ผู้เขียน หัวข้อ: ยินดีมากครับ โดน!!! หมูขาว RA-R ทัก ในรอบ 1 ปีที่ขับแมว:)  (อ่าน 5785 ครั้ง)

ออฟไลน์ MIDBULL

• *
  • Popular Vote : 11
  • " อย่าเข้าใกล้ อะไหล่แพง "
เมื่อเช้า โดน!!!  หมูขาว RA-R ทักครับ > แถวสุขา1   เป็นการทักทายในรอบ 1 ปีที่ผมซื้อแมวมาขับ
ได้ยินเสียงไล่มาจากข้างหลัง เหลือบไปดูกระจก " จ๊ะเอ๋ " หมมมมูนี่ >>เค้าก็บีบแตรมา ผมก็ส่งไป ( เอ๋..หรือเค้าบีบแตรไล่ ผมขับช้าอ่ะ 55 ) , ยินดีมากๆครับ  :bbbear_17:
- ผมเห็นรถจอดอยู่โรงบาลเปาโลนวมินทร์บ่อยมาก เพราะผมแอบเดินไปดูรถพี่บ่อยครับ -
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 28, 2012, 10:30:08 AM โดย MIDBULL »
S U B A R U  I m p r e z a  แ ม ว ค อ ข า ว EJ255

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
หมูขาว คันนั้นน่าจะเป็นรถของหมอกะบด น้ำตาเสือดำละครับ  :bbbear_34:
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

• *
หมูขาว คันนั้นน่าจะเป็นรถของหมอกะบด น้ำตาเสือดำละครับ  :bbbear_34:

อ่าววหรอครับ > เห็นตอบกระทู้อยู่บ่อยๆ แต่ไม่เคยเจอกัน... เมื่อเช้าหลังจากทักกันผมยังเดินไปดูที่ลานจอดเลย ไม่เจอตัวครับเห็นแต่รถ
* ผมทำงานอยู่ HO/Tesco  ครับ ติดกับโรงบาลเลย ยินดีที่รู้จักครับ
S U B A R U  I m p r e z a  แ ม ว ค อ ข า ว EJ255

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
มันไม่ควักปืนในรถทักก็ถือว่าโชคดีแล้วครับ. ขับไกล้ไม่ได้ ไอ้นี่ขาโหดจำติดตาวันไปมิตติ้งเลย :bbbear_43:

ถ้าคราวหน้าเดินไปดูรถในโรงบาลอีก. ระวังตาบอดนะครับ. รถคันนี้เงายันแค้งน้ำมันครื่อง :bbbear_44:

ออฟไลน์ โกร่น2000

• *
  • Popular Vote : 23
  • fanfan2000
หมอยังแร็งคะนานนี้........เวลาเจอขออยู่ห่างๆหน่อย :bbbear_19: :bbbear_19:

• *
ท่าจะแรงจริงอ่ะครับ
เห็นแกฉีกซ้ายออก มุดแป๊ปนึง ก็ถึงยูเทรินหน้าโรงบาลแระ ..ผมก็แรงน้อยจะตามไปก็ไม่พอแกหรอกครับ :bbbear_11:

• ???
  • *
เคยดูหนังเรื่อง หมอเจ็บ มั้ยครับ. คนเขียนบทเอามาจากชีวิตเสือดำนี่แหละ :bbbear_30:

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
ระวังเบ้าโช๊คอัพกระดอนใส่นะ555 :bbbear_24:
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

• ???
  • *
ระวังเบ้าโช๊คอัพกระดอนใส่นะ555 :bbbear_24:
เป็นอาการเดียวที่หมอต้องกระเตงหมูไปขอความช่วยเหลือ :bbbear_18:

• *
เป็นอาการเดียวที่หมอต้องกระเตงหมูไปขอความช่วยเหลือ :bbbear_18:
รื้อก่อน(คลาน)ไปซ่อมทีหลัง ใช่มะตัว :bbbear_23:

• ???
  • *
รื้อก่อน(คลาน)ไปซ่อมทีหลัง ใช่มะตัว :bbbear_23:
:bbbear_43:

• *
 :bbbear_44: เล่นมันให้หนักช่วงนี้เสือดำเค้าไม่ว่างเข้าเว๊บ :bbbear_24:

ออฟไลน์ ---น้ำตาเสือดำ---

• .....ตัวฉันทุกวันแสนตรม.....
  • *
  • Popular Vote : 79
  • ถึงจะชั่วก็ชั่วแต่ตัวยักษ์ ...สุริวงศ์พงษ์ศักดิ์หาชั่วไม่
ไม่ได้บีบไล่คร้าบบบ ทักกัน  ครับ  ยินดีที่ได้พบเจอ  มีอะไรให้รับใช้ได้ครับ

อยู่ใกล้กันนี่เอง

อย่าไปดูรถผมเลย อายเค้า  ห้าปีล้างที   :bbbear_47: :bbbear_47:

.
.
.
.
.  ส่วนไอ่ชาวแก๊งค์กะบด เสือโหย  อย่าพลาดนะ  เด่วจัดหนัก :bbbear_39: :bbbear_39:

ออฟไลน์ ---น้ำตาเสือดำ---

• .....ตัวฉันทุกวันแสนตรม.....
  • *
  • Popular Vote : 79
  • ถึงจะชั่วก็ชั่วแต่ตัวยักษ์ ...สุริวงศ์พงษ์ศักดิ์หาชั่วไม่

:bbbear_39: :bbbear_39: :bbbear_39: :bbbear_39:

• *
ไม่ได้บีบไล่คร้าบบบ ทักกัน  ครับ  ยินดีที่ได้พบเจอ  มีอะไรให้รับใช้ได้ครับ

อยู่ใกล้กันนี่เอง

อย่าไปดูรถผมเลย อายเค้า  ห้าปีล้างที   :bbbear_47: :bbbear_47:

.
.
.
.
.  ส่วนไอ่ชาวแก๊งค์กะบด เสือโหย  อย่าพลาดนะ  เด่วจัดหนัก :bbbear_39: :bbbear_39:

สวัสดีครับคุณหมอ ---น้ำตาเสือดาว---  / ยินดีที่รู้จักครับผม  :bbbear_9:
ผมเจอบ่อยครับ แต่นานๆจะเอา แมว มาทำงานทีนึงเลยได้มีโอกาสเจอกันน้อยครั้ง แต่ผมเห็นรถคุณหมอบ่อยบางวันเย็นๆก็เห็นขับเข้ามาโลตัส
*บางวันผมเซ้งๆเครียดๆผมก็ไปยืนดูดบุหรีหน้ารถหมอแหระ..ครับ มันเงียบและร่มดีใต้ตึกตรงที่หมอจอด
(เมื่อกี้ผมยังเดินไปกินข้าวที่โรงบาล ยังผ่านหน้ารถหมอ เลยครับ)

--- ถ้ามีโอกาสได้เจอกันอีกครับ ---