ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกซู ที่อยู่ย่านรังสิต ปทุม  (อ่าน 1887762 ครั้ง)

ออฟไลน์ [T]hanan[U]n

• OMAC 113
  • *
  • Popular Vote : 13
  • Impreza S204
Re: สมาชิกซู ที่อยู่ย่านรังสิต ปทุม ครับ
« ตอบกลับ #8385 เมื่อ: มกราคม 15, 2013, 10:23:13 PM »
แอบคิดถึงสมาชิกฝั่งปทุม  :bbbear_46:
รถไม่แรง อยากแซงเชิญเลยยยย >_<"

ออฟไลน์ ต๊อพ

• *
Re: สมาชิกซู ที่อยู่ย่านรังสิต ปทุม ครับ
« ตอบกลับ #8386 เมื่อ: มกราคม 15, 2013, 10:48:50 PM »
แอบคิดถึงสมาชิกฝั่งปทุม  :bbbear_46:
ฝั่งปทุมก้อคิดถึงเหมือนกันครับ

ออฟไลน์ หมูป่า

• ไม่มีอะไรจะให้ใคร นอกจากความรู้ที่พอจะมีบ้างให้แก่ใคร
  • *
  • Popular Vote : 4
« ตอบกลับ #8387 เมื่อ: มกราคม 17, 2013, 10:27:50 PM »
ก็อก ก็อก ก็อก พี่ๆเจออาซบ้างไหมครับ :bbbear_1:

• *
 :bbbear_16:
ใครจะไปมิตติ้งที่MITเสรีไทยวันอาทิตย์ที่27บ้างครับ ช่วยลงชื่อหน่อย ตอนนี้ที่ทราบมี
1 บิ๊ก หมูขาว
2 เต้ย gcขาว
3 แมน gc น้ำเงิน
4 ต๊อพ gc น้ำเงิน

• *
อีกเรื่อง ครับจะให้ช่วยเสนอชื่อคนที่จะเป็นตัวแทนขิงฝั่งปทุมเข้าไปในสภา SSSด้วยครับ

ออฟไลน์ arzz

• *
  • Popular Vote : 48
« ตอบกลับ #8390 เมื่อ: มกราคม 19, 2013, 11:48:34 AM »
ก็อก ก็อก ก็อก พี่ๆเจออาซบ้างไหมครับ :bbbear_1:

คับพี่หมู

(•_•)

ออฟไลน์ Hattori

• The Blue Hattori
  • *
  • Popular Vote : 102
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555
สวัสดีสมาชิกฝั่งปทุมฯ-รังสิตทุกท่านนะครับ ผมโทร.ไปคุยกับต๊อพมาว่าอยากได้ตัวแทนสมาชิกฝั่งนี้เข้าไปเป็นชุดของคณะทำงานใหม่ และอยากจะให้ช่วยเสนอมาอย่างน้อยสัก 1-2 ท่านนะครับ และผมก็ได้ทะยอยคุยกับฝั่งอื่นบ้างแล้ว ไอเดียก็คือ ทุกกลุ่ม ทุกฝั่ง เสนอตัวแทนของฝั่งตนเข้ามาสัก 1-2 คน เพื่อเข้ามาเป็นรายชื่อให้สมาชิก sss ได้เลือกในวันอาทิตย์ที่ 27 นี้ โดยจะเอารายชื่อทั้งหมดมาเรียงกัน รวมถึงทั้ง 2 โบ๊ท ที่มีรายชื่อสมัครใจเสียสละทำงานให้มวลสมาชิกอยู่แล้ว แล้วเดี๋ยวผมจะลองคุยกับคณะผู้จัดงานดูว่า ให้สมาชิกโหวตคนละ 2 ชื่อที่เค้าชื่นชอบ ผู้ที่ได้คะแนนมากสุดก็รับหน้าที่เป็นประธานฯ ไป อันดับ 2 เป็นรองประธานฯ ที่เหลือทั้งหมดเป็นคณะทำงาน และควรจะมีการจัดประชุมกันทุก 1-2 เดือนสำหรับคณะทำงาน เพื่อร่วมหารือในแนวทางต่างๆ ไม่ว่าจะเป็นกิจกรรมที่อยากจะมี บริการบนเว็ปที่อยากจะเห็น การช่วยเหลือสังคมที่อยากจะทำ หรือ อื่นๆ ก็จะออกมาจากคณะทำงานชุดนี้ จะได้เข้าไปช่วยกันแบ่งเบาภาระของประธานฯ และรองประธานฯ อีกทั้งยังเป็นตัวแทนของกลุ่มต่างๆ ซึ่งจะสะท้อนความต้องการของเสียงส่วนใหญ่ได้ดี และสามารถเป็นผู้เชื่อมโยงกิจกรรมต่างๆ กลับไปที่กลุ่มของตนได้อีก

ด้วยโครงสร้างการทำงานแบบนี้ ก็จะไม่มีใครรับภาระมากเกินไป และเปิดโอกาสรับฟังความคิดเห็นใหม่ๆ ได้มากขึ้น อีกทั้งยังได้ความเห็นชอบจากสมาชิกส่วนใหญ่ และจะทำให้คลับเราเป็นปึกแผ่นดีขึ้นด้วยครับ ก็ลองปรึกษาหารือกันดูนะครับ และรบกวนขอรายชื่อภายในวันจันทร์ที่ 21 นี้นะครับ ขอบคุณครับ

:bbbear_9:

ส่วนฝั่งธนฯ ตอนนี้มี ผม โบ๊ท mystic  และรอเสนอเพิ่มอีก 1 ชื่อครับ

:bbbear_19:

• *
สวัสดีสมาชิกฝั่งปทุมฯ-รังสิตทุกท่านนะครับ ผมโทร.ไปคุยกับต๊อพมาว่าอยากได้ตัวแทนสมาชิกฝั่งนี้เข้าไปเป็นชุดของคณะทำงานใหม่ และอยากจะให้ช่วยเสนอมาอย่างน้อยสัก 1-2 ท่านนะครับ และผมก็ได้ทะยอยคุยกับฝั่งอื่นบ้างแล้ว ไอเดียก็คือ ทุกกลุ่ม ทุกฝั่ง เสนอตัวแทนของฝั่งตนเข้ามาสัก 1-2 คน เพื่อเข้ามาเป็นรายชื่อให้สมาชิก sss ได้เลือกในวันอาทิตย์ที่ 27 นี้ โดยจะเอารายชื่อทั้งหมดมาเรียงกัน รวมถึงทั้ง 2 โบ๊ท ที่มีรายชื่อสมัครใจเสียสละทำงานให้มวลสมาชิกอยู่แล้ว แล้วเดี๋ยวผมจะลองคุยกับคณะผู้จัดงานดูว่า ให้สมาชิกโหวตคนละ 2 ชื่อที่เค้าชื่นชอบ ผู้ที่ได้คะแนนมากสุดก็รับหน้าที่เป็นประธานฯ ไป อันดับ 2 เป็นรองประธานฯ ที่เหลือทั้งหมดเป็นคณะทำงาน และควรจะมีการจัดประชุมกันทุก 1-2 เดือนสำหรับคณะทำงาน เพื่อร่วมหารือในแนวทางต่างๆ ไม่ว่าจะเป็นกิจกรรมที่อยากจะมี บริการบนเว็ปที่อยากจะเห็น การช่วยเหลือสังคมที่อยากจะทำ หรือ อื่นๆ ก็จะออกมาจากคณะทำงานชุดนี้ จะได้เข้าไปช่วยกันแบ่งเบาภาระของประธานฯ และรองประธานฯ อีกทั้งยังเป็นตัวแทนของกลุ่มต่างๆ ซึ่งจะสะท้อนความต้องการของเสียงส่วนใหญ่ได้ดี และสามารถเป็นผู้เชื่อมโยงกิจกรรมต่างๆ กลับไปที่กลุ่มของตนได้อีก

ด้วยโครงสร้างการทำงานแบบนี้ ก็จะไม่มีใครรับภาระมากเกินไป และเปิดโอกาสรับฟังความคิดเห็นใหม่ๆ ได้มากขึ้น อีกทั้งยังได้ความเห็นชอบจากสมาชิกส่วนใหญ่ และจะทำให้คลับเราเป็นปึกแผ่นดีขึ้นด้วยครับ ก็ลองปรึกษาหารือกันดูนะครับ และรบกวนขอรายชื่อภายในวันจันทร์ที่ 21 นี้นะครับ ขอบคุณครับ

:bbbear_9:

ส่วนฝั่งธนฯ ตอนนี้มี ผม โบ๊ท mystic  และรอเสนอเพิ่มอีก 1 ชื่อครับ

:bbbear_19:
:bbbear_34:

ออฟไลน์ biggy_big

• *
  • Popular Vote : 6
ผมขอใช้สิทธิโหวตน้องอาซ กะพี่ต๊อพครับผม :bbbear_34:

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
สว่สดีฝี่งปทุม 27 นี้มากีนเยอะๆนะคร่บ แก๊งใหว้พระ

• *
ผมขอโหวตใหม่นะครับเนื่องจากอาซจะบวชอีกตอนเข้าพรรษา ผมขอโหวตให้อาจารย์กับเต้ยครับ

ออฟไลน์ JacKuZa

• *
  • Popular Vote : 7
ผมโหวตให้ พี่ต๊อพ กับ คุณเต้ย ครับ  :bbbear_25:

ออฟไลน์ manhub

• *
  • Popular Vote : 0
ขอโหวตน้องอาซ กับคุณต๊อพคับ
 :bbbear_34:

ออฟไลน์ adi autolism

• Adi Autolism..
  • *
  • Popular Vote : 28
  • Adi Autolism..
จะรีบกลับมาจากต่างจังหวัด อยากไปด้วย แต่น่าจะไปถึงบ่าย2กว่าๆ ไม่รู้จะไปทันเลือกไหมคับ
แล้วไปที่หลังจอดรถที่ไหนกันคับ
ผม Outback BP9 คับ :bbbear_16:
Adi Autolism.. 086-8060694

• *
จะรีบกลับมาจากต่างจังหวัด อยากไปด้วย แต่น่าจะไปถึงบ่าย2กว่าๆ ไม่รู้จะไปทันเลือกไหมคับ
แล้วไปที่หลังจอดรถที่ไหนกันคับ
ผม Outback BP9 คับ :bbbear_16:
ของผมน่าจะนัดกันก่อนครับแล้วค่อยขับตามกัน