ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีพี่ที่ไปทำบุญวัดหัวลำโพงอีกครั้งครับ gc เขียวตองอ่อน  (อ่าน 3645 ครั้ง)

ออฟไลน์ iamjc ( ต้นครับผม )

• ('',)
  • *
  • Popular Vote : 3
  • what ever when ever where ever
กลัวว่าจะงงอ่ะครับ อยู่ดีๆมีคนมาทัก เห็นพี่ขับเข้ามาผมก็เพิ่งไปถึงพอดี สวัสดีอีกครั้งนะครับพี่
.............say somthing...............

ออฟไลน์ Green tea

• *
  • Popular Vote : 8
  • เมื่อไหร่จะเจอ ใคร ใคร ที่เป็นของเรา!!
กลัวว่าจะงงอ่ะครับ อยู่ดีๆมีคนมาทัก เห็นพี่ขับเข้ามาผมก็เพิ่งไปถึงพอดี สวัสดีอีกครั้งนะครับพี่

สวัสดีเช่นกันครับ  แหม!!  ดีจังเจอคนใจบุญเหมือนกัน
ยินดีที่ได้เจอครับ
เมื่อวานพอดียังงง ต้องขอโทษด้วยนะครับ :a109:

ออฟไลน์ pohng13

• *
  • Popular Vote : 2
  • พักรบ...
สวัสดีเช่นกันครับ  แหม!!  ดีจังเจอคนใจบุญเหมือนกัน
ยินดีที่ได้เจอครับ
เมื่อวานพอดียังงง ต้องขอโทษด้วยนะครับ :a109:

ช่วงนี้พี่ผมเค้ากำลังทำคะแนน นานๆจะเข้าวัดทีมันก็เลยงง :a124:

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
ช่วงนี้พี่ผมเค้ากำลังทำคะแนน นานๆจะเข้าวัดทีมันก็เลยงง :a124:

เอ....ทำบุญหวังผลชาตินี้เลยเหรอนี่ :a122: :a12:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ TaZZillA

• *
  • Popular Vote : 0
  • รักซ้อน ซ่อนเงื่อน เพื่อนทรยศ
ทำเองหรือ โดนจูงจมูกไปทำจ๊ะ

เสือจะมาสิ้นลาย กลายเป็นแมว ก็คราวนี้แหละเว้ย
Gauge :: OiL CooLeR :: Fuel Pump :: Bucket Seat :: Shock Absorber :: Programmable ECU

Too many things to buy:: SaDZillA

• *
  • เมื่อไหร่จะเจอ ใคร ใคร ที่เป็นของเรา!!
ทำเองหรือ โดนจูงจมูกไปทำจ๊ะ

เสือจะมาสิ้นลาย กลายเป็นแมว ก็คราวนี้แหละเว้ย
เอ....ทำบุญหวังผลชาตินี้เลยเหรอนี่ :a122: :a12:
เอากานใหญ่เลยนะครับ ทั้ง เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ล่อกันมาตรึม

แด๋วไว้วานอาทิดเจอกัน :a127:

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
เอากานใหญ่เลยนะครับ ทั้ง เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ล่อกันมาตรึม

เสาร์ที่แล้วบอกจะวนเข้ามากินด้วยกัน ไหงขับเลยจนกลับบ้านไปได้อ่ะ ผมนั่งรอกับพี่ต้นอยู่เน้อออ :a5:
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ F@M3

• น้องมินท์!!!!!
  • *
  • Popular Vote : 21
  • Mint Green GC8 (6)

หวาาาาดีคร้าาาาาบพี่บอมบ์ ไม่ได้เจอกันตั้งนานเลย :a116: :a116:
Owning boring cars is like slow internet, you only get few of the experiences.

• *
เสาร์ที่แล้วบอกจะวนเข้ามากินด้วยกัน ไหงขับเลยจนกลับบ้านไปได้อ่ะ ผมนั่งรอกับพี่ต้นอยู่เน้อออ :a5:

ขอโทดที พอดีออกมาแล้วมันเลยมาไกลอ่ะคับ แม่มล่อให้ไปกลับรถที่ลาดพร้าวเลย เลยต้องขอตัวกลับบ้านก่อง ไว้โอกาสหน้านะครับ :a6:

หวาาาาดีคร้าาาาาบพี่บอมบ์ ไม่ได้เจอกันตั้งนานเลย :a116: :a116:

หวาเดครับ ไว้ว่างๆมาเจอกันครับ หรือเจอที่สนามวันอาทิดก้อได้ครับ :a122:

ออฟไลน์ yajok01

• เกจิสยาม
  • *
  • Popular Vote : 0
    • เกจิสยาม
น่าสนใจมากครับ

ออฟไลน์ F@M3

• น้องมินท์!!!!!
  • *
  • Popular Vote : 21
  • Mint Green GC8 (6)
ขุดมาจากไหนเนี่ย เก่าแล้วนะๆ ตั้งสามปีเลยนะๆ
Owning boring cars is like slow internet, you only get few of the experiences.