ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกซู ที่อยู่ย่านรังสิต ปทุม  (อ่าน 1938887 ครั้ง)

ออฟไลน์ สวะ.

• *
  • Popular Vote : 32
Re: สมาชิกซู ที่อยู่ย่านรังสิต ปทุม ครับ
« ตอบกลับ #5490 เมื่อ: กันยายน 23, 2012, 11:23:13 AM »
เค้าคุยอะไรกันอ้าาา
ต้นเกิดไม่ทันอ่ะคร้าบบบ
อู๊ยยย......ยิ่งอ่านยิ่งไม่เข้าใจ
 :bbbear_44: :bbbear_44: :bbbear_44:

เรารู้นายเข้าใจ
แต่เราไม่เข้าใจจริงๆ

:bbbear_40: :bbbear_40:

• *
Re: สมาชิกซู ที่อยู่ย่านรังสิต ปทุม ครับ
« ตอบกลับ #5491 เมื่อ: กันยายน 23, 2012, 11:26:06 AM »
ตายิมเลยออฟไลน์ไปเลยเมื่อคืน ไม่รู้ว่ากลัวผีรึง่วงนอน

:bbbear_48: 

ปัญหาของผมคือ มีประสบการณ์แบบนี้หลายครั้งแล้ว แต่ไม่เคยเจอเองเลย เคยลองขนาดขี่มอไซด์วิ่งผ่านป่าช้า เพราะน้องชายบอกเคยเจอมือปริศนาเกาะไหล่คนซ้อนที่3 แต่ผมก็ไม่เจอ ส่วนน้องโดดลงตั้งแต่ปากทาง ก็ไม่รู้ว่าในชาตินี้จะได้เจอกับเค้าบ้างมั้ย

:bbbear_33:

-*-

ออฟไลไปนอนหลอนคนเดียวตั้งนาน
กว่าจะทำตัวให้สลบได้ Y^Y

ชาตินี้ผมคงบุญไม่ถึงที่จะเจอหลอกครับ
ถ้าต้องเจอจริงๆ ขอผีสาวๆน่ารักๆ
ขาวๆ.. ตัวน้อยๆ.. เล็กๆ..
สัมผัสได้.. ผิวไม่เย็นเป็นพอครับ
หน้าสวยด้วยน๊า เอาไม่มีเลือดไหลออกอ่า
คุยกันรู้เรื่องด้วย ไม่ดุๆ << สเปกผีในฝัน

:bbbear_23: :bbbear_23: :bbbear_23:

ออฟไลน์ ต๊อพ

• *
  • Popular Vote : 13
« ตอบกลับ #5492 เมื่อ: กันยายน 23, 2012, 11:39:27 AM »
ตายิมเลยออฟไลน์ไปเลยเมื่อคืน ไม่รู้ว่ากลัวผีรึง่วงนอน

:bbbear_48: 

ปัญหาของผมคือ มีประสบการณ์แบบนี้หลายครั้งแล้ว แต่ไม่เคยเจอเองเลย เคยลองขนาดขี่มอไซด์วิ่งผ่านป่าช้า เพราะน้องชายบอกเคยเจอมือปริศนาเกาะไหล่คนซ้อนที่3 แต่ผมก็ไม่เจอ ส่วนน้องโดดลงตั้งแต่ปากทาง ก็ไม่รู้ว่าในชาตินี้จะได้เจอกับเค้าบ้างมั้ย

:bbbear_33:
แนะนำให้พี่ปุ้ยพาน้องยิมไปคลองหลอดไปเจอผีขนุนครับ

ออฟไลน์ ต๊อพ

• *
  • Popular Vote : 13
« ตอบกลับ #5493 เมื่อ: กันยายน 23, 2012, 11:42:56 AM »

มีอะไรในใจทำให้เครียด
มาล่ะบายให้น้องๆในกระทู้ช่วยรับความรู้สึกได้น่ะครับ

ด้วยรักและเคารพ ^^a
พาพี่ไประบายความเครียดที่ตลาดไท

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
« ตอบกลับ #5494 เมื่อ: กันยายน 23, 2012, 11:45:53 AM »
พาพี่ไประบายความเครียดที่ตลาดไท
ป๋าต๋อปดูเงียบๆ. ซุ่มปั้นรถเหรอจ้าาาา

• *
« ตอบกลับ #5495 เมื่อ: กันยายน 23, 2012, 12:01:37 PM »

- -*
ผมยังไม่รู้เลยพี่ว่าตรงไหน
พี่อ่าาต้องพาน้องๆไปเปิดโลกทัศ

:bbbear_47: :bbbear_47:

• *
« ตอบกลับ #5496 เมื่อ: กันยายน 23, 2012, 12:03:30 PM »
ป๋าต๋อปดูเงียบๆ. ซุ่มปั้นรถเหรอจ้าาาา

ปั่นไข่ปั่นไส้กรองอยู่แน่ๆเลยพี่ต้น..
แบบว่าประมาณนี้อ่าครับ

เทน้ำมันใส่ตัวและไข่เล็กน้อย
ใช้มือปั่นไข่กับไส้กรอกให้แข็ง
จับไส้กรอกใส่หม้อหรือปากตามหมอสะดวก
 :bbbear_26:

• *
« ตอบกลับ #5497 เมื่อ: กันยายน 23, 2012, 03:13:48 PM »
ปายไหนกันโหมดค๊า บ  :bbbear_41:

ออฟไลน์ arzz

• *
  • Popular Vote : 48
« ตอบกลับ #5498 เมื่อ: กันยายน 23, 2012, 03:14:43 PM »
ปายไหนกันโหมดค๊า บ  :bbbear_41:

พี่โทไปไม่รับอ่ะนาย

• *
« ตอบกลับ #5499 เมื่อ: กันยายน 23, 2012, 03:15:53 PM »
รับหน่อย มีธุระจะคุย

(•_•)

• *
« ตอบกลับ #5500 เมื่อ: กันยายน 23, 2012, 03:17:14 PM »
รับหน่อย มีธุระจะคุย

(•_•)

อ่าว - -*
เพิ่งไปอาบน้ำมาอ่ะครับ
โทรมาอีกทีครับลูกพี่
ผมยังไม่ได้เติมเงินเลยอ่าครับ

:bbbear_48: >//<

ออฟไลน์ Onochayama

• อ้วน ต่ำ ดำ เตี้ย เหี้ย จน สนม่ะ?
  • *
  • Popular Vote : 14
  • Let's Fun with Shishibaru.
« ตอบกลับ #5501 เมื่อ: กันยายน 23, 2012, 03:53:24 PM »
เครื่องนวดกระปู๋ สนใจไหมครับ

เมื่อวันที่ 22 กันยายน เว็บไซต์เดลิเมลของอังกฤษ รายงานว่า
โรงพยาบาลจีนได้สร้างเครื่องนวดอวัยวะเพศชายอันโนมัติ
เพื่อช่วยรีดน้ำอสุจิได้รวดเร็วสำหรับผู้บริจาคน้ำเชื้อ และผู้ป่วยเป็นหมัน หรือมีปัญหาสำเร็จความใคร่ยาก

โดยโรงพยาบาลกลางเจียงซู ซึ่งตั้งอยู่ในเมืองหนานจิง มณฑลเจียงซู ของจีน
ได้คิดไอเดียสิ่งประดิษฐ์ยุคใหม่ ที่ช่วยอำนวยความสะดวกให้กับผู้ที่มาบริจาคเชื้ออสุจิได้
โดยเครื่องดังกล่าวจะทำหน้าที่นวดคลึงอวัยวะเพศ เพื่อช่วยสร้างอารมณ์ และทำการสกัดน้ำอสุจิออกมาได้อย่างง่ายดาย

สำหรับเครื่องรีดอสุจิดังกล่าวมีสีชมพู เทา ดำ มีท่อสำหรับสอดใส่อวัยวะเพศชายอยู่ด้านหน้า
ตัวเครื่องสามารถปรับได้ตามระดับความสูงของผู้ใช้
สำหรับการทำงานก็ไม่ยาก เมื่อสอดใส่อวัยวะเพศเข้าไปแล้ว ก็ทำการกดปุ่มให้เครื่องทำงาน
เครื่องก็จะช่วยทำการนวดคลึงอวัยวะเพศ ซึ่่งผู้ใช้สามารถควบคุมความเร็ว ความถี่
ปรับจังหวะบีบรัดที่ชื่นชอบได้ หรือปรับอุณหภูมิที่พอดีเพื่อให้รู้สึกผ่อนคลายได้มากที่สุด
พร้อมทั้งมีจอภาพขนาดเล็กด้านบนเครื่อง ที่คอยฉายภาพกระตุ้นอารมณ์ทางเพศ เพื่อให้ผู้บริจาคสำเร็จความใคร่ได้เร็วขึ้นด้วย

ทั้งนี้ ผู้อำนวยการศัลยศาสตร์ทางเดินปัสสาวะ (urology) กล่าวว่า เครื่องดังกล่าวเคยใช้กับผู้ป่วยที่เป็นหมัน
ประสบปัญหาสำเร็จความใคร่ ปล่อยอสุจิยากมาแล้ว

สำหรับเครื่องรีดอสุจินี้มีการวางจำหน่ายในราคา 2,800 ดอลลาร์สหรัฐ (ประมาณ 84,000 บาท)
โฆษณาว่า ช่วยให้คนไข้ผ่อนคลาย สบายอารมณ์ มีอารมณ์ร่วมได้อย่างง่ายดาย

<a href="http://www.youtube.com/watch?v=d3CWLCoQu7c" target="_blank">http://www.youtube.com/watch?v=d3CWLCoQu7c</a>

ไอเดียช่างบรรเจิดจริง ๆ
SUBARU PATHUMTHANI

• อ้วน ต่ำ ดำ เตี้ย เหี้ย จน สนม่ะ?
  • *
« ตอบกลับ #5502 เมื่อ: กันยายน 23, 2012, 04:13:24 PM »
สงสัยต้องมาเรียนรู้กันใหม่

<a href="http://www.youtube.com/watch?v=eFrajgUrnbA" target="_blank">http://www.youtube.com/watch?v=eFrajgUrnbA</a>

• *
« ตอบกลับ #5503 เมื่อ: กันยายน 23, 2012, 05:01:32 PM »
เรื่องของผมมีอยู่ว่า (ให้ยิมอ่านตอนดึกๆ)

ตอนที่ผมบวชนั้นวันแรกก็ต้องขึ้นนั่งอันดับเพื่อสวดศพ ศพที่ว่านี้แกเป็นคนของวัด แกชื่อตามี อยู่กับวัดกินข้าววัด แต่ก่อนที่ผมจะบวช

แกประสบอุบัติเหตุรถล้มแล้วรถสิบล้อวิ่งมาทับ ร่างกายท่อนล่างแหลกละเอียด และไปเสียชีวิตที่โรงพยาบาล เจ้าอาวาสสงสารเลยเป็นประธานจัดงานศพให้

หลังจากงานศพเสร็จสิ้น ผ่านไปสักสองสามอาทิตย์ ผมก็เริ่มได้ยินญาติโยมเค้าลือกันว่า ตอนกลางคืนตามีแก จะออกมาปรากฎให้เห็นอยู่ในบริเวณวัด

ผมก็เริ่ม ๆ กลัวแล้ว แต่เราเป็นพระนิ ผีคงไม่หลอกพระมั้ง (นึกในใจ) มีอยู่วันหนึง ก็มีหลวงพี่รูปหนึ่ง เดินมาทักว่า  "พระใหม่เนี่ยเนื้อหอม" แล้วก็เดินจากไป ผมก็งง

จะหกโมงแล้วยังไม่ได้สงฆ์น้ำเย็นเลย จะเอาไรมาหอมฟร่ะ หรือหลวงพี่รูปนี้ผิดปกติรึเปล่า พอทำวัตรเย็นเสร็จ

ก็เข้ากุฏิเตรียมจำวัด พอเริ่มสะลึมสะลือ ก็ได้ยินเสียงดังมาจากใต้กุฏิ ดัง แครก ๆ ๆ ๆ เหมือนคนเดินลากเท้า แบบไม่มีแรงจะเดิน

ผมก็ใจดีสู้เสือ นอนต่อ อย่าไปคิดถึงมัน พอเช้าก็ไปถามพระกุฏิข้าง ๆ

พระรูปนั้นก็บอกว่าได้ยินเหมือนกัน แต่ไม่กล้าทัก ได้แต่แผ่เมตตาให้ และผมจะได้ยินเสียงนี้ทุกคืน ๆ ๆ ๆ

จนมาวันหนึงเกิดปวดฉี่กลางดึก ต้องไปเข้าห้องน้ำอีกที่หนึง ตอนนั้นก็ประมาณ ตีสองได้

ทีนี้ชัดเลย เสียงมันใกล้มาก ปวดฉี่ก็ปวด กลัวก็กลัว ทำไงดีหว้าเรา เอาหว่ะ เป็นไงเป็นกัน หยิบไฟฉาย

แล้วค่อย ๆ ลงจากกุฏิ เสียงที่ผมได้ยินนั้นมันก็ยังดูอยู่ต่อเนื่อง บางทีก็หายไป แล้วก็กลับมาอีก

ผมรวบรวมความกล้าลงบันไดไป พร้อมกับส่องไปใต้ถุน

ทางซ้ายก็ไม่มีอะไร ทางขวาก็ไม่มีอะไร แล้วเสียงอะไรฟร่ะ

จังหวะตอนแสงสาดไปทางขวา เห็นมีเงาตะคุ้ม ๆ

ลักษณะเหมือนคนมีอายุเยอะ ๆ หลังจะโค้ง ๆ

เงานั้นก็เริ่มเข้ามาหาผม
+
+
+
+
+
+
+
+
+
+
+
+
+
+
+
+
+ มันเริ่มใกล้เข้า
+
+
+
+
+
+
+
+
+
+
+
+
+
+
+
+
+
ใกล้เข้ามา
+
+
+
+
+
+
+
+
+
+
+
+
+
+
+
+
+
ใกล้เข้ามาเรื่อย ๆ
+
+
+
+
+
+
+
+
+

+
+
+
+
+
+
+
+
+
+ และแล้วผมก็เผชิญหน้ากัน ผมตกใจสุดขีด
+
+
+
+
+
+
+
+
+
+
+
+
+
+
+
+
+

= เพราะภาพที่เห็นคือ  หมากำลังเกาขี้เรื้อนอยู่ แสรดดดดดดด เล่นตูซะตกใจหมด

• *
« ตอบกลับ #5504 เมื่อ: กันยายน 23, 2012, 06:18:52 PM »
จะไปตัดสติ๊กเกอร์ sss คนตัดดันไม่อยู่ซะงั้น

:bbbear_39: