ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกซู ที่อยู่ย่านรังสิต ปทุม  (อ่าน 1945545 ครั้ง)

ออฟไลน์ park mee yen

• *
  • Popular Vote : 1
ไปคับไปด้วย  :bbbear_16:

ออฟไลน์ arzz

• *
  • Popular Vote : 48
1.อาจาร์ยป๊อบ แมวขาว
2.พี่ปุ๊ย (ถ้ากลับมาจากมาเล)
3.พี่บิ๊ก หมูขาว
4.พี่ต๊อพ Ra
5.พี่แจ็ค gc
6.พี่เต้ย gc (อาจจะมาได้คับ รอคอนเฟิร์มอีกทีคับ)
7.พี่โป่ง gf
8.พี่เคน หมูขาว
9.ผมเอง อาซ gc
10.ต้อง
11.ยิม แมวน้ำเงิน
12.ต้น แมวแดง
13.คุณเฮ้ว gc
14.อาร์ม เหยี่ยวน้ำเงิน
15 คุณเอส เหยี่ยวน้ำเงิน
16.กบ เหยี่ยว(ถ้าว่างจะมา)
17.โย legacy
18.คุณพล หมู
19.คุณบอม เหยี่ยว (อาจจะมาคับ)

และก้อรอคำตอบอีกประมาณ1-2คนคับ

(•_•)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 19, 2012, 08:26:31 PM โดย arzz »

• *

ออฟไลน์ โกร่น2000

• *
  • Popular Vote : 23
  • fanfan2000
ไปด้วยได้กะ

ออฟไลน์ ต๊อพ

• *
  • Popular Vote : 13
ไปด้วยได้กะ
ขออนุญาตตอบแทนน้องครับ
มาเลยครับพี่โกร่น

ออฟไลน์ ขยะ.

• *
  • Popular Vote : 17
  • Born to Race!!!!
    • http://mungmai.com/th/
Ok.คับ
เราจะไปกินอะไรกันคับ

(•_•)
ศุกนี้ ทานไรกันดีอ่ะ
หน้าม.ธ มีอาหารใต้ สนใจไมครับ
 :bbbear_33: :bbbear_33: :bbbear_33:
SUBARU Pathumthani.

• *
ไปด้วยได้กะ

เชิญเรยนะคับพี่
มานั่งกินข้าวด้วยกันคับ

(•_•)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 19, 2012, 10:00:56 PM โดย arzz »

• *
 :bbbear_33: :bbbear_33: :bbbear_33:

อร่อยมั้ยคับต้น
ถ้าอร่อยก้อได้เรยคับต้น

(•_•)

• *
ใช่ร้านที่เป็นโต๊ะไม้ ตกแต่งสไตล์คันทรี และก้อมีสร้อยขายป่ะ ถ้าใช่ร้านนั้นมีรถจำลองของอิมด้วยนะ

• *

เอาร้านนี้ก้อได้คับต้น
เอากี่โมงดีคับ? 11.00มั้ย
ต้นกะยิมมีเรียนกี่โมงอ่ะ

(วันศุกร์ตอนเย็นไปด้วยนะต้น ยิม)

• *
งานวันที่23 ร้านThe Local Restaurant เด๋วตอนเย็นผมอัพเดตแผนที่ให้นะคับ

(•_•)

• *
งานวันที่23 ร้านThe Local Restaurant เด๋วตอนเย็นผมอัพเดตแผนที่ให้นะคับ

(•_•)
อาซครับรบกวนอัพเดตชื่อคนที่น่าจะมาพร้อมตอนลงแผ่นที่ด้วยนะครับ พี่จะไปแก้ชื่อหัวข้อให้เข้ามาดูหน้า ที่อาซอัพเดตชื่อและแผ่นที่ครับ

• *
วันที่ 23  เวลา 17.30 น.เป็นต้นไป ที่ร้านThe Local Restaurant คับ

1.อาจาร์ยป๊อบ แมวขาว
2.พี่ปุ๊ย (ถ้ากลับมาจากมาเล)
3.พี่ต้น Evo
4.พี่บิ๊ก หมูขาว
5.พี่ต๊อพ Ra
6.พี่แจ็ค gc (อาจจะตามมาทีหลังคับ)
7.พี่เต้ย gc (อาจจะมาได้คับ รอคอนเฟิร์มอีกทีคับ)
8.พี่โป่ง gf
9.พี่เคน หมูขาว
10.พี่โกร่น (อาจจะมาคับ รอคอนเฟิร์มอีกทีคับ)
11.พี่นพ
12.ผมเอง อาซ gc
13.ต้อง
14.ยิม แมวน้ำเงิน
15.ต้น แมวแดง
16.คุณเฮ้ว gc
17. คุณเอส เหยี่ยวน้ำเงิน
18.กบ เหยี่ยว(ถ้าว่างจะมา)
19.โย legacy
20.คุณพล หมู
21.คุณบอม เหยี่ยว (อาจจะมาคับ)
22.แมน gc
23.คุณตุ๊ หมูเทา s204
24.คุณnirun2882

และก้อรอคำตอบอีกประมาณ1-2คนคับ

แผนที่ร้านนะคับ

1.เข้าทางเมืองเองคับ(ซอย ม.รังสิตคับ)พอวิ่งเข้ามาแล้วจะข้ามสะพานคับ สะพานแรกจะเป็นข้ามทางรถไฟ แล้วก้อข้ามสะพานอันที่สองจะเป็น
   ข้ามคลองเปรม พออยู่บนสะพานอันที่สองจะมองเห็นร้านจากทางซ้ายมือคับ พอลงสะพานอันที่2ให้เลี้ยวซ้ายเรย พอเลี้ยวไปแล้วขับตรงไป
   อีกนิดจะมีซอยเลี้ยวซ้ายขึ้นสะพานคับ(ซอย5บาท)เลี้ยวขึ้นสะพานไปเรยจะเสียตังค่าผ่านทาง5บาทคับ ขับไปจนเจอสามแยกก้อเลี้ยวขวาคับ
   ขับไปนิดเดียวก้อถึงร้านคับ ร้านอยู่ขวามือคับ

2.เข้าทางวิภาวดีรังสิต33 มาจากทางฟิวเจอ ขับรถมากลับรถตรงหน้าฐานทัพอากาศก่อนถึงดอนเมือง พอขึ้นสะพานกลับรถแล้วตรงทางลงสะพาน
   กลับรถจะมีซอยเลี้ยวเข้าไป(ซอยวิภาวดี33)ขับเข้าไปเรื่อยๆ ก้อเลี้ยวซ้ายตรงซอยเปรมประชา พอเลี้ยวไปแล้วก้อจะขึ้นสะพานข้ามทางรถไฟ
   พอลงสะพานจะมีทางเลี้ยวซ้ายไปหมู่บ้านแกรนด์คาแนล เลี้ยวซ้ายไปเรยคับ พอเลี้ยวไปแล้วขับไปอีกนิดจะไปเจอถนนเลียบทางรถไฟ
   (โลคอลโล้ด)ให้เลี้ยวซ้ายไปเรย(ตรงหน้าหมู่บ้านแกรนด์คาแนล)เลี้ยวแล้วก้อขับตรงไปเรยคับ ประมาณ2กิโล ก้อถึงร้าน ร้านอยู่ซ้ายมือคับ

3.เข้าตรงสถานีตำรวจนครบาลดอนเมือง มาจากหน้าสนามบิน ขับไปทางรังสิต เลี้ยวซ้ายตรงก่อนถึงสะพานกลับรถตรงหน้าฐานทัพอากาศ เลี้ยว
   ซ้ายไปจะมีแยกไฟแดง พอถึงไฟแดงให้เลี้ยวซ้ายหันกลับเข้ากรุงเทพ เพื่อไปยูเทิร์นกลับมา ยูเทิร์นกลับมาแล้วก้อจะเจอไฟแดงให้ขับตรงไป
   เรยอีกนิด จะมีทางเบี่ยงไปขวาถนนเลียบทางรถไฟ(โลคอลโล้ด) พอขึ้นถนนเลียบทางรถไฟแล้วให้ขับตรงไปเรย ประมาณ2กิโล ก้อถึงร้าน
   อยู่ซ้ายมือคับ (จะมีป้ายบอกร้านThe Local ตลอดทางคับ)

ถ้ามาไม่ถูกโทรมาถามได้เรยนะคับ  089-2348858  อาซ คับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 23, 2012, 11:09:27 AM โดย arzz »

• *
อาซครับรบกวนอัพเดตชื่อคนที่น่าจะมาพร้อมตอนลงแผ่นที่ด้วยนะครับ พี่จะไปแก้ชื่อหัวข้อให้เข้ามาดูหน้า ที่อาซอัพเดตชื่อและแผ่นที่ครับ

ได้คับพี่ต๊อพ
ผมกำลังจาออกไปดูเส้นทาง ตำแหน่งร้านคับ

(•_•)

ออฟไลน์ TURBO-Plus

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 38
  • All my life
เฮ้ย ปทุม จะเยอะไปไหน
Jay TURBO-Plus