ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามนิดนึงนะครับ เกจชุดนี้มันคืออีหยั๋งอ่ะครับ พอดีเพื่อนฝากขาย  (อ่าน 2202 ครั้ง)

ออฟไลน์ bobo-watanabe

• *
  • Popular Vote : 0
พอดีเพื่อนฝากขาย แต่ไม่ทราบรายละเอียดเลยครับ ติดต่อเพื่อนที่เป็นเจ้าของไม่ได้เลยครับ แต่เพื่อนบอกว่าSENSORครบทุกอย่างเลยครับ แล้วไอ้กล่องทองๆนั่นคืออะไรอ่ะครับรบกวนด้วยนะครับ จะ ลงขายให้แต่ไม่รู้่จะลงว่าไงมีDEFI OILTEMPกับBOOST STI ครับ ขอบคุณมากๆนะครับ รบกวนด้วยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 10, 2012, 02:16:39 PM โดย bobo-watanabe »

ออฟไลน์ mallzaa

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 24
  • BeNatural
น่าจะเป็นกล่อง ecu แต่งนะครับ รบกวนถ่ายรูปตรงปลั๊กด้วยได้ไหมครับ น่าสนใจครับ แล้วรบกวนไปลงอีกครั้งที่หน้าซื้อ ขาย สินค้าอื่นๆ other sell ครับ

ขอบคุณครับ จะรอดูว่าเป็นกล่องกี่ปลั๊กครับ

• *
ได้เลยครับเดี๋ยวตอนขายจะไปลงที่ห้องซื้อขายนะครับ ตอนนี้ รบกวนท่านผู้รู้ด้วยนะครับ ขอบคุณมากๆจริงๆครับ รูปปลั๊กนะครับ  :bbbear_17:

• *
ตกลงมันคืออะไรนะเนี่ยยยย :bbbear_20:

ออฟไลน์ mallzaa

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 24
  • BeNatural
เห็นปลั๊กแล้วงงละครับ รอท่านอื่นมาตอบต่อครับ      :bbbear_27:

• *
ไม่เป็นไรครับขอบคุณมากๆ เดี๋ยวคงขายตามนี้แล้วล่ะครับ ผมไม่รู้เรื่องSUBARUเลยด้วย 555555

ออฟไลน์ tae_tomaru

• *
ความสุขเกิดขึ้นได้ทุกวัน