ผู้เขียน หัวข้อ: เวสเกตกระป๋อง กับ โซลินอยล์คุมบูสเสียดูยังไงครับ  (อ่าน 21017 ครั้ง)

ออฟไลน์ Mix565

• AMP MotorSport
  • *
  • Popular Vote : 4
ใช่แล้ว กูรูเรื่องหอย ต้องกะบดเท่านั้น  55    :bbbear_19:

ออฟไลน์ monster@tack

• *
  • Popular Vote : 13
  • Synapse enigeering
    • Ohmmotorsport product
ขอยืมโบออฟซิงโครด้วยนะอิอิ
ลองแล้วกลัวจะติดจะอะสิครับพี่ อิอิ
Install'n Tuned🆙By ♎motorsport
Join to our world www.facebook.com/ohmmotorsport

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
เรื่องหอยต้องบอสหมาครับ555
รุ้ใจกันขนาดนี้ต้องเป็นคุ่รักคุ่ใหม่แน่เลย รักแห่งสยาม(ซูบารุ) :bbbear_30:
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
รุ้ใจกันขนาดนี้ต้องเป็นคุ่รักคุ่ใหม่แน่เลย รักแห่งสยาม(ซูบารุ) :bbbear_30:
โหยไม่อะพี่ สเปกบ๊อดม่าต้องผู้ชายรสซิ่ง ไม่เชื่อดูกระทู้จีบพี่ปูสิ
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

• *
โหยไม่อะพี่ สเปกบ๊อดม่าต้องผู้ชายรสซิ่ง ไม่เชื่อดูกระทู้จีบพี่ปูสิ
กรี๊สสสสสส แล้วกระทู้ก็ออกทะเล :bbbear_46:
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ BOMBER_IMP

• อั๊ย..ย่ะ
  • *
  • Popular Vote : 25
  • รถยนต์เป็นวิทยาศาสตร์ไม่ใช่ไสยศาสตร์ ทุกปัญหามีเหตุผล
    • P&B_SHOP
 :bbbear_40: :bbbear_40: :bbbear_40: :bbbear_40: อย่าพึงพามันออกทะเลซิคร๊าบบบบบบพี่น้อง  :bbbear_8:
กลับเข้าเรื่องกันก่อนซิคร๊าบบบบบ
ใครมีโซลินอยส์ให้ยืมบ้างงงงง :bbbear_2:
รับซ่อม เซอร์วิส โมดิฟาย เครื่อง ช่วงล่าง รถทุกประเภทครับ  ในราคาน่าคบ

• *
:bbbear_40: :bbbear_40: :bbbear_40: :bbbear_40: อย่าพึงพามันออกทะเลซิคร๊าบบบบบบพี่น้อง  :bbbear_8:
กลับเข้าเรื่องกันก่อนซิคร๊าบบบบบ
ใครมีโซลินอยส์ให้ยืมบ้างงงงง :bbbear_2:
คิดว่าตามอู่ซูบารุน่าจะมีอยู่แล้วนะครับ เพราะตอนของผมก็ขับไปที่อู่ครับ ที่อู่มีให้ยืมแต่ผมถามว่าหากไมมีล่ะ พี่เค้าก็บอกว่าก็ขอยืมคันอื่นที่มาซ่อมอยู่ลองเอาก็ได้ครับ ง่ายที่สุดละวิธีนี้ :bbbear_34:

ออฟไลน์ BOMBER_IMP

• อั๊ย..ย่ะ
  • *
  • Popular Vote : 25
  • รถยนต์เป็นวิทยาศาสตร์ไม่ใช่ไสยศาสตร์ ทุกปัญหามีเหตุผล
    • P&B_SHOP
ล่าสุดไหลไป 1.3 แล่วววววว :bbbear_41:
รับซ่อม เซอร์วิส โมดิฟาย เครื่อง ช่วงล่าง รถทุกประเภทครับ  ในราคาน่าคบ