ผู้เขียน หัวข้อ: ทักทายอีกรอบคร้าบ เหยี่ยวน้ำเงิน ตอง1 ที่มอเตอร์เวย์  (อ่าน 1604 ครั้ง)

ออฟไลน์ saran_1st

• CU Intania
  • *
  • Popular Vote : 48
  • . . Rumble . .
หวัดดีอีกรอบครับ ใครในนี้รึเปล่าเอ่ย เหยี่ยวน้ำเงิน ตอง1 ที่มอเตอร์เวย์เมื่อเช้า
เห็นตั้งแต่ตรงแยกไฟแดงก่อนวนขึ้นละครับ รอเลี้ยวอยู่ เลยรีบกวดไปทัก 55

ตอนหลังผมชะลอ ขับตามหลัง ฟังเสียงท่อเพลินเลย  :bbbear_2:

จะบอกว่า ก่อนโค้งขวา ที่เลยแยกเข้าคลังสินค้า / เข้าคู่ขนาน ให้ระวังนะคร้าบ
เดือนที่แล้วผมโดนตำรวจขี่ Big Bike ไล่กวด บอกให้จอดข้างทาง ข้อหาความเร็วเกิน
(ไม่รู้มีกล้องจริงป่าว ผมเหยียบมิดมา 4-5 ปีอะแถวนั้น ไม่เห็นจะเคยเจอ)

จากนั้นมา พอผ่านช่วงนั้นจะหลอนๆ แช่ 120 ตลอดเลย
พี่แกจะอยู่ประจำ เสาร์ อาทิตย์ วันหยุดนักขัตฤกษ์ เป็น Yamaha สีขาว ล่าสุดสัปดาห์ที่แล้วก็ยังเห็นอยู่

แต่ก็ดีครับ ผมขับขี่ปลอดภัย ประหยัดน้ำมันไปเลยเดี๋ยวนี้  :bbbear_32:

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
โดนหัวปิงปองตามทันตอนความเร็วเท่าไหร่ครับ เผื่อไปโดนสักทีอยากลองอารมณ์Hot persuit :bbbear_43:
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ dodoo99

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 21
กดซัก250สิครับ ตามไม่ทันแน่ๆ :bbbear_13:
ถ้าไม่ปล่อยมือจากอดีตแล้วจะเอามือที่ไหนคว้าอนาคต

ออฟไลน์ saran_1st

• CU Intania
  • *
  • Popular Vote : 48
  • . . Rumble . .
120-160 อะคับ
จังหวะติดรถช้าแช่ขวา พี่แกเลยตามมาทัน - -"