ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดี อีโว..  (อ่าน 3070 ครั้ง)

ออฟไลน์ MIDBULL

• *
  • Popular Vote : 11
  • " อย่าเข้าใกล้ อะไหล่แพง "
สวัสดี อีโว..
« เมื่อ: เมษายน 09, 2012, 08:25:07 PM »
สวัสดีครับ Evo สีเทา xx2759 คุ้นว่าอยู่ในSSS  :bbbear_16:
ขอบคุณครับ ที่โบกมือทักทายกัน...แถวนั้นนานๆจะเจอเพื่อนซะที *โทษทีผมไม่ได้โบกมือทักตอบครับ ,ยกไม่ทันเพราะเกร็งอยู่เจอรถแรงงงงง
- ยินดีที่ได้รู้จักครับผม
S U B A R U  I m p r e z a  แ ม ว ค อ ข า ว EJ255

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
Re: สวัสดี อีโว..
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 10, 2012, 06:56:56 AM »
สวัสดีครับยินดีที่ได้ทักทายครับ พอดีขับรถเล่นแถวนั้นบ่อยๆ เห็นแมวแล้วใจตุ้มๆต่อมๆ :bbbear_7:

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 10, 2012, 07:48:09 AM »
สวัสดีครับ Evo สีเทา xx2759 คุ้นว่าอยู่ในSSS  :bbbear_16:
ขอบคุณครับ ที่โบกมือทักทายกัน...แถวนั้นนานๆจะเจอเพื่อนซะที *โทษทีผมไม่ได้โบกมือทักตอบครับ ,ยกไม่ทันเพราะเกร็งอยู่เจอรถแรงงงงง
- ยินดีที่ได้รู้จักครับผม
คราวก่อนก็เจอหมูเสือดำ ครานี้เจออีโวกะบด คนอะไรนี่เจอพวกตัวแสบบ๊อยบ่อย555 อย่างพวกผมขนาดนัดกันยังไม่เจอตัวเลย(โดนเบี้ยวอิอิ)

เจอพวกนี้บ่อยๆแสดงว่าดวงมีแววโดนแบน :bbbear_44: ฟันธง

ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ TURBO-Plus

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 38
  • All my life
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 10, 2012, 08:42:22 AM »
ฮ่าๆใครจะโดนคนแรกน๊า
Jay TURBO-Plus

• ???
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 10, 2012, 08:44:29 AM »
ฮ่าๆใครจะโดนคนแรกน๊า
ใครๆ. ผมพูดความจริงจะโดนได้ไง. ถ้ามันร้อนตัวก็ชัวเลย :bbbear_43:

หรือก็จะทำตัวเป็น สส ไปเยี่ยมเยือนยันบ้าน :bbbear_7:

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 10, 2012, 09:37:37 AM »
สวัสดีครับยินดีที่ได้ทักทายครับ พอดีขับรถเล่นแถวนั้นบ่อยๆ เห็นแมวแล้วใจตุ้มๆต่อมๆ :bbbear_7:

สวัสดีครับ ผมเอ ครับ..
เจอกันทักได้ครับ ผมอยู่แถวนั้นผ่านเส้นนั้นบ่อยๆครับ
* ตอนแรกเห็นฉกมาอยู่ข้างหน้าผม นึกในใจ "เอาแล้วกรู..." :bbbear_42: พินิจไปมา#$#$เอะรถคุ้นๆนะ ผมจำจากรูปใน profile  SSS และตอนมี Evo~บิน~เหินแนว Rally ที่ MIT  :bbbear_32:
** โลกมันกลมเนอะ เช้าเมื่อวานผมยังนั่งคุยกะหมอต้น /เสือดำ..ยังพูดถึง Evo ลำนี้อยู่เลย - ตกค่ำเจอตัวเป็นๆแระ :bbbear_26:
S U B A R U  I m p r e z a  แ ม ว ค อ ข า ว EJ255

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 10, 2012, 09:44:51 AM »
เจอกันทักได้ครับ ผมอยู่แถวนั้นผ่านเส้นนั้นบ่อยๆครับ
* ตอนแรกเห็นฉกมาอยู่ข้างหน้าผม นึกในใจ "เอาแล้วกรู..." :bbbear_42: พินิจไปมา#$#$เอะรถคุ้นๆนะ ผมจำจากรูปใน profile  SSS และตอนมี Evo~บิน~เหินแนว Rally ที่ MIT  :bbbear_32:
** โลกมันกลมเนอะ เช้าเมื่อวานผมยังนั่งคุยกะหมอต้น /เสือดำ..ยังพูดถึง Evo ลำนี้อยู่เลย - ตกค่ำเจอตัวเป็นๆแระ :bbbear_26:
มีแววว่าคุณเอจะเจอเรื่องซวยในไม่ช้าครับ อิอิ
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

• ???
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: เมษายน 10, 2012, 09:47:52 AM »
ยินดีมากครับ. ผมต้นนะครับ. ไมหล่อแต่เหม็นครับ :bbbear_16:
ว่าแต่ว่าไอ้หมอไปเผาอะไรผมไว้ :bbbear_15:

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: เมษายน 10, 2012, 01:06:54 PM »
ยินดีมากครับ. ผมต้นนะครับ. ไมหล่อแต่เหม็นครับ :bbbear_16:
ว่าแต่ว่าไอ้หมอไปเผาอะไรผมไว้ :bbbear_15:

อ้ออ หมอบอก Evoคันเน้ แร๊งมากกกกนะครับ  บินก็ได้ :bbbear_32:แถมตอนบูสสส,มาที..ดึงซะ ขาเบาะแทบหัก  :bbbear_10: