ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกซู ที่อยู่ย่านรังสิต ปทุม  (อ่าน 1888295 ครั้ง)

ออฟไลน์ adi autolism

• Adi Autolism..
  • *
  • Popular Vote : 28
 :bbbear_35:พรุ่งนี้แล้วคร้าบอยากเห็นซูบารุจอดเรียงกันเยอะๆ
Adi Autolism.. 086-8060694

ออฟไลน์ Hattori

• The Blue Hattori
  • *
  • Popular Vote : 102
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555
ชาวปทุมฯ-รังสิต ไปกันกี่ท่านครับ เตรียมเบียร์เย็นๆ ใส่ลังน้ำแข็งให้เรียบร้อยแล้ว พรุ่งนี้แวะไปจิบหลังรถตามิต หมูขาวได้เลยคร้าบบ ...

:bbbear_17:

ออฟไลน์ ต๊อพ

• *
  • Popular Vote : 13

ออฟไลน์ บ้านอะหลั่ย

• *
  • Popular Vote : 8
อยู่ดอนเมืองครับผมสีน้ำเงินล้อทองใช้มาปีนึงแล้วครับ งานนี้ใกล้บ้านเลยครับ555อยู่บนบ้านเห็นหลังคาเมืองทองเลย :bbbear_44:
เงินมา...ปัญหาหมด!

• *
อยู่ดอนเมืองครับผมสีน้ำเงินล้อทองใช้มาปีนึงแล้วครับ งานนี้ใกล้บ้านเลยครับ555อยู่บนบ้านเห็นหลังคาเมืองทองเลย :bbbear_44:
มามิตติ้งกันครับ

ออฟไลน์ manhub

• *
  • Popular Vote : 0
ขับไปเมืองทองด้วยกันไหมคับถ้าไปโทรมาคับ 0869040032 manคับน้ำเงินล้อทองเมือนกัน

ออฟไลน์ บ้านอะหลั่ย

• *
  • Popular Vote : 8
ขับไปเมืองทองด้วยกันไหมคับถ้าไปโทรมาคับ 0869040032 manคับน้ำเงินล้อทองเมือนกัน

ไปกี่โมงกันครับ เจอที่ไหนครับ
เงินมา...ปัญหาหมด!

ออฟไลน์ manhub

• *
  • Popular Vote : 0
ไปกี่โมงกันครับ เจอที่ไหนครับ
ผมว่าจะจอดดักรอพวกที่มาจากมธ.รังสิต ตรงทางขึ้นด่วนศรีสมานประมาณเที่ยงตรงคับอ่ะคับจะได้ขับเข้าเมืองทองพร้อมกัน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 07, 2013, 08:58:13 AM โดย manhub »

• *
Re: สมาชิกซู ที่อยู่ย่านรังสิต
« ตอบกลับ #8633 เมื่อ: เมษายน 09, 2013, 03:22:19 PM »
 :bbbear_30:
วันนี้เอา Impreza ตัว RA-Limited ของชาวปทุม มาให้ดูกันคับ
เริ่มจากข้อมูล ก๊อบเขามา พกเรี่ยวแรง 280 ม้ามาแต่กำเนิด แต่ตกทะเลตายไปครึ่งฝูงระหว่างเดินทางมาไทย
    เลยต้องโมเพิ่ม แต่ได้มากี่เม็ด?? เอ้ยกี่ตัวต้องถามกับเจ้าของเองคับ

สเปค
STi type RA
รหัส: EJ207 บ้านเรา เรียก คอยเฉียงครับ
อินเตอร์คูลเลอร์:ตรง สีเงิน
ระบบจุดระเบิด: Waste spark คอยล์ 1 ตัวจุด 2 สูบพร้อมกัน คอยล์วางตำแหน่งเยื้องไปทางขวา
เทอร์โบ: IHI RHF5
แรงดันบูสท์: 1.0 บาร์
แรงม้า : 280/6500
แรงบิด : 36 kgm/4000
STi type RA V-limited

มาดูรูปกันเลยดีกว่า
มองด้านหน้าอย่างโหดดดดุดันเหมือนเจ้าของคับ

มุมนี้จะเห็นเส้นสายคมกริม สวยมาแต่กำเนิด เพียงแค่จับใส่ล้อทอง 24k ซักชุดก็เท่โครต  :bbbear_44:

เนื่องจากเจ้าของเป็นคนแข็งนอก.>อ่อนใน< เวลาขับไปตามท้องถนนเจอเงาเครื่องบินทับไม่ได้ จะเครื่องร้อนขึ้นมาทันที
เลยต้อง Cool down โดยการเปิดฝากระป๋องนมรับลมเย็น+ควันรถเมล์  :bbbear_15:

เห็นโหดๆอย่างนี้ภายในแอบหวานด้วยเบาะสีฟ้าสดใส ผิวนุ่มนวลเนียนยังกับสาว18
 พร้อมด้วยเกจดริฟฟรี 3 สหาย ไว้วัดสมรรถนะ+สมรรถะภาพคนขับ

:bbbear_7:

รถแรงหรือป่าวไม่รู้ แต่คนขับใจเกิน100 ไม่เชื่อลองชวนกินเหล้าเคล้านารีดูซิคับ
เอาเป็นว่าใครทายถูกว่าคนขับเป็นใคร  จะให้เขาพาไปอาบน้ำอุ่น 1 ครั้งคับ :bbbear_46:
พอแค่นี้ก่อนเดี๋ยวเจ้าของจะกริ้ว 555 :bbbear_38:5555

• *
Re: สมาชิกซู ที่อยู่ย่านรังสิต
« ตอบกลับ #8634 เมื่อ: เมษายน 09, 2013, 04:58:15 PM »
:bbbear_30:
วันนี้เอา Impreza ตัว RA-Limited ของชาวปทุม มาให้ดูกันคับ
เริ่มจากข้อมูล ก๊อบเขามา พกเรี่ยวแรง 280 ม้ามาแต่กำเนิด แต่ตกทะเลตายไปครึ่งฝูงระหว่างเดินทางมาไทย
    เลยต้องโมเพิ่ม แต่ได้มากี่เม็ด?? เอ้ยกี่ตัวต้องถามกับเจ้าของเองคับ

สเปค
STi type RA
รหัส: EJ207 บ้านเรา เรียก คอยเฉียงครับ
อินเตอร์คูลเลอร์:ตรง สีเงิน
ระบบจุดระเบิด: Waste spark คอยล์ 1 ตัวจุด 2 สูบพร้อมกัน คอยล์วางตำแหน่งเยื้องไปทางขวา
เทอร์โบ: IHI RHF5
แรงดันบูสท์: 1.0 บาร์
แรงม้า : 280/6500
แรงบิด : 36 kgm/4000
STi type RA V-limited

มาดูรูปกันเลยดีกว่า
มองด้านหน้าอย่างโหดดดดุดันเหมือนเจ้าของคับ

มุมนี้จะเห็นเส้นสายคมกริม สวยมาแต่กำเนิด เพียงแค่จับใส่ล้อทอง 24k ซักชุดก็เท่โครต  :bbbear_44:

เนื่องจากเจ้าของเป็นคนแข็งนอก.>อ่อนใน< เวลาขับไปตามท้องถนนเจอเงาเครื่องบินทับไม่ได้ จะเครื่องร้อนขึ้นมาทันที
เลยต้อง Cool down โดยการเปิดฝากระป๋องนมรับลมเย็น+ควันรถเมล์  :bbbear_15:

เห็นโหดๆอย่างนี้ภายในแอบหวานด้วยเบาะสีฟ้าสดใส ผิวนุ่มนวลเนียนยังกับสาว18
 พร้อมด้วยเกจดริฟฟรี 3 สหาย ไว้วัดสมรรถนะ+สมรรถะภาพคนขับ

:bbbear_7:

รถแรงหรือป่าวไม่รู้ แต่คนขับใจเกิน100 ไม่เชื่อลองชวนกินเหล้าเคล้านารีดูซิคับ
เอาเป็นว่าใครทายถูกว่าคนขับเป็นใคร  จะให้เขาพาไปอาบน้ำอุ่น 1 ครั้งคับ :bbbear_46:
พอแค่นี้ก่อนเดี๋ยวเจ้าของจะกริ้ว 555 :bbbear_38:5555
:bbbear_30: ของคุณต๊อพครับ ผมทายถูก รับรางวัลได้ที่ไหนครับ
ขออนุญาต ก๊อปข้อความพี่เอกไว้นะครับ เผื่อได้ใช้ยามฉุกเฉิน

• *
« ตอบกลับ #8635 เมื่อ: เมษายน 09, 2013, 05:00:25 PM »
โชคดีนะที่ไม่ถ่ายเบาะ ไม่งั้นคงเจอคราบบบ

• *
« ตอบกลับ #8636 เมื่อ: เมษายน 09, 2013, 05:48:11 PM »
หลังตลาดไทมีที่อาบน้ำอุ่นปะ :bbbear_43:

• *
« ตอบกลับ #8637 เมื่อ: เมษายน 09, 2013, 07:10:42 PM »
หลังตลาดไทมีที่อาบน้ำอุ่นปะ :bbbear_43:
:bbbear_32: :bbbear_32: :bbbear_32:

ออฟไลน์ Onochayama

• อ้วน ต่ำ ดำ เตี้ย เหี้ย จน สนม่ะ?
  • *
  • Popular Vote : 14
  • Let's Fun with Shishibaru.
« ตอบกลับ #8638 เมื่อ: เมษายน 10, 2013, 05:42:34 PM »
แหม๋ บรรยายซะเห็นภาพ

ลุงชูวิทย์ ช่วยหน่อยนะคับ

รถตู้ร่วมบริการทะเบียน 14-9590 กรุงเทพมหานคร รับส่งผู้โดยสารจาก บ้านหมอ สระบุรี ปลายทาง อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ กทม.
เปนรถตู้ที่ดี มากๆครับ รถตู่้ร่วมบริการ คุณภาพ Hollywood รถตู้ธรรมดา วางเครื่อง lambo ชุดไนตรัส เต็มสูตร วิ่ง ร้อยสี่ ร้อยห้า
รอบไม่ตก ตั้งแต่ สระบุรี ไอ้แม่เย็ด วิน ดีเซล ชิดซ้ายไปเลยครับ ลีลาการขับเหลือแดก ถนนธรรมดา ความเร็วเท่า แข่ง f1
ปาดซ้าย บ่ายขวาตลอดทาง เจอสะพานไม่ผ่อน เจอโค้ง แม่งไต่อย่างเดียว ไอห่า จ่ายตัง ร้อยเดียว เหมือนได้เล่นดรีมเวิล ทั้งสวนสนุก
นั่งแล้วกระตุ้นความกตัญญู ในตัวท่านขึ้นมาทันที หน้าพ่อหน้าแม่ ลอยมาให้สักการะเต็มไปหมด ไอสัส รถบริการนะครับ กุไม่ได้กราบตีนขอมึงนั่งฟรี
ช่วยห่วงใยสุขภาพชีวิตกับ สุขภาพจิตกุหน่อย คิดดูแล้วกัน ปลายทางที่เสาวรีย์ โคดแม่งคนหนีลงหมดตั้งแต่ วิภาวดี ใครมีหน้าที่ดูแล
เรื่องนี้ มึงช่วยๆหน่อยนะครับ กุเหนมีอุบัติเหตุ ทีไร คนขับรอดทุกที คนซวยคือคนนั่งครับ ตายฟรี ชีวิตมีค่าแค่ตังร้อยเดียว ไอห่า สงสารตัวเองชิบหาย
SUBARU PATHUMTHANI

ออฟไลน์ Onochayama

• อ้วน ต่ำ ดำ เตี้ย เหี้ย จน สนม่ะ?
  • *
  • Popular Vote : 14
  • Let's Fun with Shishibaru.
« ตอบกลับ #8639 เมื่อ: เมษายน 10, 2013, 05:48:55 PM »
เบอร์โทรฉุกเฉินเวลาเกิดปัญหา

SUBARU PATHUMTHANI