ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำซูบารุ อินเตอร์หน้า  (อ่าน 12669 ครั้ง)

ออฟไลน์ Kmitl@Ku

• Boxer's Farmer. เกษตรกรไทยหัวใจบ็อคเซอร์
  • *
  • Popular Vote : 26
  • Gc OTOP
Re: ขอคำแนะนำซูบารุ อินเตอร์หน้า
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2012, 03:13:35 PM »
จูนก่อนครับคุณน้อง ไฟล์ รถน้องนั่นมัน ไฟล์ รถพี่นะวิ่งได้ขนาดนี้ก็สุดยอดแล้วครับทางเดินอากาศซีๆก็ไม่เหมือนกันแล้วคับ แต่เท่าที่ดูจากที่อยู่ ญีปุ่นเค้าว่าไม่รอนะวิ่งดีด้วยโจ รถเค้าวิ่งเซอกิจอยู่แล้วคันนี้ตอนไปเอามา อ๋อแล้วออยเกียร์กับปั้มก็ต่อมันด้วยนะ มีแล้วก็ใช้ให้หมด (มีไว้ใช้ดีกว่าเวลาจะใช้แล้วไม่มี) เสียดาย  ยังไงก็จูนก่อนครับหรือไม่ชอบอีกเดือนกว่าๆ จะมีแบบนี้อีกคันถ้าสนมาดูได้นะแต่ห้ามขอแบ่งอีกนะรอบนี้ขอเก็บจิงๆแหละ   

ออฟไลน์ zordor_im

• *
  • Popular Vote : 17
  • Zordor_im
Re: ขอคำแนะนำซูบารุ อินเตอร์หน้า
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2012, 04:43:27 PM »
จูนก่อนครับคุณน้อง ไฟล์ รถน้องนั่นมัน ไฟล์ รถพี่นะวิ่งได้ขนาดนี้ก็สุดยอดแล้วครับทางเดินอากาศซีๆก็ไม่เหมือนกันแล้วคับ แต่เท่าที่ดูจากที่อยู่ ญีปุ่นเค้าว่าไม่รอนะวิ่งดีด้วยโจ รถเค้าวิ่งเซอกิจอยู่แล้วคันนี้ตอนไปเอามา อ๋อแล้วออยเกียร์กับปั้มก็ต่อมันด้วยนะ มีแล้วก็ใช้ให้หมด (มีไว้ใช้ดีกว่าเวลาจะใช้แล้วไม่มี) เสียดาย  ยังไงก็จูนก่อนครับหรือไม่ชอบอีกเดือนกว่าๆ จะมีแบบนี้อีกคันถ้าสนมาดูได้นะแต่ห้ามขอแบ่งอีกนะรอบนี้ขอเก็บจิงๆแหละ   
ถ้างั้น ผมแค่ลูก ข้อ ก้าน พอ ที่เหลือผมให้พี่หมดเลย โอเคไหม

ออฟไลน์ ReTRO RACER

• เขาเรียกผมว่า "เด็กเชียร์ซู"
  • *
  • Popular Vote : 52
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2012, 12:29:03 AM »

ไอ่หยะ สเตปใหม่ท่าจะโหดดดดด :bbbear_23:
เกลียดจริงๆพวก "มือถือสาก ปากถือศีล ชอบสร้างภาพ เก่งแต่ปาก"

• Boxer's Farmer. เกษตรกรไทยหัวใจบ็อคเซอร์
  • *
  • Gc OTOP
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2012, 08:31:08 PM »
ไอ่หยะ สเตปใหม่ท่าจะโหดดดดด :bbbear_23:
สเต็ปใหม่คุณ หยก อะ ก็ใช่เล่นนะครับ 

• เขาเรียกผมว่า "เด็กเชียร์ซู"
  • *
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2012, 08:43:36 PM »
สเต็ปใหม่คุณ หยก อะ ก็ใช่เล่นนะครับ

5 5 5 ฤาษียังไม่ฟันธงเลยว่าจะเล่นท่าไหน :bbbear_1:
เกลียดจริงๆพวก "มือถือสาก ปากถือศีล ชอบสร้างภาพ เก่งแต่ปาก"

• *
  • Zordor_im
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2012, 08:58:08 PM »
ผมว่าฤาษี น่าจะเล่นท่ายากแน่ๆ รับรองแร๊ง แน่นอน

• *
  • Gc OTOP
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2012, 09:03:23 PM »
ตั้งแต่เกิดมา เจอ อู๋แรก ที่ ลด สเต็ป โม ลูกค้าลง แล้วให้เหตุผลว่าไม่จำเป็นใส่ทำไมเปลืองปล่าวๆและอีกอย่าง กลัวจะไม่ได้มานั่งคุยกัน เอาแค่นี้ให้มันชินก่อนแล้วจะทำเพิ่มค่อยว่ากัน   :bbbear_34:
พระอาจารย์ ฤาษีขี่จักรยาน แน่นอนมาก อู๋ดีๆแบบนี้หายากนะสมัยนี้

• *
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2012, 09:15:47 PM »
ตั้งแต่เกิดมา เจอ อู๋แรก ที่ ลด สเต็ป โม ลูกค้าลง แล้วให้เหตุผลว่าไม่จำเป็นใส่ทำไมเปลืองปล่าวๆและอีกอย่าง กลัวจะไม่ได้มานั่งคุยกัน เอาแค่นี้ให้มันชินก่อนแล้วจะทำเพิ่มค่อยว่ากัน   :bbbear_34:
พระอาจารย์ ฤาษีขี่จักรยาน แน่นอนมาก อู๋ดีๆแบบนี้หายากนะสมัยนี้

5 5 5 แกบรรลุแล้วไงว่าแรงสุดใจต้องไปด้วย"จักรยาน"  :bbbear_40: :bbbear_40: :bbbear_40:

ออฟไลน์ Micky NEW'LE

• *
  • Popular Vote : 9
  • ♥ BD ♥
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2012, 09:25:56 PM »
ขอเป็นกาฝากหน่อยครับ คอแดงตากลมโบเดิมใส่อินเตอร์หน้าได้มั้ยครับ

แล้วมีกล่องอะไรที่แนะนำมั่งอ่า :bbbear_21: :bbbear_21:

• *
  • Gc OTOP
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2012, 09:41:00 PM »
ใส่อินเตอร์หน้าได้ครับรุ่นน้องเคยทำอยู่ นิวเลเครือ่งตากลม บูท 1.6 กับเครื่องเดิมๆมีกล่อง เอฟคอน  แต่ว่าจะรอรอบขึ้นครับ ถ้ายังโบเดิม วางไว้ที่เดิมดีแล้วครับ(ความเห็นส่วนตัวนะครับ)
ถ้ากล่องก็แนะนำพวก กล่องก้อเป็น พวก เอฟคอนไปเลย ตัดปัญหาพวกแอร์โฟกะเบาดับไปได้เยอะครับ และถ้าไม่โมมาก 2.1 ก็พอครับเหลือๆ แต่แนะนำหา ฮาร์แนต มาใช้ดีกว่าเดินสายวายไรไฟคับผมเจอมากะตัวบานปลายคับ

• *
  • Zordor_im
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2012, 10:01:56 PM »
ขอเป็นกาฝากหน่อยครับ คอแดงตากลมโบเดิมใส่อินเตอร์หน้าได้มั้ยครับ

แล้วมีกล่องอะไรที่แนะนำมั่งอ่า :bbbear_21: :bbbear_21:
ผมว่าใส่ได้นะคับ  แต่ ว่า อินเตอร์บนน่าจะสนุกกว่า หรือเปนทางเลือกถ้าเกิดต้องการให้เครื่องเยนขึ้น ใส่ออยเครื่อง และหาท่ออากาศ ใส่เพื่อให้ระบายความร้อนเร็วขึ้น  เปนทางเลือกนะคับ และสุดท้ายเรื่องกล่อง ถ้าเอาตลาดที่สุด ก็ต้อง f-con.ทอง ก็น่าจะโอแล้ว

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2012, 10:08:37 PM »
โบเดิมตากลมคอแดง. อินเตอรบนดีแล้ว กดมาๆ ถ้าจะทำลมดีดีหน่อยก็จมูกใหญ่ขึ้นจะได้รับลมมากขึ้น.
แต่ถ้าอยากโหดก็ย้ายไว้หน้าก็โหดอีกเเบบ เเต่ช้านิสสสส :bbbear_46: