ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนๆต้องการให้แก้เว็บอะไรเพิ่มเติมไหมครับ?  (อ่าน 5736 ครั้ง)

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
รบกวนช่วยๆกันสอดส่องดูด้วยนะครับแล้วอยากให้แก้ไขอะไรก็แจ้งมาได้เลยครับบ้านเราจะได้น่าอยุ่เหมือนเดิมนะครับ คุณจี๊ดจะได้แก้ไขไปทีเดียวเลยนะครับ หลักๆคือตอนนี้คุณจี๊ดได้เอาตัวกดยินยอมออกไปแล้วนะครับ แล้วได้แต่งตั้งคนดูแลเว็บ4คน แก้ไขการแบนID แก้พวกSpamต่างๆ และกำลังทำการปรับปรุงเว็บให้ทันสมัยขึ้นอยุ่ครับ หากเพื่อนๆเห็นข้อด้อยตรงไหนช่วยกันแจ้งมานะครับ
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
Re: เพื่อนๆต้องการให้แก้เว็บอะไรเพิ่มเติมไหมครับ?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2012, 11:58:40 AM »
เอาspam ออกไปก็แจ่มแล้ว จะให้ดีมีโหลดหนัง18+ด้วยนะ :bbbear_23:
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62
Re: เพื่อนๆต้องการให้แก้เว็บอะไรเพิ่มเติมไหมครับ?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2012, 12:06:15 PM »
ฝากพิจารณากระทู้ปักหมุดด้วยน๊ะโบ๊ท
-เสื้อกับสติ๊กเกอร์ หยุดการขายไปแล้ว เอาออกไปเลย ไว้รอทำใหม่ค่อยโพสใหม่
-เรื่องการประชุม คงได้ฟังกันและรู้เรื่องกันหมดแล้ว ก็เอาออกไปเลยจะได้ไม่รก หรือไม่ก็ปลดล๊อคออก
-เรื่องกติกา ปรับปรุงให้เหมาะสม แล้วปลดล๊อคออก เพื่อให้สมาชิกได้แสดงความคิดเห็นได้น่าจะดีครับ

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2012, 12:06:33 PM »
ขอเสนอให้มีหัวข้อสำหรับ กิจกรรมมอเตอร์สปอร์ต กับ กิจกรรมสังสรรค์เฮฮาคับ 
Ps. แค่เสนอเฉยๆคับ
ขอบคุณคับ

....ดินดาน  :bbbear_32:

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2012, 12:28:43 PM »
ฝากพิจารณากระทู้ปักหมุดด้วยน๊ะโบ๊ท
-เสื้อกับสติ๊กเกอร์ หยุดการขายไปแล้ว เอาออกไปเลย ไว้รอทำใหม่ค่อยโพสใหม่
-เรื่องการประชุม คงได้ฟังกันและรู้เรื่องกันหมดแล้ว ก็เอาออกไปเลยจะได้ไม่รก หรือไม่ก็ปลดล๊อคออก
-เรื่องกติกา ปรับปรุงให้เหมาะสม แล้วปลดล๊อคออก เพื่อให้สมาชิกได้แสดงความคิดเห็นได้น่าจะดีครับ
งั้นเสนอให้จี๊ดตั้งให้คนดูแลเว็บทั้ง4สามารถลบกระทู้และปลดหมุดและปักหมุดได้รวมถึงล๊อคและปลดล๊อคกระทู้ด้วยเลยดีมั้ยครับพี่เต้อ?
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ Mix565

• AMP MotorSport
  • *
  • Popular Vote : 4
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2012, 01:08:46 PM »
กดยินยอม  หายไปแล้ว  ดีใจจัง 555    :bbbear_34:

ออฟไลน์ undermindz

• *
  • Popular Vote : 4
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2012, 01:12:22 PM »
 :bbbear_17: :bbbear_17:

ออฟไลน์ teng

• subaru family
  • *
  • Popular Vote : 7
  • subaru family
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2012, 01:49:20 PM »
อยากให้แยกบอร์ดขายเป็น 2 บอร์ด

1. บอร์ดขายรถทั้งคัน
2. บอร์ดขายอะหลั่ย และชิ้นส่วน

รบกวนพิจารณาด้วย ขอบคุณครับ
 :bbbear_7:

ออฟไลน์ Mcrae555

• *
  • Popular Vote : 20
  • Rally Driver
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2012, 01:53:50 PM »
อยากให้แยกบอร์ดขายเป็น 2 บอร์ด

2. บอร์ดขายอะหลั่ย และชิ้นส่วน

เห็นด้วยเหมือนพี่เลยครับ จะได้ดูง่ายขึ้น

ละก็ถ้ามีเวลาหลังจากเสร็จเรื่องหลักๆแล้ว เพิ่มอีโมชั่นให้หน่อยนะครับ อยากได้ตัวใหม่ๆ  :bbbear_36:

ออฟไลน์ BOYD_TKD

• *
  • Popular Vote : 3
  • "The only easy day was yesterday."
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2012, 02:03:52 PM »
ขอให้มี icon ตรง url ด้วยครับ :bbbear_19:

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2012, 02:21:00 PM »
งั้นเสนอให้จี๊ดตั้งให้คนดูแลเว็บทั้ง4สามารถลบกระทู้และปลดหมุดและปักหมุดได้รวมถึงล๊อคและปลดล๊อคกระทู้ด้วยเลยดีมั้ยครับพี่เต้อ?

ดีคร๊าบบ จะได้ช่วยๆกัน
แหม่ จี๊ดนี่ไวมาก เสนอไปไม่นาน จัดการเสร็จเรียบร้อยแล้ว  :bbbear_34:

ออฟไลน์ NOp76

• Still Chill Chill ^ ^~
  • *
  • Popular Vote : 73
  • Proud of Boxer
    • http://www.bendix.co.th
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2012, 02:38:52 PM »
เอาหน้าปั่นจักรยานด้วยเลยไหมพี่ ชวนกันออกกำลังกายด้วยเลย

ออฟไลน์ TAKUMI_RPS13

• *
  • Popular Vote : 16
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2012, 02:45:09 PM »

เห็นด้วยครับเพิ่มนิดนึ่งจะได้หาของง่ายขึ้นนะ
2. บอร์ดขายอะหลั่ย และชิ้นส่วนของรถ subaruเท่านั้น
3. บอร์ดขายอะหลั่ย และชิ้นส่วนของรถ รถรุ่นอื่น
ลองดูครับ
OTTO SHOP & พี่แดงUnion & TOON ENGIN
Chan inter & Prechar HT พี่1Hai & สนามเป้า

ออฟไลน์ Pj_yo

• OMAC 125
  • *
  • Popular Vote : 89
  • Subaru in blood
    • http://www.facebook.com/pjac125
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2012, 02:52:11 PM »
อยากให้ย้ายกระทู้สาระไปไว้ห้อง article แล้วปักหมุดครับผม  :bbbear_19:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 23, 2012, 02:53:05 PM โดย Pj_yo »

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2012, 03:09:57 PM »

เห็นด้วยครับเพิ่มนิดนึ่งจะได้หาของง่ายขึ้นนะ
2. บอร์ดขายอะหลั่ย และชิ้นส่วนของรถ subaruเท่านั้น
3. บอร์ดขายอะหลั่ย และชิ้นส่วนของรถ รถรุ่นอื่น
ลองดูครับ
เห็นด้วยคร้าบ