ผู้เขียน หัวข้อ: ข้อความจาก ---น้ำตาเสือดำ--- และ Bossma  (อ่าน 7938 ครั้ง)

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
ข้อความจาก ---น้ำตาเสือดำ--- และ Bossma
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 11:19:49 AM »
ข้อความส่งตรงจาก ---น้ำตาเสือดำ--- และ Bossma

ถ้าจะแบนผม ให้แบนไปเลยถาวร  ไม่ต้องเล่นเป็นเด็ก ทำโทษ 15 วัน   มันบ่งบอกวุฒิภาวะ

จะไม่แบนก็ไม่แบน จะแบนพวกผม ก็แบนตลอดไป

ผมไม่ใช่เพื่อนเล่น

ถ้่าว่าผมหยาบคาย ผมยอมรับ ช่วยไม่ได้ ไม่ได้เกิดมาแบบผู้ดี เป็นชาวบ้านธรรมดา

ถ้าหาว่าผมเสียดสี ก็ผมตั้งใจ เสียดสี  ทำไม? เสียดสีสังคมไม่ได้? ถ้าไม่ใช่ อย่ากินปูนร้อนท้อง

ถ้าหาว่าผมแตกแยก ผมแตกแยกกับใคร   กะบด แตกแยกกับใคร   ช่วยบอกหน่อย  และหันกลับไปมองตัวเองบ้าง   ท่านนั่นแหละ ที่แตกแยกกับผู้อื่นอยู่ ยังไม่รู้สึกตัวอีกหรือ

ตอนผมซื้อรถ เพชรบอก แบงค์นี่แหละ เชื่อใจได้     ไอ้โชคน้องผมก็ให้ไปซื้อ GC กับแบงค์ใช่ไม๊

กับคนอื่นผมก็แนะนำแบงค์ไป    ผมไมได้ลำเลิกเรื่องอดีต   แต่นึกเสียดาย  เท่านั้น

อย่ามาอ้างว่าเอาประเด็นปีก่อน  มาพูดมาทะเลาะกัน  ไม่อยากจะแฉ     เรื่องปี 54 53 มันเก่าแล้ว อย่าเอามามั่ว ผมไม่ใช่เด็ก

พี่ต้นกะบดก็อาวุโสกว่าผม พี่เต้อก็อาวุโสกว่าผม   อาวุโสนับที่ความคิดอ่าน

และถ้าจะเข้ามาตอบ ตอบตรงๆ ชัดเจนๆ อย่าแถ อย่าเบี่ยงประเด็น ทำอะไรไม่มองต้นเหตุ ที่สุดของความด้าน

ทำแบบนี้เพื่อนๆ เรียก หน้าตัวเมีย

ถ้าทำส้นตีนกับผม หน้าอินทร์หน้าพรหม ผมก็ไม่สน   อย่าให้ได้เจอแล้วกัน 

ผมและอีกหลายๆ คนมาอยู่ที่นี่ บอร์ดนี้ เพราะ เพื่อนๆ ทั้งหลาย ความสนุกสนาน ทั้งหน้าคอม และนอกคอม ไม่ใช่เพราะท่าน อย่าสำคัญตนผิด

อีกครั้งผมไม่ใช่เพื่อนเล่น และผมก็คิดว่าคนที่โดนแบนทั้งหลาย พี่ต้นกะบด พี่เต้อ โบ๊ท ก็ไม่ใช่เช่นกันคุณไปคนเดี

และสุดท้าย ถ้ายอมรับคำวิจารณ์ผู้อื่นไม่ได้ จงอย่ามาทำงานให้คนหมู่มากเลยครับ ทำงานของคุณไปคนเดียว รู้จักกันแค่ ลูกค้า-คนขายดีกว่า

----  ห้ามแบน IP นี้เด็ดขาด ----

--------------------------------------------

ข้อความส่งตรงจาก ---น้ำตาเสือดำ--- และ  Bossma
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 12:01:25 PM โดย Tabuu »
"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ kazama

• *
  • Popular Vote : 6
  • I AM KAZAMA
Re: ข้อความจาก ---น้ำตาเสือดำ--- และ Bossma
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 11:21:20 AM »
ข้อความส่งตรงจาก ---น้ำตาเสือดำ--- และ Bossma

ถ้าจะแบนผม ให้แบนไปเลยถาวร  ไม่ต้องเล่นเป็นเด็ก ทำโทษ 15 วัน   มันบ่งบอกวุฒิภาวะ

จะไม่แบนก็ไม่แบน จะแบนพวกผม ก็แบนตลอดไป

ถ้่าว่าผมหยาบคาย ผมยอมรับ ช่วยไม่ได้ ไม่ได้เกิดมาแบบผู้ดี เป็นชาวบ้านธรรมดา

ถ้าหาว่าผมเสียดสี ก็ผมตั้งใจ เสียดสี  ทำไม? เสียดสีสังคมไม่ได้? ถ้าไม่ใช่ อย่ากินปูนร้อนท้อง

ถ้าหาว่าผมแตกแยก ผมแตกแยกกับใคร   กะบด แตกแยกกับใคร   ช่วยบอกหน่อย  และหันกลับไปมองตัวเองบ้าง   ท่านนั่นแหละ ที่แตกแยกกับผู้อื่นอยู่ ยังไม่รู้สึกตัวอีกหรือ

ตอนผมซื้อรถ เพชรบอก แบงค์นี่แหละ เชื่อใจได้     ไอ้โชคน้องผมก็ให้ไปซื้อ GC กับแบงค์ใช่ไม๊

กับคนอื่นผมก็แนะนำแบงค์ไป    ผมไมได้ลำเลิกเรื่องอดีต   แต่นึกเสียดาย  เท่านั้น

อย่ามาอ้างว่าเอาประเด็นปีก่อน  มาพูดมาทะเลาะกัน  ไม่อยากจะแฉ   

และถ้าจะเข้ามาตอบ ตอบตรงๆ ชัดเจนๆ อย่าแถ อย่าเบี่ยงประเด็น ทำอะไรไม่มองต้นเหตุ ที่สุดของความด้าน

ทำแบบนี้เพื่อนๆ เรียก หน้าตัวเมีย

--------------------------------------------

ข้อความส่งตรงจาก ---น้ำตาเสือดำ--- และ  Bossma

ยาว งานนี้ กูว่ายาววะ ตาบู๋
Think Feel Drive

ออฟไลน์ peter

• *
  • Popular Vote : 0
Re: ข้อความจาก ---น้ำตาเสือดำ--- และ Bossma
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 11:28:56 AM »
งานเข้าเต็มๆๆ มาช่วยอีกกำลังใจคัฟ จากเด็กเมืองกาญจน์อีกคน :bbbear_9:

ออฟไลน์ TAKUMI_RPS13

• *
  • Popular Vote : 16
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 11:29:46 AM »
สู้ สู้ เพื่อเอา sss กลับมาครับ
OTTO SHOP & พี่แดงUnion & TOON ENGIN
Chan inter & Prechar HT พี่1Hai & สนามเป้า

ออฟไลน์ subie_bugeye

• *
  • Popular Vote : 8
  • ถ้าคุณแน่อย่าแพ้ขับ4
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 11:33:00 AM »
รักกันๆๆ  :bbbear_15: :bbbear_15:

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 11:35:26 AM »
ผมบอกแล้ว ให้ยกเลิกแบนซะ ภายในวันนี้ ก็ไม่เชื่อผม ไม่งั้นมันหนักกว่านี้

"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 11:45:17 AM »
ผมบอกแล้ว ให้ยกเลิกแบนซะ ภายในวันนี้ ก็ไม่เชื่อผม ไม่งั้นมันหนักกว่านี้
ลูกพี่ตรูแร๊งงง เค้าอุตส่าห์เอานำ้เย็นเข้าลูบ5555 ลูกพี่ว่าไงก็ว่างั้น :bbbear_38:
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ jaowkob

• *
  • Popular Vote : 5
  • jaowkob
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 11:49:56 AM »
ใจเย็ยกันดีไหมคับ เพื่อนกันทั้งนั้น :bbbear_45:

ออฟไลน์ dodoo99

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 21
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 11:50:49 AM »

อย่ามาอ้างว่าเอาประเด็นปีก่อน  มาพูดมาทะเลาะกัน  ไม่อยากจะแฉ   

ถ้าทำส้นตีนกับผม หน้าอินทร์หน้าพรหม ผมก็ไม่สน   อย่าให้ได้เจอแล้วกัน 

ผมและอีกหลายๆ คนมาอยู่ที่นี่ บอร์ดนี้ เพราะ เพื่อนๆ ทั้งหลาย ความสนุกสนาน ทั้งหน้าคอม และนอกคอม ไม่ใช่เพราะท่าน อย่าสำคัญตนผิด

อีกครั้งผมไม่ใช่เพื่อนเล่น และผมก็คิดว่าคนที่โดนแบนทั้งหลาย พี่ต้นกะบด พี่เต้อ โบ๊ท ก็ไม่ใช่เช่นกัน

----  ห้ามแบน IP นี้เด็ดขาด ----

มันต้องเจอแบบนี้  :bbbear_39:
ถ้าไม่ปล่อยมือจากอดีตแล้วจะเอามือที่ไหนคว้าอนาคต

ออฟไลน์ DCT

• *
  • Popular Vote : 19
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 11:52:10 AM »

อีกครั้งผมไม่ใช่เพื่อนเล่น และผมก็คิดว่าคนที่โดนแบนทั้งหลาย พี่ต้นกะบด พี่เต้อ โบ๊ท ก็ไม่ใช่เช่นกัน

like  :bbbear_2:
C2Z Sunrise Yellow ^^

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 12:05:05 PM »
ฝากบอกลูกพี่หมอดำด้วยวันพุธนี้มาด้วยนะครับ ทิ้งลูกเมียมาเล้ย555 :bbbear_17:

กับทูลหัวจะแรงแบบนี้อ๊ะป่าว555 :bbbear_23:

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 01:14:30 PM »
 :bbbear_34: :bbbear_34:
85sound and music studio 086-6896625

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 03:33:43 PM »
มีข่าวคืบหน้ามั้ย ทางนู้นก็เงียบไป นอนรอดู :bbbear_3:

ออฟไลน์ mali

• *
  • Popular Vote : 9
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 03:46:36 PM »
 สวัสดีครับ พี่ๆเพื่อนๆครับ
   ผมพึ่งเข้ามาเป็นสมาชิกเมื่อปีที่แล้วครับเนื่องจากได้ซื้อแมวดำมาหนึ่งคัน ไม่รู้จักพี่ๆในนี้เลยครับ ตามอ่านมาตลอดแต่ไม่รู้เรื่องราวราวตื้นลึกหนาบางอะไร เลยไม่ได้ออกความเห็นอะไรมากนักครับ
แค่อยากจะบอกว่า พอพี่ ---น้ำตาเสือดำ---   และ   Bossma ไม่อยู่ มันเหงาๆแปลกๆไงก็ไม่รู้ครับ รีบกลับมานะครับ ผมรออ่านอยู่ทุกวันเลยครับ(ติดซะละ55555)
   ขอบคุณมากครับ
   ลิ

ออฟไลน์ NOp76

• Still Chill Chill ^ ^~
  • *
  • Popular Vote : 73
  • Proud of Boxer
    • http://www.bendix.co.th
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 04:16:29 PM »
สวัสดีครับ พี่ๆเพื่อนๆครับ
   ผมพึ่งเข้ามาเป็นสมาชิกเมื่อปีที่แล้วครับเนื่องจากได้ซื้อแมวดำมาหนึ่งคัน ไม่รู้จักพี่ๆในนี้เลยครับ ตามอ่านมาตลอดแต่ไม่รู้เรื่องราวราวตื้นลึกหนาบางอะไร เลยไม่ได้ออกความเห็นอะไรมากนักครับ
แค่อยากจะบอกว่า พอพี่ ---น้ำตาเสือดำ---   และ   Bossma ไม่อยู่ มันเหงาๆแปลกๆไงก็ไม่รู้ครับ รีบกลับมานะครับ ผมรออ่านอยู่ทุกวันเลยครับ(ติดซะละ55555)
   ขอบคุณมากครับ
   ลิ

งานพรุ่งนี้ที่ MSL ตามมาซิครับ เจอทุกคน  :bbbear_44: