ผู้เขียน หัวข้อ: มีโฆษณาซูบารุรุ่นใหม่ๆ ในไทยรัฐเช้านี้แล้วครับ (นึกว่าตาฝาดไป)  (อ่าน 7303 ครั้ง)

ออฟไลน์ signifer

• *
  • Popular Vote : 43
  • My GDG
    • IGGY BOOKS
การตลาดเขาเปลี่ยนใหม่ยกชุดนะ ก็ลุ้นว่า ขอให้สถานการณ์ดีวันดีขึ้น และอย่าทิ้งรถเก่า
สต๊อกอะไหล่ไว้บ้าง ไม่ต้องเบิกรอกันเป็นเดือนๆ เหมือนตอนนี้นะครับ

รับรองว่าอนาคตดีแน่นอน ยังไงผมก็ยังเชียร์ Motor Image นะครับ
เพราะยังไง จะรุ่นเก่าใหม่ ก็ยังต้องพึ่งท่านอยู่ดีหล่ะครับ

ส่วนอิมเพรสซ่า ตั้งแต่คุยกับคุณอภิชัยเองก็เข้าใจนะครับ ว่ามันเป็นเรื่องธุรกิจ แต่อย่างน้อยๆ ตลาดนิชมาเก็ตก็อย่าทิ้งนะครับ รถธงครับ...
ไม่สุด....แต่สะดุดตา

ออฟไลน์ den_GC8 Kakimoto Regu 06&R

• เสือ 2 ตัวอยู่ถ้ำเดียวกันไม่ได้ แต่ซูบารุ 2 คันอยู่บ้านเดียวกันได้
  • *
  • Popular Vote : 4
  • ชอบจังซู
ต้องทำการตลาดอย่างหนักเลยนะครับ ถ้าจะให้คนซื้อใช้เพิ่มเยอะ ๆ ไม่งั้นก็อีหรอบเดิม

เมื่อเช้า (ตอนรถเสีย) นั่งจิบกาแฟรอรถหายติด จะได้พาเจ้าหมูน้ำเงิน "ฮาโตริ" ของเราไปขึ้นเขียงซะที พอเปิดไทยรัฐอ่านก็แทบไม่เชื่อสายตา เพราะมีโฆษณาซูบารุแล้วครับ เป็นของมอเตอร์อิมเมจ ก็มีหลายรุ่น ยกเว้น XV และ Impreza สำหรับ XV น่าจะตามมาทีหลัง แต่ไร้อนาคตเสียเหลือเกินสำหรับอิม (ตามที่สมาชิกหลายท่านได้คุยกันไปแล้วในกระทู้) ก็คงเพราะเหตุผลทางธุรกิจที่เค้าคิดว่าไม่คุ้มค่าที่จะทำอิมต่อ (แอบเศร้า ... )

:bbbear_8:

ส่วนเรื่องดีๆ อื่นใน ad นี้ก็มีนะครับ เช่นนอกจากศูนย์บริการปัจจุบันที่เสรีไทยแล้ว ก็กำลังจะมีศูนย์บริการที่ปิ่นเกล้า (เร็วๆ นี้) และในอนาคตอันใกล้นี้ที่ บางนา, วิภาวดี, พัทยา, และนครสวรรค์ ก็คงได้แฟนซูเพิ่มขึ้นอีกโขละครับ

:bbbear_23:

ออฟไลน์ Kriengchai

• *
  • Popular Vote : 0
ผมโทรไปถามศูนย์ เค้าบอกว่าปลายปีนี้ ไม่นําเข้า impreza อ่ะครับ

ออฟไลน์ Pj_yo

• OMAC 125
  • *
  • Popular Vote : 89
  • Subaru in blood
    • http://www.facebook.com/pjac125
น่าจะตัดแล้วเครือบใส่กรอบเก็บไว้เลยนะครับ   :bbbear_2:

ถือเป็นประวัติศาสตร์ชาติไทยในวงการรถยนต์ ที่เห็นชาตินึงMITจะโฆษณากับเค้าซักที  :bbbear_43:

ออฟไลน์ F@M3

• น้องมินท์!!!!!
  • *
  • Popular Vote : 21
  • Mint Green GC8 (6)
ผมโทรไปถามศูนย์ เค้าบอกว่าปลายปีนี้ ไม่นําเข้า impreza อ่ะครับ

เพราะเขาจะไปหนุน XV แทนครับ เลยไม่นำเข้าอิมครับ
Owning boring cars is like slow internet, you only get few of the experiences.

ออฟไลน์ ขยะ.

• *
  • Popular Vote : 17
  • Born to Race!!!!
    • http://mungmai.com/th/
คราวนี้ คงได้ขับไปบีบแตรทัก Subaru เต็มถนนแล้วแน่เลยยย
 :bbbear_44: :bbbear_44: :bbbear_44: :bbbear_44:
SUBARU Pathumthani.