ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเคยใช้subaruป็นรถคู่บ่าวสาวบ้างครับ  (อ่าน 4559 ครั้ง)

ออฟไลน์ Tumbow2010

• *
  • Popular Vote : 0
Re: มีใครเคยใช้subaruป็นรถคู่บ่าวสาวบ้างครับ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มีนาคม 17, 2012, 09:04:01 PM »
แล้วมีใครใช้แทนเรือนหอชั่วคราวไหมครับ

ซื้อรถมือสองต้องดมกลิ่นเบาะให้ดีใช่ไหมครับ 555
ไก่งามเพราะขน.....รถงามเพราะแต่ง..........

ออฟไลน์ pick

• Life is Short
  • *
  • Popular Vote : 47
  • GC Doluck
    • http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php/topic,88992.0.html
Re: มีใครเคยใช้subaruป็นรถคู่บ่าวสาวบ้างครับ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มีนาคม 17, 2012, 09:59:07 PM »
ครั้ง1ในชีวิตครับ จัดไปครับ..
ผมก็พึ่งจะสละโสดไปเมื่อปลายปีที่แล้ว..วันนั้นจะยุ่งมากๆและก็เป็นวันที่มีความสุขมากๆ
ไม่มีเวลาได้ถ่ายรูปรถเก็บไว้เลย...มีอยูแครูปเดียว..เพื่อนถ่ายไว้ให้

ผมก้ใช้เจ้าGCหมูแดงคันนี้ละครับ...เป็นรถส่งตัวเจ้าสาว
ตอนขับขึ้นทางด่วนไปบ้านเจ้าสาวก็เขินๆอยู่เหมือนกัน....รถสีแดงผูกโบชมพู...... :bbbear_38:....โคตรเตะตาชาวบ้านเลยครับ
แต่ก็ภูมิใจนะครับ...ซื้อมาด้วยหยาดเหงื่อของเราเอง.....

จงภูมิใจในสิ่งที่เรามี....อย่าได้แคร์สื่อ

ขอให้คู่บ่าวสาวมีแต่ความสุขความเจริญ....ลูกเต็มบ้านนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 19, 2012, 09:10:20 AM โดย pick »

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มีนาคม 17, 2012, 10:11:36 PM »
Subaru wedding เอาให้คนตะลึงไปเลยครับ :bbbear_34:
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง