ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกซู ที่อยู่ย่านรังสิต ปทุม  (อ่าน 1942539 ครั้ง)

ออฟไลน์ kob_impz

• *
  • Popular Vote : 3
Re: สมาชิกซู ที่อยู่ย่านรังสิต ปทุม ครับ
« ตอบกลับ #7620 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2012, 01:19:08 PM »
ฮาโหลๆๆ  โทดทีครับ ช่วงนี้ดวงไม่ดี เพิ่งโดน 6ล้อซัดตูดมากเต็มๆ แต่กลนั่งบนรถแทกซี่นะ โครตจะซวย ท่าเปนรถตัวเองคงนั่งร้องไห้  :bbbear_11: :bbbear_11: :bbbear_11: :bbbear_11:

ออฟไลน์ Onochayama

• อ้วน ต่ำ ดำ เตี้ย เหี้ย จน สนม่ะ?
  • *
  • Popular Vote : 14
  • Let's Fun with Shishibaru.
Re: สมาชิกซู ที่อยู่ย่านรังสิต ปทุม ครับ
« ตอบกลับ #7621 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2012, 03:59:08 PM »
ฮาโหลๆๆ  โทดทีครับ ช่วงนี้ดวงไม่ดี เพิ่งโดน 6ล้อซัดตูดมากเต็มๆ แต่กลนั่งบนรถแทกซี่นะ โครตจะซวย ท่าเปนรถตัวเองคงนั่งร้องไห้  :bbbear_11: :bbbear_11: :bbbear_11: :bbbear_11:

รถอาการหนักมากไหมครับ น้องอิม หรือ 370z ครับคุณกบ

ดวงไม่ดีเหมือนผมเลย

มิ้ตติ้งเข้าวัด สะเดาะเคารห์ กันดีกว่า
SUBARU PATHUMTHANI

• อ้วน ต่ำ ดำ เตี้ย เหี้ย จน สนม่ะ?
  • *
« ตอบกลับ #7622 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2012, 03:59:35 PM »
มีการซุ่มปั้นรถกันหรือป่าว

ซุ่มซ่อมรถพี่ ไม่มีงบปั้นแล้ว

• *
« ตอบกลับ #7623 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2012, 04:12:56 PM »
ทานข้าวกันดีกว่าครับ

• *
« ตอบกลับ #7624 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2012, 04:38:26 PM »
รถอาการหนักมากไหมครับ น้องอิม หรือ 370z ครับคุณกบ

มิ้ตติ้งเข้าวัด สะเดาะเคารห์ กันดีกว่า

กบนั่งแทกซี่ครับบบบบบ  แทกซี่โดนแทน โชคดีที่กบไม่ได้ขับรถไป :bbbear_34: :bbbear_34: :bbbear_34:

• *
« ตอบกลับ #7625 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2012, 04:49:51 PM »
กบนั่งแทกซี่ครับบบบบบ  แทกซี่โดนแทน โชคดีที่กบไม่ได้ขับรถไป :bbbear_34: :bbbear_34: :bbbear_34:

แบ่งความโชคดีมาให้ผมบ้างน่ะครับ

• *
« ตอบกลับ #7626 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2012, 04:54:37 PM »
แบ่งความโชคดีมาให้ผมบ้างน่ะครับ

โดนชนที กบ เจ็บหลังเลยครับ กำลังคิดอะไรเพลินๆ เปี้ยงเดียวเพลินไม่ออกเลยครับ :bbbear_8: :bbbear_8:

• *
« ตอบกลับ #7627 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2012, 06:31:33 PM »
โดนชนที กบ เจ็บหลังเลยครับ กำลังคิดอะไรเพลินๆ เปี้ยงเดียวเพลินไม่ออกเลยครับ :bbbear_8: :bbbear_8:

แชร์ด้วยครับ ครั้งหนึ่งนั่งรถเมล์ "สายแปด" ขากลับจากวรจักร พอถึงสะพานขาว แถว โบเบ๊ ที่ถนนเหลือเส้นเดียว
พี่คนขับคงเพลิน ลงสะพานใส่มาเต็ม คงคิดว่ารถตัวเองมี ABS พอดีผมนั่งหลังสุด พอเงยหน้ามองด้านหน้า (คนที่ขับรถเราจะรู้ระยะเบรค)
ผมมองแล้วไม่น่ารอด ก็ทำตามคำแนะนำเหมือนอยู่บนเครื่องบิน เก็บคองอเข่า แล้วก็ ตูมมมมมมม ซัดเข้ากับรถเมล์คันหน้า
สิ่งที่ผมเห็นแล้วสงสารคือคนที่รอลงป้าย ยืนรอกันเพียบหน้าบันได ไปกองรวมตัวกันที่ข้าง ๆ คนขับ

ส่วนคนขับ หยิบ โทรศัพท์ พร้อมพูดว่า "เฮีย เฮียเหรอ รถชนอ่ะ ..... เบรคไม่อยู่ "

ผมอยากจะด่าว่า"สาดดดดดดดดดดดดด ลงสะพานเมิงซัดหาเตี่ยเมิงเหรอ"

• *
« ตอบกลับ #7628 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2012, 06:58:50 PM »
แชร์ด้วยครับ ครั้งหนึ่งนั่งรถเมล์ "สายแปด" ขากลับจากวรจักร พอถึงสะพานขาว แถว โบเบ๊ ที่ถนนเหลือเส้นเดียว
พี่คนขับคงเพลิน ลงสะพานใส่มาเต็ม คงคิดว่ารถตัวเองมี ABS พอดีผมนั่งหลังสุด พอเงยหน้ามองด้านหน้า (คนที่ขับรถเราจะรู้ระยะเบรค)
ผมมองแล้วไม่น่ารอด ก็ทำตามคำแนะนำเหมือนอยู่บนเครื่องบิน เก็บคองอเข่า แล้วก็ ตูมมมมมมม ซัดเข้ากับรถเมล์คันหน้า
สิ่งที่ผมเห็นแล้วสงสารคือคนที่รอลงป้าย ยืนรอกันเพียบหน้าบันได ไปกองรวมตัวกันที่ข้าง ๆ คนขับ

ส่วนคนขับ หยิบ โทรศัพท์ พร้อมพูดว่า "เฮีย เฮียเหรอ รถชนอ่ะ ..... เบรคไม่อยู่ "

ผมอยากจะด่าว่า"สาดดดดดดดดดดดดด ลงสะพานเมิงซัดหาเตี่ยเมิงเหรอ"

ยังดีครับที่ได้ตั้งตัว ของผมไม่ได้ตั้งตัว ตู้มเต็มหลังเลยครับบ แต่สงสารแทกซี่ครับ เค้าซื้อของขวัญกลับไปให้ลูกเค้าที่ต่างจังหวัด เค้ายังเอามาโชอยุเลยครับ และพอรถเค้าถูกชนนี้ เค้านั่งทุบพวงมาลัยว่าจะเอารถกลับบ้านเสือกขับมาชนอีก คนขับรถ6ล้อลงมาขอโทดรถเค้าเบรคไม่ดี แทกซี่ตอบว่า ท่ารถเบรคไม่ดีมึงเอาออกมาขับทำเหี้ยไร ตอนแรกเค้าอารมดี พอชนปุ้บ อารมนี้ไปไกลเลยครับ

ออฟไลน์ JacKuZa

• *
  • Popular Vote : 7
« ตอบกลับ #7629 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2012, 08:51:02 PM »
ยังดีน่ะที่ชนไม่แรงมาก ถึงขนาดเข้ามาถึงห้องโดยสาร :bbbear_38:
แต่พี่แนะนำว่าถ้ากบปวดเมื่อยหลัง ให้ติดต่อพี่ต๊อพ เลยครับ :bbbear_30:
ท่านนี้น่าจะแนะนำได้ดีครับ :bbbear_25:

555 ล้อเล่นน่ะครับพี่ต๊อพ เห็นช่วงนี้เงียบวังเวง :bbbear_33:

• *
« ตอบกลับ #7630 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2012, 09:36:09 PM »
ยังดีน่ะที่ชนไม่แรงมาก ถึงขนาดเข้ามาถึงห้องโดยสาร :bbbear_38:
แต่พี่แนะนำว่าถ้ากบปวดเมื่อยหลัง ให้ติดต่อพี่ต๊อพ เลยครับ :bbbear_30:
ท่านนี้น่าจะแนะนำได้ดีครับ :bbbear_25:

555 ล้อเล่นน่ะครับพี่ต๊อพ เห็นช่วงนี้เงียบวังเวง :bbbear_33:

ถูกแล้วครับพี่ต๊อปแนะนำได้อยู่แล้ว

ออฟไลน์ ต๊อพ

• *
  • Popular Vote : 13
« ตอบกลับ #7631 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2012, 10:19:24 PM »
ส่วนใหญ่ผมนวดกระปู้ครับ กระดูกไม่รู้จัให้ไปนวดไหนดี :bbbear_33:

ออฟไลน์ ต๊อพ

• *
  • Popular Vote : 13
« ตอบกลับ #7632 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2012, 10:21:29 PM »
ฟาดเคราะห์ไปอีกคน สงสัยเราต้องไปปล่อยโค แจกทุนการศึกษาอย่างจริงจังแล้วครับ

ออฟไลน์ ขยะ.

• *
  • Popular Vote : 17
  • Born to Race!!!!
    • http://mungmai.com/th/
« ตอบกลับ #7633 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2012, 11:45:46 PM »
อ่านแล้ว สงสารแท๊กซี้ที่กบนั่งมาเลยอ่ะ
เห้ออ
ดวงแท๊กซี้มันจะซวยอ่ะนะ ทำไงได้
ถือว่าฟาดเคราะไปนะกบ
 :bbbear_34: :bbbear_34: :bbbear_34:
SUBARU Pathumthani.

ออฟไลน์ ขยะ.

• *
  • Popular Vote : 17
  • Born to Race!!!!
    • http://mungmai.com/th/
« ตอบกลับ #7634 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2012, 11:47:48 PM »

อยากให้มี meeting ไหว้พระกันอีกจังเลยคร้าบบบบ
อิอิ
อยุธยา เสร็จแวะทานอาหารริมแม่น้ำ ไหว้พระต่ออีกหน่อย
น่าสนนะครับพี่ อิอิ
ส่วนกลางคืนก็ลงอ่างที่ อยุธยา ไปเลยย อิอิ
 :bbbear_44: :bbbear_44: :bbbear_44:
SUBARU Pathumthani.