ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องสายอ่อนเบรคหน่อยครับ  (อ่าน 1373 ครั้ง)

ออฟไลน์ k5501p

• *
  • Popular Vote : 0
สอบถามเรื่องสายอ่อนเบรคหน่อยครับ
« เมื่อ: มิถุนายน 05, 2012, 10:50:06 AM »
อยากรบกวนพี่ๆน้องๆช่วยไขปัญหาหน่อยครับ อยากทราบว่าสายเบรคถักsti ที่ติดกับเบรคbremboมา เปลี่ยนแทนสายอ่อนเดิมของGCได้ไหมครับ รบกวนด้วยพอดีของเดิมแตก

ออฟไลน์ monster@tack

• *
  • Popular Vote : 13
  • Synapse enigeering
    • Ohmmotorsport product
Re: สอบถามเรื่องสายอ่อนเบรคหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2012, 11:51:31 AM »
เปลี่ยนได้คับดูความยาวสายหน่อยละกันเวลาเลี้ยวตึงไหม
Install'n Tuned🆙By ♎motorsport
Join to our world www.facebook.com/ohmmotorsport