ผู้เขียน หัวข้อ: สนุกมากมายเลยครับวันนี้ awd trakday 29/04/55  (อ่าน 14485 ครั้ง)

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
Re: สนุกมากมายเลยครับวันนี้ awd trakday 29/04/55
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2012, 02:07:50 AM »
ผมงาสเค้ารู้กันทั้งเวปละล่ะครับพี่นพ  :bbbear_44: :bbbear_44:
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ Oa@EvoTH

• *
  • Popular Vote : 0
Re: สนุกมากมายเลยครับวันนี้ awd trakday 29/04/55
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2012, 02:47:53 AM »
ในนามประธานฝั่งอีโวลูชั่น
ต้องขอขอบคุณเพื่อนสมาชิกชาวซูบารุทุกๆท่าน ที่เสียสละเวลามาร่วมงาน และ ตั้งใจเรียนจน สามารถทำให้อุบัติเหตุเป็นศูนย์ เยี่ยมมากๆครับ
(เพราะมีกรรมการจาก รยสท. ท่านมาดูงานเราอยู่ด้วยนะครับ อนาคตเราอาจจะทำให้งานผ่านการรับรองและมีมาตราฐานสากลมากขึ้นไปอีกได้ถ้าเราพร้อม)

และขอบคุณ เบื้องหลัง ทั้งสปอนเซอร์ ทีมงาน และ บรรดาอาจาร์ยฝั่งซูบารุทุกๆท่าน ครับ
ที่ทำให้งานนี้กลับมาเป็น AWD HYPER TRACK DAY ที่สนุกสนาน สุดยอดเหมือนเดิม จนไม่มีรายการแข่งรถรายการไหนจะเหมือนได้อีกครับ

แต่ยังมีจุดบกพร่องของงานอีกหลายอย่าง ที่ต้องปรับปรุง เพราะทีมงานห่างการจัดการแข่งขันไปเป็นเวลาถึง 2ปีเศษๆ จึงมีข้อผิดพลาดที่เกิดขึ้นได้แน่นอน
ซึ่งจะต้องนำไปประชุมและพิจารณากันต่อไป เพราะทีมงานชุดปัจจุบันอายุมากแล้ว คงต้องมอบหมายงานให้สมาชิกรุ่นใหม่ๆ
ที่อาจจะต้องเข้ามารับช่วงจัดงานต่อไปในอนาคต รับทราบจุดเด่นจุดด้อย ต่างๆของงาน
เพื่อรักษาคุณภาพของงาน AWD HYPER TRACK DAY ให้ได้ต่อไป ไม่ว่าทางฝั่งซูบารุ หรือ อีโวจะเป็นเจ้าภาพ ก็ตามในอนาคตครับ
หากมีข้อบกพร่องใดๆ ทางทีมงานขอน้อมรับ และ ยินดีรับฟังขอติ-ชม เพื่อนำไปปรับปรุงนะครับ

ป.ล. ภารกิจของ AWD HYPER TRACK DAY ยังไม่เสร็จสิ้นนะครับ เพราะยังมีภารกิจสำคัญอีก 3 อย่าง คือ
1. การเคลียร์บัญชี เพื่อชี้แจ้งรายรับ-รายจ่าย เพื่อความโปร่งใส เงินส่วนที่เกินมาจะนำไปทำบุญตามวัตถุประสงค์ และ เก็บไว้ในกองทุนTRACK DAY ต่อไปสำหรับทีมงานชุดหน้า (จะนัดประชุมกรรมการอีกประมาณ 2 สัปดาห์ นะครับ เพื่อให้กรรมการได้พักและเคลียร์ภารกิจเรื่องงานประจำก่อน ) ยอดตรวจเลขจะแจ้งให้ทราบอีกครั้ง
คร่าวๆน่าจะได้ยอดรวมกองุทนและทำบุญ เกือบ 1 แสนบาท ครับ
2. กล่องรับบริจาค เพื่อฟื้นฟูสนามเด็กเล่น โรงเรียนประถมบางโพิ์ใหม่ ลาดหลุมแก้ว ปทุมธานี(โรงเรียนอิสลาม) ต้องเปิดตรวจนับยอดในที่ประชุม
และ จัดซื้อเครื่องเล่น และเดินทางไปมอบพร้อมกันทั้ง 2 ชมรม ตามวัตถุประสงค์
ตอนนี้กล่องถูกปิดปากกล่องเและเซ็นต์ซื้อกำกับกันเปิด เก็บไว้ที่ผม และถ่ายภาพหลักฐานไว้เป็นที่เรียบร้อยโดยพี่ต่าย พี่ก้วง และน้องป็อบ ครับ
และ อาจจะแบ่งเงินส่วนที่เหลือจากกิจกรรม เข้าโครงการอาหารกลางวัน โรงเรียนบ้านเขาพัง อ.ไทรโยคน้อย กาญจนบุรี จำนวนหนึ่งครับ เพราะน้องๆที่นั้นไม่มีอาหารทานกันจริงๆครับ สำรวจล่าสุดชั้นป.1-4ได้กินกับข้าว ส่วนป.4-6กินน้ำแกงก้นหม้อครับ
3.  เดินทางไปมอบเครื่องสนามเด็กเล่น ร่วมกันทั้ง2ชมรม และ นำเงินบริจาคไปให้ถึงมือน้องๆที่รอความช่วยเหลือ ครับ

ขอให้ AWD Spirit จงสถิตย์อยู่กับท่าน....  :bbbear_9:

ออฟไลน์ TURBO-Plus

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 38
  • All my life
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2012, 07:07:36 AM »
ต้องขอขอบคุณเพื่อนสมาชิกชาวซูบารุทุกๆท่าน ที่เสียสละเวลามาร่วมงาน และ ตั้งใจเรียนจน สามารถทำให้อุบัติเหตุเป็นศูนย์ เยี่ยมมากๆครับ
(เพราะมีกรรมการจาก รยสท. ท่านมาดูงานเราอยู่ด้วยนะครับ อนาคตเราอาจจะทำให้งานผ่านการรับรองและมีมาตราฐานสากลมากขึ้นไปอีกได้ถ้าเราพร้อม)

และขอบคุณ เบื้องหลัง ทั้งสปอนเซอร์ ทีมงาน และ บรรดาอาจาร์ยฝั่งซูบารุทุกๆท่าน ครับ
ที่ทำให้งานนี้กลับมาเป็น AWD HYPER TRACK DAY ที่สนุกสนาน สุดยอดเหมือนเดิม จนไม่มีรายการแข่งรถรายการไหนจะเหมือนได้อีกครับ

แต่ยังมีจุดบกพร่องของงานอีกหลายอย่าง ที่ต้องปรับปรุง เพราะทีมงานห่างการจัดการแข่งขันไปเป็นเวลาถึง 2ปีเศษๆ จึงมีข้อผิดพลาดที่เกิดขึ้นได้แน่นอน
ซึ่งจะต้องนำไปประชุมและพิจารณากันต่อไป เพราะทีมงานชุดปัจจุบันอายุมากแล้ว คงต้องมอบหมายงานให้สมาชิกรุ่นใหม่ๆ
ที่อาจจะต้องเข้ามารับช่วงจัดงานต่อไปในอนาคต รับทราบจุดเด่นจุดด้อย ต่างๆของงาน
เพื่อรักษาคุณภาพของงาน AWD HYPER TRACK DAY ให้ได้ต่อไป ไม่ว่าทางฝั่งซูบารุ หรือ อีโวจะเป็นเจ้าภาพ ก็ตามในอนาคตครับ
หากมีข้อบกพร่องใดๆ ทางทีมงานขอน้อมรับ และ ยินดีรับฟังขอติ-ชม เพื่อนำไปปรับปรุงนะครับ

ป.ล. ภารกิจของ AWD HYPER TRACK DAY ยังไม่เสร็จสิ้นนะครับ เพราะยังมีภารกิจสำคัญอีก 3 อย่าง คือ
1. การเคลียร์บัญชี เพื่อชี้แจ้งรายรับ-รายจ่าย เพื่อความโปร่งใส เงินส่วนที่เกินมาจะนำไปทำบุญตามวัตถุประสงค์ และ เก็บไว้ในกองทุนTRACK DAY ต่อไปสำหรับทีมงานชุดหน้า (จะนัดประชุมกรรมการอีกประมาณ 2 สัปดาห์ นะครับ เพื่อให้กรรมการได้พักและเคลียร์ภารกิจเรื่องงานประจำก่อน ) ยอดตรวจเลขจะแจ้งให้ทราบอีกครั้ง
คร่าวๆน่าจะได้ยอดรวมกองุทนและทำบุญ เกือบ 1 แสนบาท ครับ
2. กล่องรับบริจาค เพื่อฟื้นฟูสนามเด็กเล่น โรงเรียนประถมบางโพิ์ใหม่ ลาดหลุมแก้ว ปทุมธานี(โรงเรียนอิสลาม) ต้องเปิดตรวจนับยอดในที่ประชุม
และ จัดซื้อเครื่องเล่น และเดินทางไปมอบพร้อมกันทั้ง 2 ชมรม ตามวัตถุประสงค์
ตอนนี้กล่องถูกปิดปากกล่องเและเซ็นต์ซื้อกำกับกันเปิด เก็บไว้ที่ผม และถ่ายภาพหลักฐานไว้เป็นที่เรียบร้อยโดยพี่ต่าย พี่ก้วง และน้องป็อบ ครับ
และ อาจจะแบ่งเงินส่วนที่เหลือจากกิจกรรม เข้าโครงการอาหารกลางวัน โรงเรียนบ้านเขาพัง อ.ไทรโยคน้อย กาญจนบุรี จำนวนหนึ่งครับ เพราะน้องๆที่นั้นไม่มีอาหารทานกันจริงๆครับ สำรวจล่าสุดชั้นป.1-4ได้กินกับข้าว ส่วนป.4-6กินน้ำแกงก้นหม้อครับ
3.  เดินทางไปมอบเครื่องสนามเด็กเล่น ร่วมกันทั้ง2ชมรม และ นำเงินบริจาคไปให้ถึงมือน้องๆที่รอความช่วยเหลือ ครับ

ขอให้ AWD Spirit จงสถิตย์อยู่กับท่าน....  :bbbear_9:

ด้วยความเคารพ คุณแ-่งเป็นตัวอย่างของการเป็นผู้นำเลย โปร่งใสจริงๆ
Jay TURBO-Plus

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2012, 09:47:19 AM »

ขอบคุณทางฝั่งอีโวมากนะครับที่ป็นแม่งานสำหรับงานนี้ ดูจากการทำงานทุกๆอย่างแล้วต้องบอกเลยว่าทีมงานของอีโวนี่คือทีมงานคุณภาพจริงๆครับ

ผมขออนุญาตใช้คำเดิมครับที่ว่า  "ขอขอบคุณอาจารย์ทุกท่าน สปอนเซอร์ทุกราย และสมาชิกทุกคนที่มาร่วมกันทำให้วันธรรมดาๆวันหนึ่งกลายเป็นอีกวันที่น่าจดจำ"ครับ
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ tuy kratingdang

• *
« ตอบกลับ #49 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2012, 02:02:06 PM »
สนุกมากครับถึงแม้ไม่ได้ขับเอง แค่ลุ้นไม่ให้เกิดอุบัติเหตุอย่างเดียวก็ลุ้นจนฉี่เหนี่ยวแล้ว โดยเฉพาะรถ 4 ห่วงกลัวจะเกิดอุบัติเหตุมากๆ แต่ก็รอดมาได้อีกครั้งก็คุณต้นนี่แหละเสี่ยวจะปีนเขาแต่ก็ผ่านไปได้
ครั้งต่อไปไม่รู้เมื่อไหร่ ทางอีโวถามกันมาเยอะเลย

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2012, 02:12:52 PM »
สนุกมากครับถึงแม้ไม่ได้ขับเอง แค่ลุ้นไม่ให้เกิดอุบัติเหตุอย่างเดียวก็ลุ้นจนฉี่เหนี่ยวแล้ว โดยเฉพาะรถ 4 ห่วงกลัวจะเกิดอุบัติเหตุมากๆ แต่ก็รอดมาได้อีกครั้งก็คุณต้นนี่แหละเสี่ยวจะปีนเขาแต่ก็ผ่านไปได้
ครั้งต่อไปไม่รู้เมื่อไหร่ ทางอีโวถามกันมาเยอะเลย
มีสายรายงานมาว่า ได้ยินเสียงตามสายตอนปล่อยตัวไปแล้วว่า"มืงชนรถลูกกูมืงตาย" :bbbear_18:

ใครมันคิดจะทำแบบนั้นบอกผมมาเลยจารย. ผมจะฆ่ามัน :bbbear_39:

ออฟไลน์ PadetP21

• *
  • Popular Vote : 13
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2012, 06:43:15 PM »
ใช่  :bbbear_18:555 :bbbear_46:

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
« ตอบกลับ #52 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2012, 09:04:57 PM »
ปิดกันให้ Z เลย เอ่อ..แต่ขอบใจโบ๊ทมากนะที่ช่วยบอกให้เพื่อนๆ เหยียบ ......... แต่คุณเมิงจะไฮไลท์ทำลำใยอะไรมิทราบ!!!!!
  :bbbear_47:  :bbbear_47: :bbbear_47:
จุ๊ๆๆๆๆ

ขนาดอ้างว่าขอไปเผื่อจะเรียกมาทำงาน เค้ายังไม่ให้อีกเหรอ!!! นพเอ้ยยยย  :bbbear_41:

:bbbear_44: :bbbear_44:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ Azzy

• *
  • Popular Vote : 40
  • All Extraordinary
« ตอบกลับ #53 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2012, 10:13:44 PM »
มีสายรายงานมาว่า ได้ยินเสียงตามสายตอนปล่อยตัวไปแล้วว่า"มืงชนรถลูกกูมืงตาย" :bbbear_18:

ใครมันคิดจะทำแบบนั้นบอกผมมาเลยจารย. ผมจะฆ่ามัน :bbbear_39:

ก็เมิงไม่ใช่หร๊าาาาาาาาาาาาาา นี่ขับตามเค้าอยู่อะ

เสียงตามสายนั้น กรูประกาศเอง ......... เพราะต้นเสียง ยืนอยู่ข้างกรู บน Tower ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
Power by Mitsusport , MRA Racing Academy , MRA Racing Team , RFP Racing

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
« ตอบกลับ #54 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2012, 12:16:59 AM »

สายของพี่นี่คนผมชี้ๆใส่แว่นกันแดดหน้าตาดีๆใช่มั้ยครับพี่555+
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ aof_impz

• *
  • Popular Vote : 6
« ตอบกลับ #55 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2012, 08:33:13 AM »
AWD hyper track  มันส์มากกก  :bbbear_34: :bbbear_34: :bbbear_34:
Tuned by  Tawee motor sport
ขายน้ำมันเครื่อง SELENIA ปลีก-ส่ง จร้าา

ออฟไลน์ HSV

• *
  • K45
« ตอบกลับ #56 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2012, 08:44:44 AM »
Aof - DK  เสียดายไม่ได้อยู่สายเดียวกัน   คุมรถได้เนียนเชียว  ขนาดขับหลังนะเนี่ย  นึกแล้วอยากกลับไปขับFR บ้างจังแฮะ  :bbbear_35:
torqe is what makes the car accelerate,horse power maintains that.

ออฟไลน์ Oa@EvoTH

• *
« ตอบกลับ #57 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2012, 09:45:56 AM »
เพื่อความโปร่งใส คณะกรรมการได้ปิดปากกล่องรับบริจาค และ ถ่ายรูปไว้เป็นหลักฐาน
เพื่อรอการตรวจนับในที่ประชุม น่าจะเกินหนึ่งหมื่นบาทไปพอสมควรนะครับ

ออฟไลน์ TAKUMI_RPS13

• *
  • Popular Vote : 16
« ตอบกลับ #58 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2012, 09:53:28 AM »
 :bbbear_39:เสียด้ายไม่ได้ไปดูติดงานบวชเพื่อนครั้งหน้าจะพยามไม่พลาดที่สนามแก่งกะจาน
OTTO SHOP & พี่แดงUnion & TOON ENGIN
Chan inter & Prechar HT พี่1Hai & สนามเป้า

ออฟไลน์ eak_anantachai

• *
« ตอบกลับ #59 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2012, 11:14:30 PM »
สนุกมาก มาก ครับ มันส์มากก   :bbbear_26: :bbbear_34: