ผู้เขียน หัวข้อ: โหวตวันที่จะมีการจัดประชุม เสาร์ 24 หรือ อาทิตย์ 25  (อ่าน 9489 ครั้ง)

ออฟไลน์ PadetP21

• *
  • Popular Vote : 13
จะโหวดทําแป๊ะอาไรคาบ เค้าก็ไม่ฝัง! คิดเองทําเอง อ่อ "ผมได้ปึกสากะทีมงานเรียบร้อยแล้วคาบ"

ออฟไลน์ noom_chopper

• *
  • Popular Vote : 24
  • "อิมแวน บรรทุกหมา"
 :bbbear_13: อยากพิมแต่พิมพ์ไม่เป็นว่ะ...น่ารำคาญ  :bbbear_29:
อยากสวยอย่ากลัวแพง อยากแรงอย่ากลัวพัง ไม่อยากเสียตังค์ ขับเดิมๆ

ออฟไลน์ PadetP21

• *
  • Popular Vote : 13
555 up เลยพี่หนุ่ม

ออฟไลน์ noom_chopper

• *
  • Popular Vote : 24
  • "อิมแวน บรรทุกหมา"
555 up เลยพี่หนุ่ม

:bbbear_36: "จะโหวตทำกล้วยรัยอีกมิทราบ ขอรับ"  :bbbear_18:
***สะกิด-สะเกา-ด่า-ทอ-ชุดกระฉาก-ขอร้อง-โนัมน้าว-เสนอแนะ-บังคับ-ด่า***
คนลงชื่อเกือบ 100 ยังธรรมดาซะเหลือเกิน

อยากสวยอย่ากลัวแพง อยากแรงอย่ากลัวพัง ไม่อยากเสียตังค์ ขับเดิมๆ

ออฟไลน์ kiyota

• *
  • Popular Vote : 10

:bbbear_36: "จะโหวตทำกล้วยรัยอีกมิทราบ ขอรับ"  :bbbear_18:
***สะกิด-สะเกา-ด่า-ทอ-ชุดกระฉาก-ขอร้อง-โนัมน้าว-เสนอแนะ-บังคับ-ด่า***
คนลงชื่อเกือบ 100 ยังธรรมดาซะเหลือเกิน

พี่หนุ่มแจก     กล้วย       :bbbear_17:

ออฟไลน์ BOMBER_IMP

• อั๊ย..ย่ะ
  • *
  • Popular Vote : 25
  • รถยนต์เป็นวิทยาศาสตร์ไม่ใช่ไสยศาสตร์ ทุกปัญหามีเหตุผล
    • P&B_SHOP
นี่ใช่คันที่มาแสดงที่งานเจดีย์ปากน้ำ รึเปล่าเนี่ย  :bbbear_34:

ถ้าท่านลูกพี่ไม่มาก็ไม่สนุกล่ะสิงานนี้ ต้องมาให้ได้นะคร้าบ
พี่โบ๊ทบ้านอยู้ปากน้ำหรอครับ
รับซ่อม เซอร์วิส โมดิฟาย เครื่อง ช่วงล่าง รถทุกประเภทครับ  ในราคาน่าคบ

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
พี่โบ๊ทบ้านอยู้ปากน้ำหรอครับ
เทพารักษ์คร้าบบบ แถวนี้มีหลายคนนะเอ้อ :bbbear_34:
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207

งั้นน้องขอกล้วยพี่หนุ่มไปทอดหน่อยได้มั้ยครับ   :bbbear_44: :bbbear_44:

กล้วยทอดมั้ยคร๊าบ กล้วยทอดดดดดดดด
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ clubxxx

• *
  • Popular Vote : 16
  • -*-
รอให้ครบ 3500 เสียง ค่อยเลื่อนวันครับ

ออฟไลน์ subie_bugeye

• *
  • Popular Vote : 8
  • ถ้าคุณแน่อย่าแพ้ขับ4
 :bbbear_40: :bbbear_40:

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62
ตอนนี้ 48 เสียงแล้ว. ยิ่งเยอะเกรงว่าจะยิ่งไม่ยอมเลื่อนหรือเปล่า
ไม่เป็นไร ถ้าเขาไม่ยอมเลื่อนเราก็จัดอีกงานซ่ะเลย ไหนๆก็ว่างมาเจอกันแล้ว ดีม้ะ 5555

ออฟไลน์ kazama

• *
  • Popular Vote : 6
  • I AM KAZAMA
ตอนนี้ 48 เสียงแล้ว. ยิ่งเยอะเกรงว่าจะยิ่งไม่ยอมเลื่อนหรือเปล่า
ไม่เป็นไร ถ้าเขาไม่ยอมเลื่อนเราก็จัดอีกงานซ่ะเลย ไหนๆก็ว่างมาเจอกันแล้ว ดีม้ะ 5555

จัดไปพัทยา บางแสน หานางแบบสวยๆ เอ็กๆๆ ไปถ่่ายรูป Portrait กันดีกว่าพี่ ฮ่าๆๆๆ

Think Feel Drive

ออฟไลน์ e_tapop

• *
  • Popular Vote : 9
เสาร์24มีนาคม มันมีงานของ XO Autosport + FlushStyle บางคนอาจจะต้องรีบไปงาน

จะชนกันรึเปล่าลองดูครับเอาข่าวมาบอกเห็นพี่บางคนเอารถไปโชว์ด้วย แล้วแต่เห็นสมควร

http://www.flushstyle.com/forum.php?mod=viewthread&tid=2015

ช่ายคับ ผมก็ไปคับ ถ้าพี่ไปเชิญไปลองกินไอติมผัดนะคับ ผมเอาไปเปิดคับ

ออฟไลน์ MoMoTaRoZ

• *
  • Popular Vote : 1
ช่ายคับ ผมก็ไปคับ ถ้าพี่ไปเชิญไปลองกินไอติมผัดนะคับ ผมเอาไปเปิดคับ

พี่ป๊อป ร้านอยู่ตรงไหนอ่าครับ วันนั้นไปแถวนั้นหาไม่เจอ  :bbbear_20:

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
แหมพี่คะแนนโหวตขาดลอยอีกแล้วครับ แบบนี้เค้าจะยอมเลื่อนวันให้ได้ยังไงเพราะเค้าต้องหาวันที่เสียงส่วนน้อยที่ยังไม่รู้ว่ามันเกิดอะไรขึ้นไปได้เยอะๆ แต่เป็นวันที่คนหมู่มากที่ไม่เอาพวกมันแล้วไปไมได้จะได้เป็นประธานต่อไง  แต่เสียงแว่วๆมาแล้วนิพี่ว่าตอนนี้ตระเวนโทรหาคนอื่นไปทั่วเพื่อหาพวกให้ตัวเอง แล้วก็บอกด้วยแล้วนิว่าไมยอมออก เฮ้ออ ไม่เข้าใจว่าหน้าทำด้วยอะไรวะหน้าชิหาย :bbbear_13:
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง