ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาตนิดครับ พี่ๆท่านใดพอเห็นหมวกกันน๊อคบ้างไม๊ครับ  (อ่าน 2689 ครั้ง)

ออฟไลน์ seper

• *
  • Popular Vote : 0
ขออนุญาตหน่อยนะครับ พอดีผมลืมหมวกกันน๊อคสีดำไว้ตั้งแต่วันเสา พี่ๆท่านใดพอเห็นบ้างไม๊ครับ
สอบถามทางสนามแล้วเค้าว่าวันเสากลางคืนยังเห็นอยู่ แต่วันอาทิตไม่มีแล้วครับ เผื่อมีพี่ๆ พอทราบบ้าง
ขอบคุณครับ  :bbbear_48: :bbbear_48:

ออฟไลน์ Gong Motor Image

• *
  • Popular Vote : 6
หมวกยี่ห้ออะไรครับ แล้ววางอยู่พิทเลขที่เท่าไร พอดีเมื่อวานผมอยู่พิทเบอร์ 10 เห็นมีว่างอยู่ใบหนึ่งหมวกสีดำอยู่ในถุงสีน้ำเงิน
มีคนมาถามก็ไม่รู้ว่าของใคร

ออฟไลน์ saran_1st

• CU Intania
  • *
  • Popular Vote : 48
  • . . Rumble . .
หมวก Real สีดำ ปะครับ ถุงสีเขียว

เห็นมี staff มาประกาศหา ตอนพิธีแจกรางวัลแล้วนะครับ แต่เจ้าของไม่อยู่ เลยจะถ่ายรูปถามในเว็บอีกที ลองสอบถามดูครับ

• *
ใช่ๆ ครับ พอดีผมไปแก่งตั้งแต่วันเสาแล้วลืมทิ้งไว้อ่ะครับ  :bbbear_20:  หมวกรีลสีดำ อยู่ในถุงรูด สีออกดำๆ น้ำเงินๆ

ไม่ทราบพอจะติดต่อพี่ท่านใดได้อ่ะครับ ขอบคุณมากๆครับ  :bbbear_48:

ออฟไลน์ saran_1st

• CU Intania
  • *
  • Popular Vote : 48
  • . . Rumble . .
เจอรึยังคับเนี่ย

ออฟไลน์ Oa@EvoTH

• *
เห็นพี่ตุ๋ย Mitsusport เก็บหมวกมาใบหนึ่ง แต่ผมไม่แน่ใจว่าสีอะไร
ลองโทรหาพี่ตุ๋ยดูครับ 081-8465011

ออฟไลน์ DCT

• *
  • Popular Vote : 19
ใบนี้ป่าวครับ
C2Z Sunrise Yellow ^^

• *
เจอรึยังคับเนี่ย
ยังเลยครับ

ใบนี้ป่าวครับ

ใช่ๆครับ  :bbbear_19:  หมวกมอเตอไซด์ใหม่ๆหน่อยคับ สีดำเงา  ไม่ทราบพอติดต่อพี่ท่านใดได้อ่ะครับ
เห็นพี่ตุ๋ย Mitsusport เก็บหมวกมาใบหนึ่ง แต่ผมไม่แน่ใจว่าสีอะไร
ลองโทรหาพี่ตุ๋ยดูครับ 081-8465011
ติดต่อที่พี่ตุ๋ยได้เลยใช่ไหมครับ ตอนนี้ดึกแล้วเดี๋ยวพรุ่งนี้ลองโทรดูครับ ขอบคุณพี่ๆทุกคนนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 02, 2012, 08:37:47 PM โดย seper »

ออฟไลน์ Oa@EvoTH

• *
โทรแกพรุ่งนี้ได้เลยครับ แกใจดี
แต่เวลาไปเห็นความอลังการที่อู่ อาจจะชอบอีโวก็ได้นะ :bbbear_2:

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
โทรแกพรุ่งนี้ได้เลยครับ แกใจดี
แต่เวลาไปเห็นความอลังการที่อู่ อาจจะชอบอีโวก็ได้นะ :bbbear_2:
แน่ะๆคุณโอ๋ มีแอบมาดึงตัวสมาชิกกันถึงในเว็บเลยนะเนี่ย  :bbbear_44:
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
เดินเข้าอู่คันแรกซ้ายมือ ผมจอง :bbbear_2:

• *

ขอบคุณครับพี่โอ๋  ตอนนี้ก็เข้าเวป ซูบารุแล้วก็อีโวลูชั่นไทยแลนเรื่อยๆครับ ถ้ามีโอกาสและพร้อมคงได้สัมผัสขับสี่  :bbbear_2:
วันนี้โทรหาพี่ตุ๋ยแล้ว เดี๋ยวเข้าไปรับหมวกที่อู่ ขอบคุณพี่ๆทุกท่านมากครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 03, 2012, 07:11:30 PM โดย seper »

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
ขอบคุณครับพี่โอ๋  ตอนนี้ก็เข้าเวป ซูบารุแล้วก็อีโวลูชั่นไทยแลนเรื่อยๆครับ ถ้ามีโอกาสและพร้อมคงได้สัมผัสขับสี่  :bbbear_2:
วันนี้โทรหาพี่ตุ๋ยแล้ว เดี๋ยวเข้าไปรับหมวกที่อู่ ขอบคุณพี่ๆทุกท่านมากครับ
อย่ารีบขับนะครับ. เดี๋ยวจะได้งมกุ้งก่อนถึงอู่ซะ