ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนผู้ดูแลเว็บบอร์ด จะลงขายลูกสุนัขบางแก้ว ต้องลงหมวดไหนครับ  (อ่าน 3189 ครั้ง)

ออฟไลน์ saran_1st

• CU Intania
  • *
  • Popular Vote : 48
  • . . Rumble . .
สอบถามผู้ดูแลเว็บบอร์ดหน่อยครับ (ไม่แน่ใจตอนนี้ใครเป็น)

จะลงขายลูกสุนัขบางแก้วครับ ผมนั่งดูใน Other For Sell แล้ว ไม่รู้จะลงหมวดย่อยไหนดี กลัวจะผิดหมวดครับ  :bbbear_40:

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
ลงหน้าเสื้อผ้าเครื่องประดับไปก่อนก้อได้ครับ ว่าแต่ขายตัวละเท่าไหร่ครับ สนใจครับ
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

• *
4 พัน ครับผม ลูกสุนัขอายุ 4 สัปดาห์นิดๆ
เดี๋ยวลงรูปแปบ

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
4 พัน ครับผม ลูกสุนัขอายุ 4 สัปดาห์นิดๆ
เดี๋ยวลงรูปแปบ
รูป. อยากได้ๆ :bbbear_2:

ออฟไลน์ ---น้ำตาเสือดำ---

• .....ตัวฉันทุกวันแสนตรม.....
  • *
  • Popular Vote : 79
  • ถึงจะชั่วก็ชั่วแต่ตัวยักษ์ ...สุริวงศ์พงษ์ศักดิ์หาชั่วไม่
รูป. อยากได้ๆ :bbbear_2:

จะเอามาสู้กะไอ่สิงโตผมรึ :bbbear_29:

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
จะเอามาสู้กะไอ่สิงโตผมรึ :bbbear_29:
หมอกะพี่ต้นเลี้ยงพันธุ์อะไรกันอ่ะ บ้านผมมีบางแก้วอยู่แล้ว
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
หมอเอารูปมาลงซิ. ตัวเล็กๆน่ารักๆ ไปครั้งหน้าจะแอบจิ๊กใส่กระเป๋า :bbbear_43:

ออฟไลน์ toon_toon

• *
  • Popular Vote : 1
มาทั้งตัวหรือตัดครึ่งมาครับ ทะเบียนแท้หรือจดประกอบครับ   :bbbear_43:  :bbbear_43:   แซวเล่นนะครับ

• *
มาทั้งตัวหรือตัดครึ่งมาครับ ทะเบียนแท้หรือจดประกอบครับ   :bbbear_43:  :bbbear_43:   แซวเล่นนะครับ

มาทั้งตัวครับ ไม่ตัด ไม่ต่อ ไม่สวม
โครงสร้างดี ไม่มีชน แต่ไม่มี Invoice นะครับ  :bbbear_30:

ออฟไลน์ jeedz

• ยามฝั่ง ณ. SSS
  • Administrator
  • Popular Vote : 29
  • Green ( เกรียน ) Monster
    • Online Network Co., Ltd.
ของผมอิงริช คอกเกอร์

Tel. 089-4272257
บริการ Hosting, รับฝาก server Co-location, IDS, Firewall, Web

• *
ใครสนใจ รบกวนตามไปดูรูปที่กระทู้นู้นได้เลยครับ
อยากได้คนใจดี รักสัตว์ และเข้าใจนิสัยเฉพาะของบางแก้วไปเลี้ยงครับ ^^
http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=92365.0

ขอบคุณครับ