ผู้เขียน หัวข้อ: เพิ่งได้อิมมาครับบบบบบอยากทราบวิธีดูแลหน่อยคร้าบ  (อ่าน 5678 ครั้ง)

ออฟไลน์ sandzaza

• *
  • Popular Vote : 4
ขอบคุนมากครับบบบบบบ งี้ผมก็ถือเป็นชาว ซูบารุฝั่งธนสินะครับบบ อิอิ :bbbear_17:

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
ขอบคุนมากครับบบบบบบ งี้ผมก็ถือเป็นชาว ซูบารุฝั่งธนสินะครับบบ อิอิ :bbbear_17:

ถั่วโต้มมมมม  วันไหน ชาวฝั่งธนนัดกัน ก็มาเจอกันนะครับ  :bbbear_46: :bbbear_46:
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ รถไอติม

• *
  • Popular Vote : 13
ผมไปส่งของแถวสาย2บ่อยๆ เจอกันทักทายได้นะครับ gcน้ำเงิน แหะๆ :bbbear_19:

• *
ถ้าเจอทักแน่ครับบบบบ ส่วนใหญ่ผมขับไปมหิดล ก็ใช้เส้นทางลัดสาย 2อะครับบ

ออฟไลน์ กรองทิพย์

• *
  • Popular Vote : 12
มีดติ้งทีไรเมาเละทู้กที งะ :bbbear_13:

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
มีดติ้งทีไรเมาเละทู้กที งะ :bbbear_13:

ต้องเปลี่ยนเป็น มีทติ้ง น้ำชาแทน รับรอง ไม่เมาแน่นอนครับพี่อั๊ง
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ kanzzaa

• ยกก็แพ้ แช่ก็พัง
  • *
  • Popular Vote : 62
  • Symmetrical All-Wheel Drive
ใช่หมูซีโร่ สีน้ำเงินที่มหืดลหรือเปล่าครับ
ถ้าไม่ใช่ก็ขออภัยด้วยครับ :bbbear_33:

ออฟไลน์ samaksaman

• *
  • Popular Vote : 7
  • Sucker Socc FS
ยินดีด้วยครับ ลุงอยู่สมุทรสาคร
ครบ 38000 เปลี่ยนครบชุด น้ำมันเครื่อง กรอง น้ำมันเกียร์ น้ำมันเฟือง

ปล.แต่งอะไรก็ได้ที่ไม่ต้องเปิดเครื่องครับ แรงพอดีมีความสุข ทำไม่พอดีมีแต่ทุกข์
    โชคดีครับ

:bbbear_9: :bbbear_9: :bbbear_9:
ยินดีด้วยครับผม  ขับมันให้สนุกนะครับ ชอบตรง ปล มากเลย แค่ได้ขับก้อมีความสุขแล้วครับ

• *
ใช่ครับบบบตอนนี้หน้ายับแล้วครับผมมม - _ -"":

• *
kanzaa ที่ชอบส่งเพื่อนที่ วิริยะบ่อยๆปะครับ เห็นจอดนาเดียบ่อยๆ

ออฟไลน์ kanzzaa

• ยกก็แพ้ แช่ก็พัง
  • *
  • Popular Vote : 62
  • Symmetrical All-Wheel Drive
kanzaa ที่ชอบส่งเพื่อนที่ วิริยะบ่อยๆปะครับ เห็นจอดนาเดียบ่อยๆ
ช่ายครับ ส่วนใหญ่ร่อนอยู่แถวๆนั้นแหละครับ ไปจอดนาเดียเพราะไม่มีที่จอดครับ ทางเข้า-ออกซอยก็ทรมานสเกริตเหลือเกิน :bbbear_40: :bbbear_27:
ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ เหยี่ยวดำ 34 ทักกันได้นะครับ :bbbear_9:

ส่วนเรื่องอุบัติเหตุ ถือว่าฟาดเคราะห์ไปครับ กันชนซีโร่ผมเหนคนนึงเค้าขายอยู่ หน้าซื้อ-ขายครับ ลองดูครับผม :bbbear_45:

• *
ผมก็ไปหาเพื่อนที่ วิริยะบ่อย เดวไว้ถ้าวันไหนเจอคงต้องขอความรุ้หน่อยยยละ  :bbbear_34:

ออฟไลน์ subie_bugeye

• *
  • Popular Vote : 8
  • ถ้าคุณแน่อย่าแพ้ขับ4
ไปไหนไปด้วยยยยย