ผู้เขียน หัวข้อ: โหวตวันที่จะมีการจัดประชุม เสาร์ 24 หรือ อาทิตย์ 25  (อ่าน 9490 ครั้ง)

ออฟไลน์ Sinz

• *
  • Popular Vote : 21
เนืองจากงานวันนี้สมาชิกหลายคนให้ความสนใจกันเยอะ เลยอยากให้เลือกวันที่ สมาชิกมาได้มาที่สุด เลยขอเปิด โหวตละกันครับ

ออฟไลน์ TAKUMI_RPS13

• *
  • Popular Vote : 16
เสาร์24มีนาคม มันมีงานของ XO Autosport + FlushStyle บางคนอาจจะต้องรีบไปงาน

จะชนกันรึเปล่าลองดูครับเอาข่าวมาบอกเห็นพี่บางคนเอารถไปโชว์ด้วย แล้วแต่เห็นสมควร

http://www.flushstyle.com/forum.php?mod=viewthread&tid=2015
OTTO SHOP & พี่แดงUnion & TOON ENGIN
Chan inter & Prechar HT พี่1Hai & สนามเป้า

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
ชัยครับ ขนาดมีคนโหวตให้ออกแล้วเค้ายังไม่สนเลย แล้วอันนี้เค้าจะฟังเหรอครับ :bbbear_27:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ ValenDear

• *
  • Popular Vote : 28
ถ้าเป็น อาทิตย์ 25 ไปร่วมด้วยได้ครับ อยากเจออยากรู้จัก ชาว SSS คร้าบบบบ :bbbear_17:

ออฟไลน์ KaMz`

• *
  • Popular Vote : 8
ผมได้ทั้ง 2 วันนะครับ แต่ก็แล้วแต่ความสะดวกของเสียงส่วนใหญ่

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
ขนาดคนลงชื่อไล่กันค่อนชมรมยังหน้าด้านอยู่ต่อได้แล้วคิดหรือว่าเราโหวตเลือกวันเค้าจะเลือกวันที่พวกเราเลือก :bbbear_40:

แต่ก็เลือกๆไปละ เอาอาทิตย์+1
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
ไม่ว่าง. งานนี้บายครับพี่น้อง :bbbear_19:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 12, 2012, 09:54:38 PM โดย ---น้ำกามเสือดำ--- »

ออฟไลน์ KaMz`

• *
ไม่ว่าง. งานนี้บายครับพี่น้อง :bbbear_19:

ผมก็อดดู evo บินหล่ะซิ  :bbbear_8:

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
ผมก็อดดู evo บินหล่ะซิ  :bbbear
งั้นไปก็ได้. 5555.
ล้อเล่นครับถ้าอยากดูผมจะเปิดแสดงโชวอีโวไต่ถังทุกวันเสาร์ครับ แถวกำแพงบ้านตัวเอง. ถังขยะหน้าบ้านครับ. ช่วงประมานตีหนึ่งของทุกเสาร์ :bbbear_43:

• *
ล้อเล่นครับถ้าอยากดูผมจะเปิดแสดงโชวอีโวไต่ถังทุกวันเสาร์ครับ แถวกำแพงบ้านตัวเอง. ถังขยะหน้าบ้านครับ. ช่วงประมานตีหนึ่งของทุกเสาร์ :bbbear_43:
นี่ใช่คันที่มาแสดงที่งานเจดีย์ปากน้ำ รึเปล่าเนี่ย  :bbbear_34:

ถ้าท่านลูกพี่ไม่มาก็ไม่สนุกล่ะสิงานนี้ ต้องมาให้ได้นะคร้าบ
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ NOp76

• Still Chill Chill ^ ^~
  • *
  • Popular Vote : 73
  • Proud of Boxer
    • http://www.bendix.co.th

มาซิๆ ตาต้่น  :bbbear_48:

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
งานนี้จะโชว์เมียงู ไม่บินแล้วอิอิ
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ subie_bugeye

• *
  • ถ้าคุณแน่อย่าแพ้ขับ4
 :bbbear_21: :bbbear_21: :bbbear_21:

ออฟไลน์ CaptaiN

• "อย่าจี้ตูด เดี๋ยวปู๊ดให้ดม กร๊ากกก"
  • *
  • Popular Vote : 23
  • I BELIEVE. I CAN FLY.
นี่ใช่คันที่มาแสดงที่งานเจดีย์ปากน้ำ รึเปล่าเนี่ย  :bbbear_34:

ถ้าท่านลูกพี่ไม่มาก็ไม่สนุกล่ะสิงานนี้ ต้องมาให้ได้นะคร้าบ

อยากไปงานเจดีย์ปากน้ำ  ไม่ได้ไปมาหลายปีแล้วง่ะ :bbbear_33:
ถ้าคุณแน่.....อย่าแพ้ขับ4

• *
อยากไปงานเจดีย์ปากน้ำ  ไม่ได้ไปมาหลายปีแล้วง่ะ :bbbear_33:
เฮ้ยย น้องนักบินเคยมาด้วยเหรอเนี่ย :bbbear_46: เดี๋ยวนี้ไม่ค่อยสนุกเหมือนเมื่อก่อนแล้วอ่ะนะ มันมีแต่ยิงหนังสติ๊ก ปาลูกดอกกับขายของแค่นี้เอง เมื่อก่อนสนุกกว่านี้มากครับ