ผู้เขียน หัวข้อ: มาเริ่มต้นใหม่กันเถอะ  (อ่าน 3743 ครั้ง)

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
มาเริ่มต้นใหม่กันเถอะ
« เมื่อ: มีนาคม 26, 2012, 10:25:37 AM »
เมื่อวันที่ 25 ที่ผ่านมา หวังว่าทุกคนน่าจะพอใจกับการระชุมในระดับนึง หรือมากพอ. หรือมีความผิดหวังกลับไป แต่ยังไงก็ช่างนะครับ. สำหรับผมเองผมพอใจที่ได้เห็นคนรัก ทริปเปิ้ลเอส แสดงพลังสามัคคี ไม่ว่าผลจะะออกมายังไงก็ตาม ยังไงเราก็พี่น้องกันนะครับ เป็นธรรมดาที่เวปไซที่มีสมาชิกมาหน้าหลายตาต่างถิ่นมารวมตัวกัน แล้วมีปากเสียงกัน ถือว่าเป็นเรื่องปรกติ. แต่ในกรณีนี้ของทริปเปิ้ลเอส ถือว่ารุนแรงทีเดียว
แบงค์เองผมก็ยังโอเค ถึงแม้จะเคยด่าแบบไม่มีคลาสไป บางเรื่องบางอย่างแบงค์คงไม่สดวกตอบจริงๆ ก็ไม่เป็นไร ถือซะว่าแลกกับการคืนทริปเปิ้ลเอสกลับคืนมา แล้วเราก็ช่วงกันทำที่แห่งนี้ให้กลับมาสงบปรกติ ทำกิจกรรมช่วยเหลือกัน เราจะได้กล้าพูดกับคนอื่นได้เค็มปากว่า นี่คือคาร์คลับพี่น้อง อย่างแท้จริง

กระทู้นี้ผมขอเลยนะครับ งดพูดจาเสียดสี. หรือ รุนแรงคำพูดกับทุกฝ่าย. เรามาช่วยให้กำลังให้ชมรมเราและทีมงานต่อไป

แต่ ณ. ตอนนี้ เราได้ผ่านจุดๆนั้นมาแล้ว ถือว่าเป็นบทเรียนนราคาแพงที่เราต้องทำการบ้านกันอย่างหนัก ทีมงานรุ่นต่อๆไปถือว่ารับบทหนักในการจัดการทุกอย่างเกี่ยวกับทริปเปิ้ลเอส ยังไงผมขอให้กำลังทีมงานรุ่นต่อๆไปด้วยนะครับ

ขอ like +1. ครับให้กับ สยามซูบารุเดินหน้าต่อไป :bbbear_34:

ออฟไลน์ ReTRO RACER

• เขาเรียกผมว่า "เด็กเชียร์ซู"
  • *
  • Popular Vote : 52
Re: มาเริ่มต้นใหม่กันเถอะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 26, 2012, 10:27:52 AM »
เมื่อวันที่ 25 ที่ผ่านมา หวังว่าทุกคนน่าจะพอใจกับการระชุมในระดับนึง หรือมากพอ. หรือมีความผิดหวังกลับไป แต่ยังไงก็ช่างนะครับ. สำหรับผมเองผมพอใจที่ได้เห็นคนรัก ทริปเปิ้ลเอส แสดงพลังสามัคคี ไม่ว่าผลจะะออกมายังไงก็ตาม ยังไงเราก็พี่น้องกันนะครับ เป็นธรรมดาที่เวปไซที่มีสมาชิกมาหน้าหลายตาต่างถิ่นมารวมตัวกัน แล้วมีปากเสียงกัน ถือว่าเป็นเรื่องปรกติ. แต่ในกรณีนี้ของทริปเปิ้ลเอส ถือว่ารุนแรงทีเดียว
แบงค์เองผมก็ยังโอเค ถึงแม้จะเคยด่าแบบไม่มีคลาสไป บางเรื่องบางอย่างแบงค์คงไม่สดวกตอบจริงๆ ก็ไม่เป็นไร ถือซะว่าแลกกับการคืนทริปเปิ้ลเอสกลับคืนมา แล้วเราก็ช่วงกันทำที่แห่งนี้ให้กลับมาสงบปรกติ ทำกิจกรรมช่วยเหลือกัน เราจะได้กล้าพูดกับคนอื่นได้เค็มปากว่า นี่คือคาร์คลับพี่น้อง อย่างแท้จริง

กระทู้นี้ผมขอเลยนะครับ งดพูดจาเสียดสี. หรือ รุนแรงคำพูดกับทุกฝ่าย. เรามาช่วยให้กำลังให้ชมรมเราและทีมงานต่อไป

แต่ ณ. ตอนนี้ เราได้ผ่านจุดๆนั้นมาแล้ว ถือว่าเป็นบทเรียนนราคาแพงที่เราต้องทำการบ้านกันอย่างหนัก ทีมงานรุ่นต่อๆไปถือว่ารับบทหนักในการจัดการทุกอย่างเกี่ยวกับทริปเปิ้ลเอส ยังไงผมขอให้กำลังทีมงานรุ่นต่อๆไปด้วยนะครับ

ขอ like +1. ครับให้กับ สยามซูบารุเดินหน้าต่อไป :bbbear_34:

:bbbear_34: :bbbear_34: :bbbear_34:
เกลียดจริงๆพวก "มือถือสาก ปากถือศีล ชอบสร้างภาพ เก่งแต่ปาก"

ออฟไลน์ Benzino

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 4
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 26, 2012, 10:36:31 AM »
 :bbbear_17: :bbbear_17: :bbbear_17: :bbbear_17:
"เรา Supply Army "
[img]http://img9.imageshack.us/img9/9231/srsnewcolorsnewtt1.g

ออฟไลน์ boy_hip

• ก็แค่ NA
  • *
  • Popular Vote : 16
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 26, 2012, 10:37:07 AM »

:bbbear_46:

ออฟไลน์ โกร่น2000

• *
  • Popular Vote : 23
  • fanfan2000
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 26, 2012, 10:49:34 AM »
ไม่likeไม่ชอบ......แต่รักเลย :bbbear_7: :bbbear_7:

ออฟไลน์ Donald_Duck

• เป็ดมีปัญหา~หา~หา
  • *
  • Popular Vote : 6
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 26, 2012, 10:50:16 AM »
เห็นด้วยครับ

ถือซะว่า ณ ตอนนี้เรื่องราวก็ดำเนินผ่านจุดต่ำสุดมาแล้ว และเรากำลังจะเดินหน้าต่อไป เรื่องที่แล้วๆ มา แม้จะยังติดอยู่ในใจ ก็ขอให้พยายามลืมๆ มันไป ให้จบๆ ไปซะที ต่างฝ่ายต่างถอยคนล่ะก้าว อย่าไล่กันจนถึงขั้นไม่เหลือที่ให้ยืนกันเลยครับ

ออฟไลน์ ddi

• *
  • Popular Vote : 14
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 26, 2012, 10:51:29 AM »
" กระทู้นี้ผมขอเลยนะครับ งดพูดจาเสียดสี. หรือ รุนแรงคำพูดกับทุกฝ่าย. เรามาช่วยให้กำลังให้ชมรมเราและทีมงานต่อไป "

ในฐานะที่ผมเป็น สมาชิกคนนึงของ sss ถึงแม้ปีหลังๆผมจะไม่ได้ไปเข้าร่วมกิจกรรมหรือไป MEETiNG แล้ว แต่ก็ยังคงติดตามข่าวคราวจากหน้าเวปอยู่ ผมขอบ้างละกันคัฟ ว่า

" ผมขอทุกกระทู้เลยดีกว่าคัฟ ที่ควรงด พูดจาเสียดสี. หรือ รุนแรงคำพูดกับทุกฝ่าย. "      เพื่อสังคม SSS ของ " ทุกๆคน" นะคัฟ

ด้วยความเคารพคัฟ  :bbbear_19:

ออฟไลน์ Yosuke

• *
  • Popular Vote : 2
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 26, 2012, 11:22:06 AM »
เหนด้วยอย่างมาก !! ขอนับถือพี่ๆเพื่อนๆทุกคนจากใจคับ  การให้อภัยและมีน้ำใจให้กันยังเปนจุดสำคัญที่ทำให้เรายังมีทุกวันนี้อยู่ได้

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 26, 2012, 11:28:59 AM »

ดีครับ อะไรที่เคยลบ เคยเละ พวกเราก็ช่วยกันล้าง เชื่อว่าเว็บและชมรมจะค่อยๆฟื้นฟูกลับเป็นดังเดิมได้ในไม่ช้าครับ
อะไรที่มันผ่านมาแล้วก็ให้มันแล้วๆไป เริ่มต้นสิ่งดีๆกันใหม่ เอาอดีตไว้เป็นบทเรียน เพื่อไม่ให้ทำผิดซ้ำ ขอให้ คิดดี ทำดี ครับ

ออฟไลน์ จิ๊กโก๋อกหัก

• ทีมนักปั่นพลังหนุ่ม
  • *
  • Popular Vote : 125
    • Tia's Facebook
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มีนาคม 26, 2012, 11:32:35 AM »
 ประทับใจมากสหายทั้งหลาย
ขอบพระคุณที่ช่วยกันมาตลอด
แต่ก็จงอย่าชะล่าใจ

ป.ล. คะแนน  vote เค้ามากที่สุด  ฮ่าๆ

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มีนาคม 26, 2012, 12:21:18 PM »
ประทับใจมากสหายทั้งหลาย
ขอบพระคุณที่ช่วยกันมาตลอด
แต่ก็จงอย่าชะล่าใจ

ป.ล. คะแนน  vote เค้ามากที่สุด  ฮ่าๆ

ขวัญใจของโอและผู้ชายทั่วๆ ไป 5555 :bbbear_9:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ จิ๊กโก๋อกหัก

• ทีมนักปั่นพลังหนุ่ม
  • *
  • Popular Vote : 125
    • Tia's Facebook
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มีนาคม 26, 2012, 12:56:10 PM »
ขวัญใจของโอและผู้ชายทั่วๆ ไป 5555 :bbbear_9:

พี่ว่าผมจะกล้าต่อล้อต่อเถียงกะพี่ปะ

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มีนาคม 26, 2012, 12:58:48 PM »
พี่ว่าผมจะกล้าต่อล้อต่อเถียงกะพี่ปะ
สองคนนี้ท่าทางจะปมใหญ่ :bbbear_44:

ออฟไลน์ mommagamma

• *
  • Popular Vote : 36
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มีนาคม 26, 2012, 01:59:06 PM »

เมื่อเวปสงบสุข  LogIn ชั่วคราวอย่างผมก้อคงต้องขอลา
ขอให้ สยามซูบารุที่รัก เดินหน้าต่อไป ขอบคุณครับ   :bbbear_16:

ออฟไลน์ mek

• *
  • Popular Vote : 25
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มีนาคม 26, 2012, 02:08:28 PM »
ฝากผู้ที่จะมาดูแล web รายใหม่ด้วยครับ
ไอ้เรื่องให้กด ยินยอม IP เนี่ย เลิกเหอะ
จะถามอะไรกันทุกที
ถ้าจะถามก็เอากันแค่ตอนจะกด โพส ดีกว่าไหม
กดวันละไม่รู้กี่ที
 :bbbear_41: