ผู้เขียน หัวข้อ: Gc น้ำเงิน กะ บอนซ์หางสองชั้น  (อ่าน 1843 ครั้ง)

ออฟไลน์ TURBO-Plus

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 38
  • All my life
Gc น้ำเงิน กะ บอนซ์หางสองชั้น
« เมื่อ: มิถุนายน 03, 2012, 12:31:24 PM »
เมื่อวานนี้ GC น้ำเงินใครกะลังเลี้ยวเข้าตลาดสนามหลวง2 ตอนบ่ายสองนิดๆ และอีกคันgc สีบอนซ์หางสองชั้นเส้นเลียจคลองทวีวัฒนา เวลาพอๆกัน ผมกระพริบไฟให้แต่เป็นรถมาเฟีย ฟอร์จูนเนอร์สีดำนะ ขับเหยี่ยวไม่เคยเจอใครเร้ย รายงานตัวด้วยครับ
Jay TURBO-Plus

ออฟไลน์ raijin

• *
  • Popular Vote : 0
Re: Gc น้ำเงิน กะ บอนซ์หางสองชั้น
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2012, 09:43:04 PM »
 :bbbear_16: สีน้ำเงิน V6 เลขทะเบียน xx0 รึป่าวครับ เมื่อวานแวะไปซื้อยาใส่ปลาทองตอนบ่ายสองกว่าๆครับ  ขอบคุณที่ทักทายนะครับ ยินดีๆ
 ถ้าขับอิม คงเห็นแต่ ฟอร์จูนเนอร์นี่ไม่ได้สังเกตเลยครับ :bbbear_16:

ออฟไลน์ TURBO-Plus

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 38
  • All my life
Re: Gc น้ำเงิน กะ บอนซ์หางสองชั้น
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2012, 02:40:49 AM »
:bbbear_16: สีน้ำเงิน V6 เลขทะเบียน xx0 รึป่าวครับ เมื่อวานแวะไปซื้อยาใส่ปลาทองตอนบ่ายสองกว่าๆครับ  ขอบคุณที่ทักทายนะครับ ยินดีๆ
 ถ้าขับอิม คงเห็นแต่ ฟอร์จูนเนอร์นี่ไม่ได้สังเกตเลยครับ :bbbear_16:
ช่ายเลยคร๊าพพพ รถสวยคร๊าพพ
Jay TURBO-Plus