ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกซู ที่อยู่ย่านรังสิต ปทุม  (อ่าน 1929610 ครั้ง)

ออฟไลน์ ต๊อพ

• *
  • Popular Vote : 13
ไปเพชรบูรณ์ ครับ ขอโทษด้วยค๊าพ
:bbbear_38: ไม่เป็นไรครับพี่

ออฟไลน์ adi autolism

• Adi Autolism..
  • *
  • Popular Vote : 28
ไม่มีครับ เค้าแซวกันเล่นๆครับ :bbbear_30:
แซวเล่นกันคับ ........แต่เอาจริง :bbbear_44:
Adi Autolism.. 086-8060694

• *
รถเสร็จไปแน่นอน มีต่างชาติมาด้วยหรอนี้ แล้วจะพาแฟนไปได้ไหมเนี้ยครับ

:bbbear_20: :bbbear_20:
อยู่แถวตลาดไท น่าจะเคยเจอต่างชาติบ้างนะครับ

ออฟไลน์ yarisza02

• *
  • Popular Vote : 3
  • ไม่แรง ไม่แพง ขอสวยมากก่อน
อยู่แถวตลาดไท น่าจะเคยเจอต่างชาติบ้างนะครับ

เยอะครับร้านคาราโอเกะเยอะเลยแต่ผมไม่เคยไปนะ ได้แต่ขับรถผ่านอ่ะครับแจ่มๆทั้งนั้น

:bbbear_23: :bbbear_23:

• *
เยอะครับร้านคาราโอเกะเยอะเลยแต่ผมไม่เคยไปนะ ได้แต่ขับรถผ่านอ่ะครับแจ่มๆทั้งนั้น

:bbbear_23: :bbbear_23:
เจอตัวจริงเสียงจริงอีกคนแล้ว :bbbear_31:

ออฟไลน์ adi autolism

• *
  • Popular Vote : 28
รบกวนชี้เป้าด้วยคับ :bbbear_44:
ให้ต๊อฟนะคับ 555
Adi Autolism.. 086-8060694

• *
รบกวนชี้เป้าด้วยคับ :bbbear_44:
ให้ต๊อฟนะคับ 555
:bbbear_38:

• *
:bbbear_38:

หลังตลาดไทเลยครับราคาไม่แรงเท่าไหร่ หรือจะไปอีกหน่อยก็ซอยโรงแรมแมนฮัดตันฝั่งตรงข้ามนวนครที่นั้นก็มีเป็นดง มีให้เลือกมากกว่า 20 ร้านครับ

:bbbear_5: :bbbear_5:

• *
ในกลุ่มนี้มีใครจับเครื่อง eg33 มาวางบ้างยังครับกำลังจะหาข้อมูลก่อนจะเก็บเงินทำอะครับ

:bbbear_19: :bbbear_19:

• *
หลังตลาดไทเลยครับราคาไม่แรงเท่าไหร่ หรือจะไปอีกหน่อยก็ซอยโรงแรมแมนฮัดตันฝั่งตรงข้ามนวนครที่นั้นก็มีเป็นดง มีให้เลือกมากกว่า 20 ร้านครับ

:bbbear_5: :bbbear_5:
:bbbear_23: เคยไปลุยแต่ตลาดไท  สงสัยต้องไปทัวร์แมนฮัตตั้นบ้างแล้ว

• *
ในกลุ่มนี้มีใครจับเครื่อง eg33 มาวางบ้างยังครับกำลังจะหาข้อมูลก่อนจะเก็บเงินทำอะครับ

:bbbear_19: :bbbear_19:
เท่าที่ทราบ ยังไม่เคยเห็นใครคุยถึงเครื่องนี้เลย เพิ่งเคยได้ยินครั้งแรกเลยครับ
ค่าตัวประมาณเท่าไหร่ครับ?

• *
เท่าที่ทราบ ยังไม่เคยเห็นใครคุยถึงเครื่องนี้เลย เพิ่งเคยได้ยินครั้งแรกเลยครับ
ค่าตัวประมาณเท่าไหร่ครับ?
ผมก็ยังไม่ทราบลายละเอียดอะไรมากนักนะครับรู้แต่ว่าเครื่องไม่แพง แต่หายากมาก อะไหร่ก็หายาก แต่เครื่องเป็น 6 สูบความจุ 3.3 ลิตร แบบ N/A

• *
ผมก็ยังไม่ทราบลายละเอียดอะไรมากนักนะครับรู้แต่ว่าเครื่องไม่แพง แต่หายากมาก อะไหร่ก็หายาก แต่เครื่องเป็น 6 สูบความจุ 3.3 ลิตร แบบ N/A

ถ้าทำจริง อาจเป็นคนแรกของเมืองไทยเลยครับ ผมว่าลองโพสปรึกษาในบอร์ดใหญ่ดีกว่าครับ แต่ผมแอบห่วงเรื่องอะไหล่ว่าจะใช้ของรุ่นอื่นแทนได้ไหม

• *
ถ้าทำจริง อาจเป็นคนแรกของเมืองไทยเลยครับ ผมว่าลองโพสปรึกษาในบอร์ดใหญ่ดีกว่าครับ แต่ผมแอบห่วงเรื่องอะไหล่ว่าจะใช้ของรุ่นอื่นแทนได้ไหม
พี่ผมเห็นทำแล้วมีประมาณ 2 คัน คันที่ 1.อยู่เชียงใหม่บอดี้ gc8 แต่คันนี้ set bo ครับ คันที่ 2.ผมเห็นที่อู๋น้าเล็กวัชรพล(เจ้าของรถเป็นช่างเดินสายไฟ) ในเลกาซี่ N/A st  เคยลองคุยกันน้าเล็กแล้วน้าบอกว่าจัดให้ได้แต่ต้องหาของมาให้ครบๆอะครับ

:bbbear_13: :bbbear_13:

ออฟไลน์ Kmitl@Ku

• Boxer's Farmer. เกษตรกรไทยหัวใจบ็อคเซอร์
  • *
  • Popular Vote : 26
  • Gc OTOP
พี่ผมเห็นทำแล้วมีประมาณ 2 คัน คันที่ 1.อยู่เชียงใหม่บอดี้ gc8 แต่คันนี้ set bo ครับ คันที่ 2.ผมเห็นที่อู๋น้าเล็กวัชรพล(เจ้าของรถเป็นช่างเดินสายไฟ) ในเลกาซี่ N/A st  เคยลองนน้าเล็กแล้วน้าบอกว่าจัดให้ได้แต่ต้องหาของมาให้ครบๆอะครับ

:bbbear_13: :bbbear_13:

คันหลังที่พี่เอกชัย(ช่างไฟฟ้า)ขับมาเป็นของคุณหมอจตุรงค์ครับแกมีซูอนูสิบกว่าคันอะครับ เห็นพี่เค้าบอกมา. นะครับ ขับสนุกทอร์คเยอะดีคับคันนั้น ดึงพอๆกับเทอโบ เลยครับเห็นพี่เค้าว่างั้นนะครับ