ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าจะเอาโช้ค แต่ง ของ GDB มาแปลงใส่ GC8 ตรงแก้ตรงไหนบ้างครับ ขอบคุณครับ  (อ่าน 2631 ครั้ง)

ออฟไลน์ numtong

• *
  • Popular Vote : 5
ถ้าจะเอาโช้ค แต่ง ของ GDB มาแปลงใส่ GC8 ตรงแก้ตรงไหนบ้างครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ pick

• Life is Short
  • *
  • Popular Vote : 47
  • GC Doluck
    • http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?PHPSESSID=teukdt30vg7dpt81qrqekk67o3&/topic,88992.0.html
แก้ตรงหัวเบ้าโช็คหน้าครับ แต่ด้านหลัง ความสูงอาจจะสูงกว่าของGCหน่อย แต่ใช้กันได้

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
แนะนำให้ไปใส่ที่ซูบารุกรุงเทพ(อู่พี่มานะ) เพราะใส่หลายคันแล้ว เปลี่ยนเบ้าและต้องแก้น๊อตสไลด์ตัวล่างถ้าช่างไม่ชำนาญจะวิ่งไม่ดีครับ

เอ่อจำเฮียคี้มาอีกทีนะครับ5555
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ BMX มองแต่เธอ

• Global Moderator
  • Popular Vote : 57
ถ้าไม่ซีเรียสเรื่องแคมเบอด้านหน้าก็ไม่ต้องเปลี่ยนเบ้าหัวโช๊คคู่หน้า ใส่ได้เลย แต่เป้าโช็คหลัง ต้องเปลี่ยนใช้ของGCคับ ผมใช้ Tein Flex GDB ตัวรถ เป็นGC ใส่เองกับมือ ไม่ต้องสะล้ง สะไล้อะไรทั้งนั้น หมายถึงรถผมนะ ท่านอื่นผมไม่รู้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 22, 2012, 09:19:55 PM โดย BMX มองแต่เธอ »
ขายอะไหล่ นำเข้าจากญี่ปุ่นโดยตรง หัวตัด ฯลฯ