ผู้เขียน หัวข้อ: ++++ ให้ไปโหวตกันเลยครับ เอา ไม่เอา อยู่ ไม่อยู่ เเล้วประชุมกัน ++++  (อ่าน 22125 ครั้ง)

ออฟไลน์ TURBO-Plus

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 38
  • All my life
ออก อะย๊างงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง ออกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
Jay TURBO-Plus

ออฟไลน์ bosswindsor

• *
  • Popular Vote : 4
ผมเพิ่งเป็นสมาชิกได้ไม่นาน คอยแอบอ่านซะมากกว่า ไม่รู้ตื้นลึกหนาบางสักเท่าไหร่ เท่าที่อ่านมาคำถามที่ตรงประเด็นจะได้คำตอบที่ไม่ตรงประเด็นสักเท่าไหร่ หรือไม่ก็เงียบไป
ตอนนี้ผมเองยังรู้สึกไม่อยากเข้าบอร์ดสักเท่าไหร่เลย เข้ามาอ่านแล้วไม่มีความสุข ไม่มีความสนุกสนานฮาเฮแบบที่เคย
ฉะนั้นผมเลือก ลาออกเถอะครับ จะเคลียร์ไม่เคลียร์ก็ได้ ถ้าเคลียร์ก็เพื่อตัวคุณเองนะครับ แต่บางทีเคลียร์ก็อาจจะยืดหนักเข้าไปอีกก็ได้นะครับ
อยากได้ SSS แบบเดิม สังคมดีๆกลับมาเร็วๆครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ CaptaiN

• "อย่าจี้ตูด เดี๋ยวปู๊ดให้ดม กร๊ากกก"
  • *
  • Popular Vote : 23
  • I BELIEVE. I CAN FLY.
+1  เคลียร์ ปัญหาให้จบแล้ว  ออกไป คร้าบบบบบบบบบบบ :bbbear_29:
ถ้าคุณแน่.....อย่าแพ้ขับ4

ออฟไลน์ sweet99

• ไม่หล่อแต่อร่อย
  • *
  • Popular Vote : 5
โหวตออกไปเลยครับ :bbbear_29:

ออฟไลน์ e_tapop

• *
  • Popular Vote : 9
เคลียร์ให้จบ แล้วออกคับ ปัญหาจะได้จบคับ

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
ผมว่าลงมาดีๆ เลยเถอะครับ ไม่ต้องประชุมอะไรทั้งนั้นหล่ะครับ เพราะขนาดถามในเว็บ ซึ่งไม่ต้องเผชิญหน้า + มีเวลาคิด มีเวลาเตรียมคำตอบ ยังไม่ตอบเลย (ทั้งๆ ที่ตัวเองก็บอกว่าจะตอบทุกคำถามที่ถามทางหน้าเว็บ)

แล้วถ้าไปประชุมกัน จะตอบอะไรเหรอครับ??? ผมมองว่ามันจะเป็นการเสียเวลาโดยเปล่าประโยชน์ของสมาชิกส่วนใหญ่ที่ไปนะครับ

ถ้าจะประชุมกัน ผมแนะนำว่าให้ประชุมวางแผนแนวทางของชมรม หลังจากไม่มีประธานคนนี้ดีกว่าครับ

การไปประชุมมันจะได้มีความคืบหน้า ไม่ใช่ไปพายเรือในอ่าง แล้วกลับมาก็ปวดหัวกันเพราะมัวแต่วนอยู่ในอ่าง

:bbbear_11:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ CaptaiN

• "อย่าจี้ตูด เดี๋ยวปู๊ดให้ดม กร๊ากกก"
  • *
  • Popular Vote : 23
  • I BELIEVE. I CAN FLY.
ผมว่าลงมาดีๆ เลยเถอะครับ ไม่ต้องประชุมอะไรทั้งนั้นหล่ะครับ เพราะขนาดถามในเว็บ ซึ่งไม่ต้องเผชิญหน้า + มีเวลาคิด มีเวลาเตรียมคำตอบ ยังไม่ตอบเลย (ทั้งๆ ที่ตัวเองก็บอกว่าจะตอบทุกคำถามที่ถามทางหน้าเว็บ)

แล้วถ้าไปประชุมกัน จะตอบอะไรเหรอครับ* ผมมองว่ามันจะเป็นการเสียเวลาโดยเปล่าประโยชน์ของสมาชิกส่วนใหญ่ที่ไปนะครับ

ถ้าจะประชุมกัน ผมแนะนำว่าให้ประชุมวางแผนแนวทางของชมรม หลังจากไม่มีประธานคนนี้ดีกว่าครับ

การไปประชุมมันจะได้มีความคืบหน้า ไม่ใช่ไปพายเรือในอ่าง แล้วกลับมาก็ปวดหัวกันเพราะมัวแต่วนอยู่ในอ่าง

สนับสนุนอย่างที่พี่ต่อว่าครับ จะมีประโยชน์มากกว่า :bbbear_34:
ถ้าคุณแน่.....อย่าแพ้ขับ4

ออฟไลน์ Catkennel

• *
  • Popular Vote : 10

แล้วถ้าไปประชุมกัน จะตอบอะไรเหรอครับ* ผมมองว่ามันจะเป็นการเสียเวลาโดยเปล่าประโยชน์ของสมาชิกส่วนใหญ่ที่ไปนะครับ

OH!!!!!!  My God good job Bro
นักปั่นพลังหนุ่ม 
5iveclub.com

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207

:bbbear_34: :bbbear_34:

85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ BoXerMania

• *
  • Popular Vote : 7
สมควรกำหนดเวลาปิดโหวตไหมครับ คงไม่ต้องรอกันอีกแล้ว เพราะผลโหวตก็ชัดเจนมากๆ  :bbbear_19:
Some are born to run ,Subies are born to race

ออฟไลน์ pick

• Life is Short
  • *
  • Popular Vote : 47
  • GC Doluck
    • http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?PHPSESSID=h71tp98qth6ee53fthsuf0a2j1&/topic,88992.0.html
ขอโหวต1เสียง ให้ประธานและทีมงาน มาเคลียร์ให้จบ ตอบ-ถามกระทู้สด...ยุบคณะทีมงาน2012....แล้วมาเลือกตั้งกันใหม่
หรือ เว้นวรรคไปสักปีไม่ต้องมีทีมงาน เรามาช่วยกันทำ..คนและไม้คนละมือเหมือนเมื่อการก่อน

แต่อยากให้ท่านทั้งหลายฟังคำตอบและเหตุผลจากทางทีมงานก่อนที่จะตัดสินใจ..ซึ่งพวกเรายังไม่ทราบเบื่องหน้า-เบื่องหลังที่เกิดขึ้น
อาจเกิดมาจากอำนาจมืดซึ่งคุณก็รู้ว่าใครบงการอยู่.......ตกลงใครฟะ :bbbear_33:

อยากให้ทุกท่านมาลงคะแนนเสียงเป็นเอกฉันท์และเครพในเสียงข้างมาก...การที่ท่านไม่มาแสดงตนก็เท่ากับเป็นการสละสิทธิ์

P.S. อยากให้ทาง ผู้ดูแลเวปและทีมงานเช่น MOD_SSS กับ ประชากร Boxer มาแสดงตน ณ วันนั้นด้วยครับ ถ้ามีตัวตนจริง

เดี่ยวตาตู่นอนไม่หลับ :bbbear_6:

ออฟไลน์ Gobbaru

• *
  • Popular Vote : 11
ลืมโหวด เอาแบบว่า ตอบคำถามคุณเตียหัวลากของเราให้เคลีย แล้วถอยเถอะครับ

ออฟไลน์ mr_oui

• *
  • Popular Vote : 5
ตอบคำถามให้เคลียแล้วลาออกเถอะครับท่าประธาน

ออฟไลน์ tae_im

• เอาที่ฉีดน้ำอินเตอร์ของกูไปแล้วไม่ยอมคืน หน้าด้านชิบหาย
  • *
  • Popular Vote : 2
เคลียร์ก่อน แล้วค่อยออกครับ เพื่อส่วนรวมครับ  :bbbear_34:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 29, 2012, 10:22:40 AM โดย tae_im »

ออฟไลน์ Kmitl@Ku

• Boxer's Farmer. เกษตรกรไทยหัวใจบ็อคเซอร์
  • *
  • Popular Vote : 26
  • Gc OTOP
ขอโหวต1เสียง ให้ประธานและทีมงาน มาเคลียร์ให้จบ ตอบ-ถามกระทู้สด...ยุบคณะทีมงาน2012....แล้วมาเลือกตั้งกันใหม่
หรือ เว้นวรรคไปสักปีไม่ต้องมีทีมงาน เรามาช่วยกันทำ..คนและไม้คนละมือเหมือนเมื่อการก่อน

แต่อยากให้ท่านทั้งหลายฟังคำตอบและเหตุผลจากทางทีมงานก่อนที่จะตัดสินใจ..ซึ่งพวกเรายังไม่ทราบเบื่องหน้า-เบื่องหลังที่เกิดขึ้น
อาจเกิดมาจากอำนาจมืดซึ่งคุณก็รู้ว่าใครบงการอยู่.......ตกลงใครฟะ :bbbear_33:

อยากให้ทุกท่านมาลงคะแนนเสียงเป็นเอกฉันท์และเครพในเสียงข้างมาก...การที่ท่านไม่มาแสดงตนก็เท่ากับเป็นการสละสิทธิ์

P.S. อยากให้ทาง ผู้ดูแลเวปและทีมงานเช่น MOD_SSS กับ ประชากร Boxer มาแสดงตน ณ วันนั้นด้วยครับ ถ้ามีตัวตนจริง

เดี่ยวตาตู่นอนไม่หลับ :bbbear_6:

เห็นด้วย กับพี่ ปิ๊ก ครับ  แต่ที่สำคัญสุด ต้องตอบคำถาม ผู้ดูแลเวปและทีมงานเช่น MOD_SSS กับ ประชากร Boxer มาแสดงตน ณ วันนั้นด้วยครับ ถ้ามีตัวตนจริง

เดี่ยวตาตู่นอนไม่หลับ   ไม่ใช่แค่คุณ ตู่ นอนไม่หลับ ผมว่าอีกหลายคนที่นอนไม่หลับ