ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนพี่ๆด้วยนะครับ ผมอยากทราบข้อมูลของ GC ทุกตัวเลยครับ  (อ่าน 2102 ครั้ง)

ออฟไลน์ Make

• *
  • Popular Vote : 0
คือผมสนใจมากเลยครับ ซูบารุ  เป็นรถที่มีเสน่ห์เป็นของตัวเองมากๆ   แล้วผมก็ชอบทุกตัวแต่ พ่อ แม่ ให้ได้แค่ GC ครับ ซึ่งผมไม่มีความรู้ไรเลยเกี่ยวกับซูบารุ ผมอยากจะทราบรายละเอียดของมันแบบเจาะลึกอะครับ เผื่อเวลาไปซื้อจะได้ไม่ถูกหลอกครับ  คือผมอยากทราบว่า GC มีกี่ตัว เครื่องอะไรบ้างครับ  เดิมๆเป็นยังไง ดูอะไรได้บ้างว่าตัวนี้แท้ไม่แท้ อะครับ

รบกวนพี่ๆด้วยนะครับ หวังว่าจะได้มาเป็นครอบครัวเดียวกันครับ  :bbbear_25:

ออฟไลน์ จิ๊กโก๋อกหัก

• ทีมนักปั่นพลังหนุ่ม
  • *
  • Popular Vote : 125
    • Tia's Facebook
ลองหาดูในกระทู้เก่าๆนะครับ พี่ๆเค้าทำไว้เยอะมากเลยครับ  :bbbear_16:

• *
ผมหาไม่เจออะครับ  ต้องหาตรงไหนหรอ   :bbbear_8:

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
อย่าว่าผมกวนเลยนะครับ. ลองค้นกระทู้เก่าดูจะมีบอกไว้เยอะมาก.ไม่ผิดหวังแน่นอน คนถามไว้เยอะแล้วตอบไว้เยอะมาก. ถ้าให้พิมตอบตอนนี้มันยาวมากครับ :bbbear_19:

• *
ในหัวข้อนี่ใช่ป้ะครับจะได้ค้นๆๆๆๆ    ผมเมฆนะครับ อยากมาเป้นครอบครัว เดียวกับพี่ๆึครับ   :bbbear_9:

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
กด search ครับ

ออฟไลน์ จิ๊กโก๋อกหัก

• ทีมนักปั่นพลังหนุ่ม
  • *
  • Popular Vote : 125
    • Tia's Facebook
ในหัวข้อนี่ใช่ป้ะครับจะได้ค้นๆๆๆๆ    ผมเมฆนะครับ อยากมาเป้นครอบครัว เดียวกับพี่ๆึครับ   :bbbear_9:

ในนี้มีพี่ๆพร้อมเป็นครอบครัวเดียวกับคุณเมฆมากมาย แต่มะใช่ผมนะ ฮ่าๆๆๆ  :bbbear_24:

• *
ครับผม  ดวงผมอาจจะถูกกับซูแน่เลย ตะกี้ลองซุ่มกดหน้าดูพอเจอกระทู้ที่มีพี่เขาเอาแคตตาล็อคตัว GC มาให้ดูตั้งแต่ตัวแรก   ดีใจสุดๆๆๆ :bbbear_34:

• *
ผมอยากรู้ว่า เลขตัวถังของ GC มันบ่งบอกถึง Ver. ของรถได้ไหมครับ   :bbbear_2:

ออฟไลน์ ลังสาด

• *
  • Popular Vote : 18
  • Tel 0869796049
ลองดูlink นี้นะครับ ผมscan ลงเอาไว้น่าจะครอบคลุมทั้งหมด เกือบทั้งหมดเลยครับ ทั้ง ตัวjdm ,spec aussie ,spec uk
เสียดายพี่ bossma ยืมหนังสือไปก่อน เลยยังลงไม่หมด
แต่ควรเปิดกับ คอมนะครับfile จะใหญ่มาก ไว้จะแก้ไขใหม่ครับ
http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=90743.msg391199#msg391199

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
ลองดูlink นี้นะครับ ผมscan ลงเอาไว้น่าจะครอบคลุมทั้งหมด เกือบทั้งหมดเลยครับ ทั้ง ตัวjdm ,spec aussie ,spec uk
เสียดายพี่ bossma ยืมหนังสือไปก่อน เลยยังลงไม่หมด
แต่ควรเปิดกับ คอมนะครับfile จะใหญ่มาก ไว้จะแก้ไขใหม่ครับ
http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=90743.msg391199#msg391199
ยืมที่ใหนคืนที่นั่นป่ะครับ ลองกอง :bbbear_7:

• *

ขอบคุณครับผมจะศึกษาอย่างละเอียด   แล้วพี่ชื่อไรครับ ผมเมฆ นะครับ :bbbear_9:

ออฟไลน์ ลังสาด

• *
  • Popular Vote : 18
  • Tel 0869796049
ยืมที่ใหนคืนที่นั่นป่ะครับ ลองกอง :bbbear_7:
กลัวเบี้ยวอะ  :bbbear_43:
ไปกินเบียที่ cdc ดีกว่าพี่