ผู้เขียน หัวข้อ: finance จะรับไหม ผมจะซื้อ อิมฯหน้าหมู ต่อจากคนรู้จัก  (อ่าน 2100 ครั้ง)

ออฟไลน์ arm2908

• *
  • Popular Vote : 0
 :bbbear_27:  finance จะรับไหม ผมจะซื้อ อิมฯหน้าหมู ต่อจากคนรู้จัก คือพี่ที่รู้จัก จะขายต่อ หน้าหมู คอแดง รถตัดหัวมาประกอบ   เขาจะขายล้านปลายๆ หากผมดาวน์ 450000  ที่เหลือเข้าfinance ๆ จะให้เท่าไหร่  ราคาแรงไปไหม  รถเจ้าของรักทำมาครบอยู่   ช่วยตอบทีครับ ผมอยากได้มาก รถในฝัน ไม่รู้เมียจะยอมไหม

ออฟไลน์ TURBO-Plus

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 38
  • All my life
ราคาสุทธิรวมดาว์นแล้วอยู่ที่เท่าไหร่ รถปีอะไร ดอกคุณสู้ไม๊ ที่สำคัญเมียยอมไม๊ ไฟแนนซ์เอาตังไปให้มันยังไงก็รับ จัดซักล้านสองน่าจะสบาย แต่เมียนี่ปัจจัยหลัก คิดดีๆครับ ขอให้สมหวังล่วงหน้า
Jay TURBO-Plus

ออฟไลน์ clubxxx

• *
  • Popular Vote : 16
  • -*-
รถตัดหัวมาประกอบ

หมายถึงจดประกอบหรอครับ(แพงนะเนี้ย)

หรือว่า รถ 1.6 แล้วเอาคอแดงมาสลับใส่ครับ

อิม ไฟแนน ให้ไม่ค่อยเยอะ ยิ่งถ้าพวก1.6วางเครื่องยิ่งให้น้อย

แล้วแต่ ไฟแนน ถ้า ซิตี้ให้ 1 ล้านเองมั้ง

ของผม รถแท้ WRX2.5 เครื่องเดิม จัดได้ 1.7 พอดีเพื่อนเปิดเต้น มีเครดิต ดี เลยได้เยอะ

ลองหาดูครับ