Article > Article

ช่วยแนะนําหน่อยคับอยากพ่นสีไอดีไม่ให้ลอกและอยู่ได้นานๆต้องทําอย่างไรคับ

(1/2) > >>

Ahoii:
ช่วยแนะนําด้วยนะคับ ขอบคุนมากคับ

Ed:
สมัยก่อนจะมีสีสเปร์ยขาย พ่นแล้ว เหมือนคอแดงจากโรงงานเลย แต่เดี๋ยวนี้ในไทยไม่มีขายแล้ว. แต่สามารถนำไปพ่นสีแบบ powder.ก็ได้นะผมว่าทนดีครับ

Ahoii:
ขอบคุณมากคับ :bbbear_46:

Gong Motor Image:

--- อ้างจาก: Ed ที่ มีนาคม 10, 2012, 07:17:13 PM ---สมัยก่อนจะมีสีสเปร์ยขาย พ่นแล้ว เหมือนคอแดงจากโรงงานเลย แต่เดี๋ยวนี้ในไทยไม่มีขายแล้ว. แต่สามารถนำไปพ่นสีแบบ powder.ก็ได้นะผมว่าทนดีครับ

--- End quote ---

เคยเห็นคุณพ่อพี่เก่ง (Keng Service) โชว์ฝาครอบวาล์วที่เค้าพ่นด้วยสีสเปร์ยเฉพาะ ก็คล้ายกับที่ออกจากโรงงานเลยครับ :bbbear_34:
ลองไปทราบถามดูครับ ส่วนในรูปรถผมใช้แบบพ่นทรายครับ :bbbear_2:

kanzzaa:
พ่นทรายครับบบบ :bbbear_34:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version