ผู้เขียน หัวข้อ: ติดตั้งโช้ค tein พร้อมกล่อง EDFCที่ไหนได้บ้างครับ?  (อ่าน 2440 ครั้ง)

ออฟไลน์ sandzaza

• *
  • Popular Vote : 4
ถ้าไม่ใช่ที่ ATP ให้พวก cockpit หรืออู่พี่มานะติดตั้งได้ปะครับ
จำเป็นต้องให้ผู้เชี่ยวชาญ ด้าน teinติดตั้งให้ไหมครับบ??

ออฟไลน์ ExtremeSubie

• *
  • Popular Vote : 4
Re: ติดตั้งโช้ค tein พร้อมกล่อง EDFCที่ไหนได้บ้างครับ?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2012, 02:02:43 AM »
มีที่ Tein Mastershop หมู่บ้านพฤกษชาติ ซอย 20 แถวสุขาภิบาลสามด้วยครับ ให้ร้านที่เป็นตัวแทน tein ติดน่าจะได้รวดเร็วและเรียบร้อยกว่านะครับ เพราะเค้าทำมาเยอะ ความชำนาญจะสูงกว่าครับ

ออฟไลน์ TURBO-Plus

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 38
  • All my life
Re: ติดตั้งโช้ค tein พร้อมกล่อง EDFCที่ไหนได้บ้างครับ?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2012, 07:18:03 AM »
ร้านตาเชน หัวกระบือซอย20มั้งครับ หรือไม่ก็หัวถนนพระราม2ตรงดาวคะนอง พี่มานะก็น่าจะสั่งได้นะ
Jay TURBO-Plus

ออฟไลน์ TAKUMI_RPS13

• *
  • Popular Vote : 16
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2012, 04:59:54 PM »
แนะนำพี่ใหญ่ Tein Mastershop ผมซื้อมือ2แล้วให้พี่ใหญ่ถอดของเก่าออกแล้วใส่ให้ tein flex +EDFC แล้วไขปรับเกลียว

สูงต่ำได้เลยจะเอาแค่ไหนเนียนๆเลยเช็คทำความสะอาดโช้คให้ด้วยสบายใจกว่าไปร้านไม่เคยทำรือเยอะรถชำบางร้าน

ไม่มีตัวไขปรับเกลียวของเสียเปล่าๆ ถ้าจำไม่ผิด1500 หรือ 2000นี้และ ค่าใส่นะรถผม200sx จำไม่ได้แล้วอะ
OTTO SHOP & พี่แดงUnion & TOON ENGIN
Chan inter & Prechar HT พี่1Hai & สนามเป้า