
    • http://www.bendix.co.th
ชวนออกเดทเลยครับ มันต้องแสดงออกให้ชัดเจนเลยว่าเราจีบเค้าอยู่
เข่น หาเรื่องชวนไปกินข้าวดูหนัง โทรศัพท์คุยกันบ่อยๆ ว่างๆ ก็ไปรับที่มหาลัยเลย
สนิทๆ หน่อยก็ชวนไปบ้านผีครบ เช่น Mansion7 จะได้มีโอกาศได้จับมือกัน ถูกเนื้อต้องตัวกันบ้างหน่ะ  :bbbear_31:
ว่าแต่ถ้าไปจุฬาฯ :bbbear_2: กลัวเขินพี่ไปเป็นเพื่อนก็ได้นะครับ  :bbbear_47:

ยังไงก็ขอให้ประสบความสำเร็จนะครับ สู้ๆ ครับ

ออฟไลน์ PaoPao

• *
  • Popular Vote : 5
ใส่ใจ จริงใจ สม่ำเสมอ

ออฟไลน์ Mix GC8

• *
  • Popular Vote : 3
เอาใจช่วยนะครับ อยากรู้จักน้องๆจุฬาบ้างจิง  :bbbear_23:

ออฟไลน์ sandzaza

• *
  • Popular Vote : 4
เชียร์กันแบบนี้ ผมไฟติดแล้วครับบบบ 5555 ตายเป็นตาย +แหลกกก

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
เชียร์กันแบบนี้ ผมไฟติดแล้วครับบบบ 5555 ตายเป็นตาย +แหลกกก
เยี่ยมมาก ตายเมื่อไหร่ก็เข้าsss มีหัวอกเดียวกัล เอ๊ยย มีคนปลอบเพียบ :bbbear_35: :bbbear_46:

เอ่อถ้าน้องเขายอมก็เบาๆนะจ๊ะเหนจะเล่นให้แหลกคา...เด๋วชำ้หมดอิอิ :bbbear_24:
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
คำว่าเเหลกคำเดียว ไม่กล้าคิดสภาพน้องเค้าเลยไงก็เพลามือหน่อยนะ :bbbear_26:

ออฟไลน์ limk@korat

• *
  • Popular Vote : 19
  • BD5 and BG7
เคยเห็น เฮียคนนึง สูบ เมา เทียว ผู้หญิง ไม่เล      ตอนนี้  ไม่สูบ  ไม่เมา แถมถือศิล กินเจ  ตอนนี้ เป็นคนที่มี มีแฟนสวย แถม เป็นครอบครัวที่มีความสุขมากๆ ทำกิจการเจริญุรุ่งเรืองมากๆ

คิดแล้ว หันไป ถือศิล  กิน เจ จะได้ดีเหมือนเค้าหรือเปล่าไม่รู้

เอาเป็นว่า ลองหาจุดที่ ทำอะไร ร่วมๆกัน กับ ผู้หญิงคนนั้นละกัน เช่น เค้า ชอบไปวัด ก็อาสา พาเค้าไป ไปสืบก่อนนะคับว่าศิษย์สำนักไหน

ถ้าเค้าเป็นคนรักษาสุขภาพ ไปออก กำลังกายทุกเช้า แต่เช้าตรู ก็ เปลี่ยนตัวเองตอนแต่หัวค่ำ โผล่ไปให้เค้าเห็นบ่อยๆ

ออฟไลน์ กรองทิพย์

• *
  • Popular Vote : 12
ตอนนี้ผมก็เลิกนิสัยเก่าๆหมดแล้ว ถ้าให้แนะนำ เข้าไปคุยแล้วชวนกินข้าวด้วยกัน แล้วก็พาไปเที่ยวต่างจังหวัดเลยครับ รู้เรื่องทันที ก๊ากๆๆๆ

ออฟไลน์ ลังสาด

• *
  • Popular Vote : 18
  • Tel 0869796049
ได้เกิดมาทั้งที
รู้ว่าเสี่ยงก็ยังต้องขอลอง
รู้ว่าเหนื่อยก็อยากได้ของที่อยู่สูง
ยังไงก็ขอลองดูสักที
สู้ๆครับ

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
เป็นตัวของตัวเองครับ ใช้ใจซื้อใจ แล้วทุ่มเทครับ แนะนำได้แค่นี้ละครับเพราะตัวเองก็ไม่เก่งอะไรเรื่องพวกนี้ แต่ยังไงก็เอาใจช่วยครับ ขอให้สมหวังครับ
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ BOMBER_IMP

• อั๊ย..ย่ะ
  • *
  • Popular Vote : 25
  • รถยนต์เป็นวิทยาศาสตร์ไม่ใช่ไสยศาสตร์ ทุกปัญหามีเหตุผล
    • P&B_SHOP
เป็นตัวของตัวเองครับ ใช้ใจซื้อใจ แล้วทุ่มเทครับ แนะนำได้แค่นี้ละครับเพราะตัวเองก็ไม่เก่งอะไรเรื่องพวกนี้ แต่ยังไงก็เอาใจช่วยครับ ขอให้สมหวังครับ
นี่แหละครับทีเด็ด เป็นตัวของตัวเองดีที่สุดครับและทีสำคัญต้องอย่าให้ฝ่ายหญิงรู้สึกไม่เป็นตัวของตัวเอง ถ้าเค้ารู้สึกอึดอัดเมื่อไรนี่งานยากเลยครับ สู้ๆครับ
รับซ่อม เซอร์วิส โมดิฟาย เครื่อง ช่วงล่าง รถทุกประเภทครับ  ในราคาน่าคบ

ออฟไลน์ โกร่น2000

• *
  • Popular Vote : 23
  • fanfan2000
ชวนออกเดทเลยครับ มันต้องแสดงออกให้ชัดเจนเลยว่าเราจีบเค้าอยู่
เข่น หาเรื่องชวนไปกินข้าวดูหนัง โทรศัพท์คุยกันบ่อยๆ ว่างๆ ก็ไปรับที่มหาลัยเลย
สนิทๆ หน่อยก็ชวนไปบ้านผีครบ เช่น Mansion7 จะได้มีโอกาศได้จับมือกัน ถูกเนื้อต้องตัวกันบ้างหน่ะ  :bbbear_31:
ว่าแต่ถ้าไปจุฬาฯ :bbbear_2: กลัวเขินพี่ไปเป็นเพื่อนก็ได้นะครับ  :bbbear_47:

ยังไงก็ขอให้ประสบความสำเร็จนะครับ สู้ๆ ครับ

ของแบบนี้ไม่เคยนืกถึงพี่เลยรถก็ชอบ......ชอบเหมือนกัน

ออฟไลน์ Ozvvan13

• *
  • Popular Vote : 8
ก่อนอื่นอย่าลืมเช๊คนะครับว่าเค้ามีแฟนหรือยัง ฮ่าๆๆ ล้อเล่นน่ะครับ
เรื่องแบบนี้ ต้องใช้เวลาน่ะครับ เราเป็นตัวของเราอย่างที่หลายๆ ท่านบอกไว้น่ะดีที่สุดครับ แต่มันก็จะดีมากหากว่าเราสามารถปรับเปลี่ยนหรือแก้ไขพฤติกรรมบางอย่างที่ไม่ดีของเรา เพื่อความรัก หรือเพื่อคนที่เรารักนะครับ ขอแนะนำว่า พยายามหาเวลา take care เค้าไว้เรื่อยๆ นะครับ เช่นหากว่าแวะไปหา ถึงไม่ได้ไปรับ-ส่ง ก็มีขนมติดไม้ติดมือไปฝากครับ ทำไปเรื่อยๆ ผู้หญิงจะชอบครับ ผมใช้มุกนี้ประจำ อิอิ ถ้าถึงขั้นได้ไปรับส่งแล้ว ก็แนะนำให้เอา Subaru คันเก่งไปด้วยก็จะดีครับ แต่อย่าไปซัดหรือขับให้มันน่าหวาดเสียวนักนะครับ สาวๆ บางคนจะมองว่าเราโชว์ออฟ แค่ขับเบาๆ กินลมๆ ครับ ที่บอกให้เอารถแต่งซิ่งไปเนี่ยเพราะ สาวๆ มักจะถามครับ ว่านี่อะไร นั่นอะไร เสียงอะไร ทำให้มีเรื่องคุยมากขึ้น ฮ่าๆๆ ลองดูครับ เอาใจช่วย  :bbbear_25:
จิงครับ เอารถซ่ิงไปเค้าจะถามว่า นู้นอะไร ติดทำไม ทำรถเด้งจัง แรงมากป่ะ  :bbbear_34:ไอ้คนท่ีชอบก็ชอบนะ ส่วนคนไม่ชอบก็จะถามแบบบ่นๆ ท่อดังอ่ะหนวกหู ติด defi มาอย่างงามดันถามว่าจะวัดอะไรเยอะแยะเน่ีย  นั้นหางหลังหรือราวตากผ้าเน่ีย  :bbbear_20: :bbbear_41:

ออฟไลน์ saran_1st

• CU Intania
  • *
  • Popular Vote : 48
  • . . Rumble . .
จิงครับ เอารถซ่ิงไปเค้าจะถามว่า นู้นอะไร ติดทำไม ทำรถเด้งจัง แรงมากป่ะ  :bbbear_34:ไอ้คนท่ีชอบก็ชอบนะ ส่วนคนไม่ชอบก็จะถามแบบบ่นๆ ท่อดังอ่ะหนวกหู ติด defi มาอย่างงามดันถามว่าจะวัดอะไรเยอะแยะเน่ีย  นั้นหางหลังหรือราวตากผ้าเน่ีย  :bbbear_20: :bbbear_41:

ผมถือคติ Love me, love my ride. ครับ
ถ้าสาวทำท่าไม่ปลื้มอิม หรือไม่อยากนั่ง ผมถือว่าไม่ผ่านครับ เลิกคุย  :bbbear_44: