ผู้เขียน หัวข้อ: โหวตวันที่จะมีการจัดประชุม เสาร์ 24 หรือ อาทิตย์ 25  (อ่าน 9488 ครั้ง)

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
ตกลงได้ยังคับ ว่าเอาวันไหน คนทำงาน จะได้เตรียมลา เตรียมหยุด เตรียมโดด

ไม่ได้ว่างรอทุกวันนะฮ้าาาาา
"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
รอคำตอบอยู่นะครับ จพได้ลางานครับโพ้มมมม   :bbbear_20: :bbbear_20:
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
รอคำตอบอยู่นะครับ จพได้ลางานครับโพ้มมมม   :bbbear_20: :bbbear_20:
ตกลงได้ยังคับ ว่าเอาวันไหน คนทำงาน จะได้เตรียมลา เตรียมหยุด เตรียมโดด

ไม่ได้ว่างรอทุกวันนะฮ้าาาาา
ลามันทั้ง2วันนะแหละเผื่อไว้ วันเดียวอาจไม่จบ555
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ kiyota

• *
  • Popular Vote : 10
รอลุ้น ตกลงวันไหน  :bbbear_40:

• *
รอลุ้น ตกลงวันไหน  :bbbear_40:
ลุ้นว่าจะขออนุญาติเมียวันไหนดีใช่มะอิอิ

ตื่นเช้าเหมือนกันนะครับอ๋อง

• *
ลุ้นว่าจะขออนุญาติเมียวันไหนดีใช่มะอิอิ

ตื่นเช้าเหมือนกันนะครับอ๋อง

แฟนคับ  ยังไม่มีเมีย     ว่าแต่รู้ทันผมได้ไงหนอ :bbbear_38:

ทำงานอยู่ครับ  ยังมะเลิกเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 15, 2012, 06:30:26 AM โดย kiyota »

• *

แฟนคับ  ยังไม่มีเมีย     ว่าแต่รู้ทันผมได้ไงหนอ :bbbear_38:

ทำงานอยู่ครับ  ยังมะเลิกเลย
เพราะเข้าใจถึงได้รู้ครับ555

เปนเจ้าของเซเว่นหรือป่านนี้ยังไม่นอน :bbbear_1:

ออฟไลน์ e_tapop

• *
  • Popular Vote : 9
พี่ป๊อป ร้านอยู่ตรงไหนอ่าครับ วันนั้นไปแถวนั้นหาไม่เจอ  :bbbear_20:

อยู่ในซอยหอการค้าคับ ซอยแว่นท๊อบเจริญคับ

ออฟไลน์ MoMoTaRoZ

• *
  • Popular Vote : 1
อยู่ในซอยหอการค้าคับ ซอยแว่นท๊อบเจริญคับ

แล้วเปิดกี่โมงอ่าครับ

เดี๋ยววันไหนว่างๆ แวะไปกินครับ  :bbbear_17:

ออฟไลน์ ni007

• *
  • Popular Vote : 2
อ่านมาทุกกระทู้แล้ว เริ่มเข้าใจความหน้าด้านของประทวยหัวคานแล้วครับ ทำใจครับสมาชิก ทีมงานบางคนก็หัวดอ

ออฟไลน์ kanzzaa

• ยกก็แพ้ แช่ก็พัง
  • *
  • Popular Vote : 62
  • Symmetrical All-Wheel Drive
ช่ายคับ ผมก็ไปคับ ถ้าพี่ไปเชิญไปลองกินไอติมผัดนะคับ ผมเอาไปเปิดคับ
พี่มีสาขาอยู่ในซอยเสือใหญ่แถวม.จันทรเกษมหรือเปล่าครับ ถ้าไม่ใช่ต้องขออภัย

ออฟไลน์ TAKUMI_RPS13

• *
  • Popular Vote : 16
ช่ายคับ ผมก็ไปคับ ถ้าพี่ไปเชิญไปลองกินไอติมผัดนะคับ ผมเอาไปเปิดคับ

พอดีผมไม่ได้ไปนะครับ ติดงานหมดโควต้าเที่ยวแล้ว :bbbear_38:
OTTO SHOP & พี่แดงUnion & TOON ENGIN
Chan inter & Prechar HT พี่1Hai & สนามเป้า

• *
พอดีผมไม่ได้ไปนะครับ ติดงานหมดโควต้าเที่ยวแล้ว :bbbear_38:

แล้ววันที่ 24 ไปงาน Flush ป่ะ

ออฟไลน์ TAKUMI_RPS13

• *
  • Popular Vote : 16

แล้ววันที่ 24 ไปงาน Flush ป่ะ

เดือนนี้ของดก่อนครับที่บ้านว่าแล้ว :bbbear_20:
OTTO SHOP & พี่แดงUnion & TOON ENGIN
Chan inter & Prechar HT พี่1Hai & สนามเป้า