Article > Article

พี่ๆครับงานเข้าครับดูให้ที

(1/2) > >>

joe9910:
คือรถความร้อนขึ้นตลอดเลยครับแล้วมัมเหมือนรั่วด้วยมันมีน้ำอะไรสักอย่างสีเหลืองๆอยู่แถวๆคอไอดี - -ใช่ฝาสูบร้าวป่าวครับ

joe9910:
แต่น้ำสีเหลืองๆที่ไหลนั่นมันน้ำอะไรครับ

joe9910:
-*- รู้ล่ะครับว่าอะไร สายหม้อน้ำรั่วเพิ่งเห็นก็ว่าน้ำก็เติมทุกวันทำเอาใจเสียเลย :bbbear_38:

NOp76:
มาถามห้องนี้เนอะ ถือโอกาศล้างหม้อน้ำไปเลย ถ้าจะให้ดีหาของแต่งเปลี่ยนสายพวกนี้ไปเลยครับ รถมันหลายปีละ โอกาศรั่วเป็นเรื่องปกติต้องคอยระวังนะครับ

joe9910:

--- อ้างจาก: NOp76 ที่ พฤษภาคม 16, 2012, 09:52:04 AM ---มาถามห้องนี้เนอะ ถือโอกาศล้างหม้อน้ำไปเลย ถ้าจะให้ดีหาของแต่งเปลี่ยนสายพวกนี้ไปเลยครับ รถมันหลายปีละ โอกาศรั่วเป็นเรื่องปกติต้องคอยระวังนะครับ

--- End quote ---

ครับพี่  :bbbear_1: ขอบคุณมากครับสำหรับคำแนะนำ หลายเส้นเลยล่ะครับที่เปลี่ยนไปแล้วเนี่ยน้ำมันก็รั่วสายหม้อน้ำที่ไปหล่อเลี้ยงเครื่องไม่ให้ร้อน<< ไอตัวนี้ล่ะทำผมหน้าเหวอ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version