ผู้เขียน หัวข้อ: ก้อนขนมปังของ GC เบิกใหม่ยังมีมั้ยครับ  (อ่าน 2679 ครั้ง)

ออฟไลน์ kongbuic

• Confidence in Motion
  • *
  • Popular Vote : 30
ขอรบกวนพี่ๆดังนี้ครับ
1.อยากทราบว่าเบิกศูนย์เท่าไหร่ครับ
2.เห็นพี่บางคนบอกว่าวัสดุคล้ายยางแข็งๆใช่รึเปล่าครับ
3.ถ้าซื้อมือสองจะเจอของก็อปมั้ยครับ ดูยังไง

ขอบคุณครับ
ขออภัย! มือใหม่หัดขับ

ออฟไลน์ TURBO-Plus

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 38
  • All my life
Re: ก้อนขนมปังของ GC เบิกใหม่ยังมีมั้ยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 30, 2012, 12:18:59 AM »
เซียงกงบางนามีอยู่ครับ ซอย3 ซอย5 ลองถามๆดู
Jay TURBO-Plus

• *
Re: ก้อนขนมปังของ GC เบิกใหม่ยังมีมั้ยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 30, 2012, 12:59:39 AM »
เซียงกงบางนามีอยู่ครับ ซอย3 ซอย5 ลองถามๆดู
Thanks krub. Is there anyone purchased it from MIT?

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 30, 2012, 06:34:44 AM »
Thanks krub. Is there anyone purchased it from MIT?

ของใหม่ไม่มีแล้วล่ะครับ อายุรถขนาดนั้น มือสองยังหายากเลย

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 30, 2012, 01:28:52 PM »
ของใหม่ไม่มีแล้วล่ะครับ อายุรถขนาดนั้น มือสองยังหายากเลย

ลืมคิดถึงอายุรถไปครับ นั่งนึกๆดูยังนึกว่าวัยรุ่นอยู่เลย พอดีไปจอง GC เค้าไว้แล้ว จะได้รถเดือนหน้า ผมอยู่แถวพระราม 3 สาทร วิ่งท่าพระ จรัญ บ่อยคงได้เจอกันบ้างครับ

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 30, 2012, 01:35:30 PM »
ลืมคิดถึงอายุรถไปครับ นั่งนึกๆดูยังนึกว่าวัยรุ่นอยู่เลย พอดีไปจอง GC เค้าไว้แล้ว จะได้รถเดือนหน้า ผมอยู่แถวพระราม 3 สาทร วิ่งท่าพระ จรัญ บ่อยคงได้เจอกันบ้างครับ

ยินดีต้อนรับล่วงหน้าครับ