ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแจ้งเรื่องผลโหวตเรื่อง IP adress ครับ  (อ่าน 5871 ครั้ง)

ออฟไลน์ จิ๊กโก๋อกหัก

• ทีมนักปั่นพลังหนุ่ม
  • *
  • Popular Vote : 125
    • Tia's Facebook
Re: ขอแจ้งเรื่องผลโหวตเรื่อง IP adress ครับ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 02:59:17 PM »
ผมถามด้วยเหตุผลดีดี ทำไมไม่ตอบครับ ?

ออฟไลน์ จิ๊กโก๋อกหัก

• ทีมนักปั่นพลังหนุ่ม
  • *
  • Popular Vote : 125
    • Tia's Facebook
Re: ขอแจ้งเรื่องผลโหวตเรื่อง IP adress ครับ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 11:10:14 PM »
พี่ๆทุกท่านครับ ก่อนจะนัดเจอกับประธานเพื่อเคลีบร์เรื่องต่างๆ ท่านแน่ใจแล้วเหรอว่าจะได้คำตอบจากประธานคนนี้
ในเมื่อคำถามที่ผมถามก็ใช้เหตุผล ตามที่คุณแบ๊งค์อยากให้คุยกันดีดี ผมว่าผมก็คุยดีแล้วนะครับ
ก็ยังไม่มีเสียงตอบรับจากประธานมาเลยแม้แต่น้อย ส่วนตัวใครจะคุยก็คุยครับ เป็นสิทธิของแต่ละบุคคล
ผมไม่หน้าด้าน ถามคุณแบ๊งค์หลายๆรอบครับ นี่ผมก็ถามแทนสมาชิกหลายๆท่านไปเยอะแล้ว
ถ้าโปร่งใส และยึดมั่นในคุณธรรมการบริหาร SSS จริง ทำไมไม่ตอบคำถามเหล่านี้ให้เคลียร์ครับ

พี่ต่ายครับ ผมไม่รู้ว่าพี่คุยอะไรกัน แต่ถ้าต้องขนาดให้พี่ไปเกลี้ยกล่อมให้มานั่งคุยกัน ทั้งๆที่ควรจะแสดงความรับผิดชอบออกมาเอง
แค่นี้ก็วัด ภาวะผู้นำและวุฒิภาวะได้แล้วครับ แล้วทีนี้มาคุยกันต่อหน้า อ่าวแล้วความเห็นของประธานที่ว่า
อยากให้มาคุยกันหน้าเวบ คนใกล้คนไกลที่ไม่สดวกจะได้คุยกันได้ จะเขียนด้วยมือลบด้วยเท้าอีกแล้วเหรอครับ
โตๆกันแล้วนะครับ ไม่ใช่เด็กเล่นขายของ ฝากไว้ให้คิดครับสมาชิกทุกท่าน

สุดท้ายนี้คำถามของผมก็คงเป็นลมพัดผ่าน ลมเพียงบางเบาคงไม่ระคายเคืองความรู้สึก ผิด ชอบ ชั่ว ดี ของประธานได้
ผมขอพิจารณาตัวเองครับ ผมคงเป็นคนไม่มีเหตุผลจริงๆ ผมจึงต้องได้รับการเพิกเฉย จากประธานเช่นนี้

ขอบพระคุณครับ

ออฟไลน์ KaMz`

• *
  • Popular Vote : 8
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 11:23:00 PM »
เห็นด้วยกับพี่เตียนะัครับ ที่ประธานบอกว่า อยากให้มาคุยกันหน้าเวปมากกว่า เพราะคนที่ไม่สะดวกมาประชุม จะได้รู้เรื่องด้วย แต่ตั้งแต่ที่พูดมา ผมก็ยังไม่เห็นว่าประธานจะเคลียเรื่องทุกเรื่องให้กระจ่าง ได้เลยสักเรื่อง  :bbbear_27: :bbbear_27: :bbbear_27:

ออฟไลน์ DCT

• *
  • Popular Vote : 19
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2012, 01:06:29 AM »
 :bbbear_21:   เห็นด้วยกับคุณเตียครับ หน้า web ยังไม่ตอบ จะมีอะไรยืนยันว่าจะได้รับคำตอบอย่างจริงใจจาก คนกลุ่มนี้ครับ 
C2Z Sunrise Yellow ^^

ออฟไลน์ PadetP21

• *
  • Popular Vote : 13
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2012, 05:08:35 AM »
 :bbbear_41: