ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าGC เดินอินเตอรแล้ว ควรใส่อินเตอร์หนากี่นิ้วคับ  (อ่าน 6033 ครั้ง)

ออฟไลน์ zordor_im

• *
  • Popular Vote : 17
  • Zordor_im
เครื่องเดิมๆ เปลี่ยนเทอร์โบใหญ่กว่า VF30  น่อยนึง  ช่วยชี้แนด้วยนะคับ  หรือ ว่าทั่วไป เข้าใส่หนากี่นิ้วกาน

• *
  • Zordor_im
....

ออฟไลน์ ---น้ำตาเสือดำ---

• .....ตัวฉันทุกวันแสนตรม.....
  • *
  • Popular Vote : 79
  • ถึงจะชั่วก็ชั่วแต่ตัวยักษ์ ...สุริวงศ์พงษ์ศักดิ์หาชั่วไม่
ใหญ่ก่า vf 30 หน่อย .........

แนะนำ กลับไป อินเตอร์บน

ได้ลูกนี้มาเมื่อไร  ค่อยว่าจะเอาหนากี่นิ้ว

ออฟไลน์ CaptaiN

• "อย่าจี้ตูด เดี๋ยวปู๊ดให้ดม กร๊ากกก"
  • *
  • Popular Vote : 23
  • I BELIEVE. I CAN FLY.

ได้ลูกนี้มาเมื่อไร  ค่อยว่าจะเอาหนากี่นิ้ว

ใช้โบลูกนี้คงต้องใส่เครื่อง ดีเซล เรือรบแล้วล่ะคร๊าบบบ  ตาเสือดำ  ฮ่าๆๆๆๆๆ :bbbear_7:
ถ้าคุณแน่.....อย่าแพ้ขับ4

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207

น่าเอาไปใส่ 10ล้อนะครับ (กระบะท้าย)  :bbbear_43: :bbbear_43:
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
ใส่ลูกนี้เริ่มกดกรุงเทพคงไปเริ่มติดบูสเอาแถวๆพัทยานะ  :bbbear_38:

ออฟไลน์ ---น้ำตาเสือดำ---

• .....ตัวฉันทุกวันแสนตรม.....
  • *
  • Popular Vote : 79
  • ถึงจะชั่วก็ชั่วแต่ตัวยักษ์ ...สุริวงศ์พงษ์ศักดิ์หาชั่วไม่
ใส่ลูกนี้เริ่มกดกรุงเทพคงไปเริ่มติดบูสเอาแถวๆพัทยานะ  :bbbear_38:

อ้าว แต่ ถ้าบูส มาก็  ทีเดียว ถึง  ตราดเอาง่ายๆนะ  :bbbear_44:

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40

อ้าว แต่ ถ้าบูส มาก็  ทีเดียว ถึง  ตราดเอาง่ายๆนะ  :bbbear_44:

เออ จริง บูสกระชากวิญญาณ

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
เครื่องอ่ะถึงตราดแต่ตัวรถอ่ะถูกกระชากหลุดอยุ่แถวพัทยา555

ตอบเจ้าของกระทู้ ถ้าไม่ใหญ่มากตามที่ว่ากลับไปอินเตอร์บนดีกว่านะครับ
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

• *
  • Zordor_im
คืออินเตอร์ ที่มากับหัวตัดมันเปนอินเตอร์หน้า  หนา น่าจะ3นิ้วครึ่งหรือ4นิ้วไม่มั่นใจ ถ้าเกิด ลด    อินเตอร์เหลือ2นิ้วครึ่งจะช่วยได้ไหมคับ หรือส่วนใหญ่เครื่อง2000 เค้าใส่อินเตอร์หน้า กี่นิ้วกาน

• *
  • Zordor_im
อินเตอร์ ตามรูป  ดิสเพ เลยนะคับ  คือตอนนี้  บูสจะมา (เต็ม) 4000รอบ แล้วดึงยาวถึง7000รอบ แต่อยากได้ซัก3500รอบ การเปลี่ยนอินเคอร์เหลือ 2นิ้วครึ่งจะช่วยได้ไหมคับ

ออฟไลน์ Donald_Duck

• เป็ดมีปัญหา~หา~หา
  • *
  • Popular Vote : 6
เรื่องรอบูสถ้าผมเข้าใจไม่ผิด มันขึ้นอยู่กับระยะทาง ที่อากาศใช้เดินทางนี่ครับ ไม่น่าจะเกี่ยวอินเตอร์ใหญ่หรือเล็กนะครับ

รอผู้รู้มาตอบเพิ่มเติมครับ ^^

ออฟไลน์ pomaru

• SRS MEMBER
  • *
  • WE LOVE SUBARU

ลดขนาดลงมาก็คงช่วยได้ซัก 100-200 รอบเท่านั้นเองครับ คงไม่มากกว่านี้

ถ้าอยากได้ 3500 แนะนำอินเตอร์บนเท่านั้นครับ กับ เทอร์โบไซด์ที่บอกมา

สำหรับ ซูฯ ระยะทางเป็นตัวแปรหลักเลยครับ ส่วนขนาดอินเตอร์เป็นเรื่องรองลงมาครับ

ที่เหลือก็คือ ขนาดโข่งหลังก็มีส่วนครับ  :bbbear_4:

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146

ลดขนาดลงมาก็คงช่วยได้ซัก 100-200 รอบเท่านั้นเองครับ คงไม่มากกว่านี้

ถ้าอยากได้ 3500 แนะนำอินเตอร์บนเท่านั้นครับ กับ เทอร์โบไซด์ที่บอกมา

สำหรับ ซูฯ ระยะทางเป็นตัวแปรหลักเลยครับ ส่วนขนาดอินเตอร์เป็นเรื่องรองลงมาครับ

ที่เหลือก็คือ ขนาดโข่งหลังก็มีส่วนครับ  :bbbear_4:
มาอีกแล้วรูกูตัวจริง.  ปอมมาลิ :bbbear_34:

ออฟไลน์ pomaru

• SRS MEMBER
  • *
  • WE LOVE SUBARU
 พี่ต้น ป๊ะเนี่ย  ชัวร์  เห็นชื่อล๊อคอินใหม่กับภาพแล้ว :bbbear_43:

"ปอมมาลิ "  เออ ๆ ชอบอะพี่   :bbbear_17:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 11, 2012, 08:28:43 PM โดย pomaru »